Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Quá vất vả với bản Bluray Thuý Nga 105 nhưng rồi cũng xong. Cứ đua nhau kiểu file khủng thế này thì hao HDD quá, có lẽ cộng đồng HDVietnam cũng lại phải convert sang dạng .mkv như film HD thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

mtv08

Well-Known Member
Mình thấy màn biểu diễn của Tóc Tiên quá ấn tượng, nhất là mấy anh chạy quanh cầm cái micro...mà mình cứ tưởng tượng mãi...hình như đã xem ở đâu rồi...

cafemau

Active Member
Ðề: Re: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Quá vất vả với bản Bluray Thuý Nga 105 nhưng rồi cũng xong. Cứ đua nhau kiểu file khủng thế này thì hao HDD quá, có lẽ cộng đồng HDVietnam cũng lại phải convert sang dạng .mkv như film HD thôi.
Dung lượng có khủng thật nhưng đi với chất lượng bác cả à ...
Mình thấy màn biểu diễn của Tóc Tiên quá ấn tượng, nhất là mấy anh chạy quanh cầm cái micro...mà mình cứ tưởng tượng mãi...hình như đã xem ở đâu rồi...

Em có thấy bác vác Micro chạy theo em Tóc Tiên hát mà làm rì mà bác chả thấy quen quen ...
Mà đợt này Thúy Nga làm chuẩn hơn 104 nhiều các bác nhỉ ... Am thanh đủ cả 2.0 và 5.1 .. rồi hình ảnh màu mè chuẩn ....

vutronghuyen

Active Member

Dạo này bận quá biết bác Trưởng có bản đẹp rồi mà chưa có thời gian cóp.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bản Bluray Thuý Nga 105 lần này chuẩn cả tiếng lẫn hình, menu chạy ngon lành,...hình như bản Bluray 104 trước bị lỗi menu thì phải. Bác nào có bản Thúy Nga Bluray 104 chạy menu ngon lành không nhỉ ???

Em Tóc Tiên chơi một lúc 03 micro xì tìn khiếp thật, các micro cứ thay nhay phục vụ em ấy,...trông cũng mệt thật. Nhưng lần này không có bài nào của TÓC TIÊN + MAI TIẾN DŨNG hát chung nhỉ?

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Bản Bluray Thuý Nga 105 lần này chuẩn cả tiếng lẫn hình, menu chạy ngon lành,...hình như bản Bluray 104 trước bị lỗi menu thì phải. Bác nào có bản Thúy Nga Bluray 104 chạy menu ngon lành không nhỉ ???

Em Tóc Tiên chơi một lúc 03 micro xì tìn khiếp thật, các micro cứ thay nhay phục vụ em ấy,...trông cũng mệt thật. Nhưng lần này không có bài nào của TÓC TIÊN + MAI TIẾN DŨNG hát chung nhỉ?
Mình có bản Bluray 104 ngon lành không tỳ vết, nhưng chưa có bản Bluray 105, khi OFF lần này mang đồ đạc đẻ COP - Pat nhé.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Mình có bản Bluray 104 ngon lành không tỳ vết, nhưng chưa có bản Bluray 105, khi OFF lần này mang đồ đạc đẻ COP - Pat nhé.

Bác mang 104 ngon, em mang 105 (vả DVD9 và Bluray). Bản Thuý Nga Bluray 105 này đầu nhà em chơi menu ngon lành, bản trước lỗi bác ạ.

tronghang

Nếu chuyển bluray sang mkv ngon quá ổ của em chứa mấy cái dvd 9 với 2 bộ bluray đã đỏ lòm hết cả rồi. chuyên sang mkv thì phải thay tv từ 100hz trở lên thì mới đỡ bị rung hình khi camera chuyển động.

nvqhaiduong

Well-Known Member
Bác nào có PBN81 - Âm nhạc không biên giới 2 bản DVD9 post lên đây cho em xin với

VThanhgtvt

Well-Known Member
Top này không thấy bác nào đứng ra up toàn bộ kho tàng PBN hội có nhỉ?

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Bác nào có PBN81 - Âm nhạc không biên giới 2 bản DVD9 post lên đây cho em xin với

Top này không thấy bác nào đứng ra up toàn bộ kho tàng PBN hội có nhỉ?

Có mà ngại post quá :-w

Các Bác đợi nhé, mình sẽ up dần dần lên cho các bác đủ bộ nhé. Dạo này đang hơi bận với đống Radio Cassette ít bữa nữa mình sẽ thực hiện công việc này phục vụ các Bác.

Please, wait for a moment...

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Các Bác đợi nhé, mình sẽ up dần dần lên cho các bác đủ bộ nhé. Dạo này đang hơi bận với đống Radio Cassette ít bữa nữa mình sẽ thực hiện công việc này phục vụ các Bác.

Thank bác sơn@ Chờ tin vui của bác 8->

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Đúng chất Local... :D

cafemau

Active Member

Đĩa 81 đó có mà .. bác cần thì em xẽ pot lên cho các bác ..

Bên trên