Hội HD Hưng Yên

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Hội HD Hưng Yên

Vàng Hoàng Phúc

Cây này em được bác mongnguyen - Nguyễn Văn Mộng - Gò Vấp gửi ra tặng kèm với em hồng nở đêm (2 cây này đợt em còn trồng chung luôn 1 chậu lục giác) (Nhân đây em xin một lần nữa cảm ơn bác Mộng! - @};- )
Giống này phát hoa không đều (có thể em nó chưa đủ năm) thời gian nở từ đầu sáng tới nửa chiều. Hoa nở được 3 - 4 ngày mới tàn.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator

Vàng Hoàng Phúc

Cây này em được bác mongnguyen - Nguyễn Văn Mộng - Gò Vấp gửi ra tặng kèm với em hồng nở đêm (2 cây này đợt em còn trồng chung luôn 1 chậu lục giác) (Nhân đây em xin một lần nữa cảm ơn bác Mộng! - )
Giống này phát hoa không đều (có thể em nó chưa đủ năm) thời gian nở từ đầu sáng tới nửa chiều. Hoa nở được 3 - 4 ngày mới tàn.
Ngoài hoa và karaoke ra thì có quan tâm đến truyền hình số mặt đất không vậy Nhân?
Nếu có thì vô đây giao lưu chút.

lequynhan

Well-Known Member

Phớt Hồng

Em này thuộc dòng cánh đơn như em Tím và thời gian sinh trưởng cũng như nhau. Sinh sản cũng là từ cuống lá.

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Ngoài hoa và karaoke ra thì có quan tâm đến truyền hình số mặt đất không vậy Nhân?
Nếu có thì vô đây giao lưu chút.

:D Bác Bình ạ! Em cảm ơn bác!

Em không dùng facebook bác ạ!
Thi thoảng xem film trên PC hoặc Tivi tí chút chứ em không mua đầu KTV.

lequynhan

Well-Known Member

Trắng Kem

Em này thuộc dòng cánh đơn như em Tím, Phớt hồng và thời gian sinh trưởng cũng như nhau. Sinh sản giống em Tím.

lequynhan

Well-Known Member

Cà Rốt

Em này thuộc dòng cánh kép, thường các loài hoa súng cánh kép cho thời gian nở hoa lâu hơn (kể cả trong 1 ngày nở và trong toàn bộ các ngày của một bông hoa)
Cây cà rốt này của em giờ bụi to nhất trong các cây cánh kép :D

lequynhan

Well-Known Member

Hồng Cánh Đơn - Nở Đêm

Em này sinh trường thì thôi rồi :D lá to, cây khỏe, gốc mẹ đẻ gốc con nhanh, cây mà em thả ngoài sông lá to như cái thau con, nở một lúc 3 bông. Chuyên gia chèn ép các cây khác nếu thả chung.

lequynhan

Well-Known Member

Trắng Kem Cánh Đơn - Nở Đêm

Em chỉ sưu tầm được 2 giống nở đêm trên thôi :-?

lequynhan

Well-Known Member

Khịch khịch, có dấu hiệu .... quảng cáo trá hình đây!:D

Bác hoangtuak hôm nay không ở bên Girl xinh lại đi ngắm hoa nhà em!

Bác thích giống nào em tặng! (nếu em nó có cây con)

Chơi hoa này cần kinh phí chút ít, thời gian chút ít, diện tích đất ít nhiều ........

Chỉnh sửa lần cuối:

pioneer700

Bác Tuấn hôm nay không ở bên Girl xinh lại đi ngắm hoa nhà em!

Bác thích giống nào em tặng! (nếu em nó có cây con)

Chơi hoa này cần kinh phí chút ít, thời gian chút ít, diện tích đất ít nhiều ........

Thỉnh thoảng đổi gió tý, cứ chén mỗi một món ko dễ ngán lắm!:D
Không ngờ về thể loại này cũng chia ra nhiều nhóm ghê nhỉ!
Và cũng không ngờ là hôm nay mình lại có tên mới nữa là Tuấn!:D=))

lequynhan

Well-Known Member

Thỉnh thoảng đổi gió tý, cứ chén mỗi một món ko dễ ngán lắm!:D
Không ngờ về thể loại này cũng chia ra nhiều nhóm ghê nhỉ!
Và cũng không ngờ là hôm nay mình lại có tên mới nữa là Tuấn!:D=))

Oạch! Chết dở *-:) Em toàn ngắm trộm gái nhà bác mà quên không hỏi tên chủ nhà! Có gì em xin lỗi bác Cả nhé! ~X(

Nếu bác không phiền mong bác cho em hỏi bác tên là gì để em còn biết để xưng hô?

binhhc

Moderator

Oạch! Chết dở *-:) Em toàn ngắm trộm gái nhà bác mà quên không hỏi tên chủ nhà! Có gì em xin lỗi bác Cả nhé! ~X(

Nếu bác không phiền mong bác cho em hỏi bác tên là gì để em còn biết để xưng hô?
Lão đó mang cái tên con mà suốt ngày chí chóe với con Miu ấy :))

lequynhan

Well-Known Member

Ây chà! Bác Bình nói thế thì em mà học theo chết em :))

Em thấy các bác kêu tên bác ấy bên girl xinh rồi! nhưng em đâu dám gọi thế! đã ngắm trộm gái nhà người ta lại còn nói không tốt là bị beng đầu ngày! :D

lequynhan

Well-Known Member

Trời thì rét nên em vào Top hỏi han sức khỏe toàn thể các anh em HY cũng như 4room! Chúc anh em khỏe như mùa Xuân :D

Hôm nay em phải đi kiểm kê, gớm! cả năm được vài hôm đi làm thêm mà vẫn đợi việc, kiếm thêm chút xiền cuối năm mua thêm HDD :))

pioneer700

Ây chà! Bác Bình nói thế thì em mà học theo chết em :))

Em thấy các bác kêu tên bác ấy bên girl xinh rồi! nhưng em đâu dám gọi thế! đã ngắm trộm gái nhà người ta lại còn nói không tốt là bị beng đầu ngày! :D

Cảnh báo lão Chánh nhé: Không biết thì đừng phát biểu liều, cho thẻ đỏ bây chừ!:D
Tên em chả liên quan gì đến họ hàng tông tốc của chú Miu cả, chẳng qua chỉ là ......:))

lequynhan

Well-Known Member

Cảnh báo lão Chánh nhé: Không biết thì đừng phát biểu liều, cho thẻ đỏ bây chừ!:D
Tên em chả liên quan gì đến họ hàng tông tốc của chú Miu cả, chẳng qua chỉ là ......:))

:-? Chẳng qua chỉ là anh em thi thoảng có sở thích cùng nhau ...........xyz thôi! \m/

lequynhan

Well-Known Member

Làm chú gà Đông Tảo đón tết nào các bác ơi! :">

Bên trên