Hội Nvidia Shield Android TV

hothanhdam

Active Member
Không Liên Quan : Nhờ
Mấy bác giúp em chứng minh cái vụ show Paris By Night là hát có thu âm trước với ạ. có link nào thuyết phục ko? em hỏi google ko thấy link nào đủ cơ sở hết . Hôm qua em cãi với cả gia đình (8 người ), ai cũng nói em quăng bom. nản. Bảo là ai bỏ tiền ra tới nghe hát nhép cả 1 kháng phòng ngàn người.

thanhyk

Well-Known Member
Mình không rõ, chỉ biết là ca sỹ hát gần phân nửa là không có micro cầm hay gắn tai... Như vậy là thu âm trước đúng không ạ.

oldfriend

Moderator
Cứ biết là nhép thôi, chủ yếu xem hình cà nghe nhạc chứ cũng ko quan tâm lắm.

P/s: hồi nhỏ em còn bị dụ là Mỹ nó có công nghệ micro hút tiếng từ xa xịn lắm nên ca sĩ không cần cầm micro.

P/s 2: đơn giản như off chai mà cũng khó setup phết =))

vinagoh

Well-Known Member
Cứ biết là nhép thôi, chủ yếu xem hình cà nghe nhạc chứ cũng ko quan tâm lắm.

P/s: hồi nhỏ em còn bị dụ là Mỹ nó có công nghệ micro hút tiếng từ xa xịn lắm nên ca sĩ không cần cầm micro.

P/s 2: đơn giản như off chai mà cũng khó setup phết =))
Chiều mai mang Q10pro qua anh off chai đê. :)

lequocvan

Active Member
Em nói mai mưa nữa.
Hcm thất thủ lần 3.
Mà ko thất thủ thì em thua cái lẩu vì cái tội cao hứng lên cá với mấy thằng làm chung. :(

oldfriend

Moderator
Chiều mai qua nhà bác Đạo làm vài chai đã, hẹn từ khi gút nhẹ tới gút nặng cũng chưa làm dc =))

breaker1401

Active Member
Có bác nào bán Shield + remote bản bóc tem thì cho em xin thông tin với. E định lấy mà tìm hoài chả thấy ai bán hx .

vdung1972

Well-Known Member
Các bác ơi, em lội còm mà chả thấy đâu phần add K+ trong Kodi các bác nhỉ, ai làm được rồi hướng dẫn giúp em với, thanks các bác

nghiadhd

Active Member
Không Liên Quan : Nhờ
Mấy bác giúp em chứng minh cái vụ show Paris By Night là hát có thu âm trước với ạ. có link nào thuyết phục ko? em hỏi google ko thấy link nào đủ cơ sở hết . Hôm qua em cãi với cả gia đình (8 người ), ai cũng nói em quăng bom. nản. Bảo là ai bỏ tiền ra tới nghe hát nhép cả 1 kháng phòng ngàn người.

Cái này cũng hên xui hết bác, mình xem qua Video thì đã được biên tập lại, thằng biên tập cùi thì sẽ làm cho người xem cảm thấy ca sĩ hát nhép. Do kết hợp 3 camera lại.

vdung1972

Well-Known Member

lequocvan

Active Member
Em cài bản 16.1 của bác hieuhien vào thì mất DTS-MA và True HD các bác ơi, vào Setting chỉnh các kiểu ko thấy phần DTS-MA và TrueHD như hôm trước đâu, có bác nào có bản chuẩn cho em xin với ạ, bác @oldfriend ơi vào cứu em với, thanks
Cài từ CH Play cho nhẹ đi bác.
Cần add-ons gì thì cài thêm vào

Bên trên