HỘI LẮC BÈ RY

superman

các bác nào ở đây xài blackberry đâu xin dơ chân lên nào,mọi người nào cóa xài cho cảm nhận về nóa đi coi như tự sướng tí hehe
em xin mở màn con 7290 dolly của em:eek:
hình như bác tieuthieugia cũng xài blackberry thì pảio:)

thangtb

Member
Ðề: HỘI LẮC BÈ RY

em đăng kí 1 chân nhận 8320 dolly của bác nào chán, khả năng tài chính chỉ có thế ^^
bác tieuthieugia đã là "gia" thì cái gì chả có :-" chỉ là bác ấy đang chán nên xài điện thọai cùi thôi =))

GENERALS

Ban Quản Trị

Lập hội BB trong HDVN đê... GEN cũng máu BB lắm, được gặp mặt, giao lưu với mấy bro chơi BB còn gì bằng ^^

HDSaiGon

Super Moderators

8830 - đang muốn đổi con khác đây. Nhưng chắc cũng BB

superman

BlackBerry Niagara 9630 nè :-c

oh! bác tuấn nhà mình bây giờ vừa bán tivx vừa làm chủ tập đoàn lắc bè ry lun ak` niagara 9630 hjhj bên tinh tế chưa ai đập hộp nữa bác có trc rùi
my dream:bold
ước j` cóa con blackberry coi được film HD và âm thanh 5.1 nhỉ:((
ai trùng Imei và pin thì dơ chân lên
7290 của em
IMEI:357778000235408
Pin:24F798DC

Em: 8300 -> 8700, bị dụ đổi lại 8320 giá tốt nhưng không thèm, hi hi

superman

Em: 8300 -> 8700, bị dụ đổi lại 8320 giá tốt nhưng không thèm, hi hi

hjhj thêm luật mới nhek các bác,bây giờ tham gia thì pải cho cái píc trờ chính tay các bác chụp con "vợ" các bác đang xài nhe,ko được lấy hình trên mạng hình quảng cáo:cool:
ak` mà chán wa' trong đây toàn hàng 8xxx hết,chỉ cóa em và bác baoloc2007 xài 7290 ak`,còn ai xài 7290 ko vậy

tui

Member

Em thì đang mò mẫm sờ sẫm em 8820 mỗi ngày.

Có tội là chưa cài mấy cái game vô máy đc... Có ai dùng dòng này đã up rom lên 4.5 và cài đc ứng dụng cho nó ko vậy?

manhthang

Huyền Thoại

Thật ra thì tui dùng song song cả BB và Palm Treo nhưng khoái Treo hơn :D
BB thì giờ chỉ dùng 8100 thôi cho nó gọn, mấy hôm nữa order em Centro về thay cho 680. Nhìn Palm Treo Pro cũng thích lắm nhưng lại không thích Windows Mobile.

Bên trên