Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

quoctrung

Well-Known Member
Đóng cửa ngủ sớm thoai, rạng sáng nay là 4rum Close để dọn dẹp nhà cửa đón Tết trên HDVietNam đấy các thím . G9 All

@BuiAn : Vãi lúa comment của thím luôn :> , đừng hỉu nhầm tội nghịp miềng [-O<
Forum Information and Options
Moderators of this Forum

quoctrung, minhtuantkh
:D

vuthehoa

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Ôi tết rồi mà sao chán như con gián vậy trời,không ngủ nổi vì dạo này thiếu sữa trầm trọng, hic hic bao giờ mới lấy lại được sự cân bằng trong cuộc sống đây.

ngocthanh8106

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Lói Cọp đền cR cho thím , còn Cọp ko đền thì miềng đền dzậy, thông cảm Mod nghèo, thím có thấy cR của iem có khi nào trên 200 hay 300 ko? lèo tèo 150 cR là Max, hức hức

Muốn giề đây, hức hức, ngoan a đền nhưng a nghèo quá, hông bít đủ cR đền cho giai hông, đền đỡ Nép tun, giai chịu hem #:-S

P/s : Miềng Open Topic dzồi ( theo yêu cầu Cọp con con hay Cọp be bé giề ấy ) , các pác cứ tự nhiên , miềng ngó lơ ơ ơ Tô píc ấy luôn =)) , gió thì phải gió cho mạnh nha các tềnh yêu
Welcome : http://www.hdvietnam.com/diendan/198-phat-bieu-cam-nghi/503983-cop-con_niem-vui-nho-nho.html

Cọp đền cr nè! Của 1 đền 10 luôn nhé!! Bác tusontay vào nhận hàng nè!
Vừa chuyển xong 100cr đấy!!

leesang

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Cọp đền cr nè! Của 1 đền 10 luôn nhé!! Bác tusontay vào nhận hàng nè!
Vừa chuyển xong 100cr đấy!!

Biết được vậy huynh giả bộ giận lâu hơn. Têt này cọp mới có 1 cái chuồng riêng để ở rồi. Vui hén

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Biết được vậy huynh giả bộ giận lâu hơn. Têt này cọp mới có 1 cái chuồng riêng để ở rồi. Vui hén

Huynh cũng đòi giận nữa hả, hic hic...chưa hoàn chỉnh mà hết tiền rồi anh ơi, qua tết đi vay thêm 1 tí tô tường, sơn phết mới ở dc ạ!

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Chúc mừng năm mới nha các bác. :)
@VThanhgtvt: Ai là trẻ kon vậy hả cưng? :(

binhhc

Moderator
Chúc mừng năm mới các bác. Chúc các bác sang năm mới thức khuya hơn năm cũ. :))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

còn ai thức khuya không nhỉ?
Lời chúc đầu năm nhé =))

binhhc

Moderator
H này sao e chưa ngủ?? Thức khuya đi trộm gà hàng xóm hả??
Chú nó ở Thủ đô, lấy đâu ra Gà mà trộm (tết họ thịt hết rồi) :))
Ngày nay đi chúc Tết: rượu nhiều, say quá lại tham xúc vài xe than - giờ chả ngủ được. :-O

PS: dạo này thím có cái avata nuột thế :p

Bên trên