Hỏi gì đáp nấy

phu641

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Chợ Sắt 28 Văn Cao chơi hết bác ạ :)

THương hiệu này hơi lạ, khả năng đội thợ trong Chợ Sắt có thể sửa được.

Cảm ơn 2 bác.Chiều về chở qua 28 VC chỉ sợ không gặp ai lại phải vác về. TV đời đầu, nặng lắm.#:-S

duhuongsh

Member
Re: Ðề: Hỏi gì đáp nấy

THương hiệu này hơi lạ, khả năng đội thợ trong Chợ Sắt có thể sửa được.

Cảm ơn 2 bác.Chiều về chở qua 28 VC chỉ sợ không gặp ai lại phải vác về. TV đời đầu, nặng lắm.#:-S

em biết có bác thợ ở ngô gia tự , nhưng vác ti vi đến là bảo sửa ngay chứ ông ý hay lấy đồ ông nọ cho ông kie lắm gần mấy quán ngan tiết canh

Chạy rầm rầm bác nhé, 01 cái đầu HD kết hợp với tivi bình thường có thể thành 1 cái smart tv. HDPlayer có thể phát nhạc các định dạng, phim các định dạng, chơi game, truy cập internet để đọc báo, check email,......
Bác có thể ghé qua 28 Văn Cao sẽ gặp được bạn please_helpme(Mr.Sơn) tư vấn và hỗ trợ tận tình chu đáo luôn.

Vậy h em muốn chọn 1 con đầu phát HD thường, ko cần kết nối internet, chỉ cần chạy các định dạng film thôi thì nên mua loại nào, cỡ giá khoảng bao nhiêu, bác biết chỉ em để còn chuẩn bị :p
Thanks bác

dragonlee

Well-Known Member

Vậy h em muốn chọn 1 con đầu phát HD thường, ko cần kết nối internet, chỉ cần chạy các định dạng film thôi thì nên mua loại nào, cỡ giá khoảng bao nhiêu, bác biết chỉ em để còn chuẩn bị :p
Thanks bác

Bác cứ qua đó sẽ có từ giá không ngờ đến bất ngờ hợp với túi bác, bác ghé Văn Cao giao lưu anh em cho biết nhau đi bác ạ, tiện thể xem trực tiếp hình thức sản phẩm luôn.

Căn bản là e đang muốn mua bộ nhỏ thôi vì cũng ko đại gia j` @-)
Đợi e mua xong con tv rồi mới đi xem em đầu phát =))
E muốn mua 1 con tv tầm 10T thôi mà xem ra khó chọn quá, đc cái này mất cái kia.
Tần số quét màn hình cũng ảnh hưởng nhiều đến chất lượng hình ảnh đúng ko bác :-?

phu641

Ðề: Re: Ðề: Hỏi gì đáp nấy

em biết có bác thợ ở ngô gia tự , nhưng vác ti vi đến là bảo sửa ngay chứ ông ý hay lấy đồ ông nọ cho ông kie lắm gần mấy quán ngan tiết canh
Có phải gần N4 lối rẽ sân bóng Đằng Lâm không bạn. CH đấy buổi chiều toàn đóng cửa thôi!

thangsamnec

Member

Xin chào các bác HD Hải Phòng!
Các bác cho e hỏi ở HP có chỗ nào copy nhạc lossless không ạ ?
Cảm ơn các bác nhiều ...

Mình Định làm cái đầu phát HD thay cho em máy tính. Bác Mạnh Thắng Chuyên gia và các anh em Chiên Da góp ý giúp nên mua loại nào ngon, bổ cho hình ảnh đẹp nhất nhé.
Cảm ơn các Bác và các anh em

manhthang

Huyền Thoại

Mình Định làm cái đầu phát HD thay cho em máy tính. Bác Mạnh Thắng Chuyên gia và các anh em Chiên Da góp ý giúp nên mua loại nào ngon, bổ cho hình ảnh đẹp nhất nhé.
Cảm ơn các Bác và các anh em

Thiếu nhiều dữ liệu quá anh ạ :D
Anh có cần 3D không hay chỉ HD, anh dùng HDD gắn ngoài qua USB hay esata hay lắp luôn vào bên trong máy hay cắm rút, mức đầu tư tối đa là bao nhiêu nữa mới đủ :)

Nếu 3D thì dùng loại nào? Dưng mà chưa có máy chiếu 3D thì dùng loại nào? Anh cần thêm cái chức năng xem được IPtv như Mytv. Giá thì tầm dưới 10tr. Ổ cứng thì cắm trong cũng được ngoài cũng OK. cắm qua cổng USB là ổn rồi. Esata anh chưa mua được giắc. Mạnh thắng tư vấn tiếp hộ anh với.

manhthang

Huyền Thoại

Nếu 3D thì dùng loại nào? Dưng mà chưa có máy chiếu 3D thì dùng loại nào? Anh cần thêm cái chức năng xem được IPtv như Mytv. Giá thì tầm dưới 10tr. Ổ cứng thì cắm trong cũng được ngoài cũng OK. cắm qua cổng USB là ổn rồi. Esata anh chưa mua được giắc. Mạnh thắng tư vấn tiếp hộ anh với.

Đáp ứng tốt tất cả các yêu cầu của anh chính là Dune BD Max :)
Ngoài các tiêu chuẩn như xem IPTV (MyTV và VipTV em cài sẵn luôn), Dune BD Max là đầu phát HD có chất lượng tốt nhất hiện nay (phạm vi địa cầu), vừa có HDD cắm trong, vừa có cắm ngoài, còn có luôn ổ đĩa Bluray (Sony) anh có thể tận dụng thỉnh thoảng xem Bluray disc, DVD và thậm chí cả CD :D
Giá thì cực kỳ ưu đãi, anh xem tin nhắn nhé :D

saslynguyen

Member

Bác nào nhà mình có bộ Thủy Hử 1996 và Tam Quốc 1996 bản DVD retail thì cho em xin với - DVDrip thì trên mạng có nhiều mà DVD gốc khó kiếm quá trời. Kiếm được thì link toàn bị die hết. DVDrip xem mờ mờ nên em không thích.
Em cám ơn các bác trước !!!

dragonlee

Well-Known Member

Bác nào nhà mình có bộ Thủy Hử 1996 và Tam Quốc 1996 bản DVD retail thì cho em xin với - DVDrip thì trên mạng có nhiều mà DVD gốc khó kiếm quá trời. Kiếm được thì link toàn bị die hết. DVDrip xem mờ mờ nên em không thích.
Em cám ơn các bác trước !!!

Chơi Bluray không mang ổ 20Gb qua đây anh cóp cho cả 2 bộ?

azumiii

Member

Cho em hỏi nà em có con dell 5110 card rời 1gb Nvidia Geforce 525M có xem dc 3d sbs hok , nếu dc phải chuyển sang tv 3d dùng kính 3d phân cực hay có thể xem dc trên màn lap dùng kính 3d phân cực

manhthang

Huyền Thoại

Cho em hỏi nà em có con dell 5110 card rời 1gb Nvidia Geforce 525M có xem dc 3d sbs hok , nếu dc phải chuyển sang tv 3d dùng kính 3d phân cực hay có thể xem dc trên màn lap dùng kính 3d phân cực

Card nào cũng chơi được 3D SBS, muốn xem 3D phân cực hay trập động thì màn hình phải là 3D hỗ trợ công nghệ đó.

shiphpvn

Member

Có con Dune D1 ít khi dùng đến, bác có quan tâm ko ?
Đã có sẵn file đầy đủ IpTV - VipTV của VNPT Hải Phòng.

Bên trên