Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

duong0912

Well-Known Member
Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Hôm qua offline gặp bác bubi, khâm phục, rất hân hạnh làm quen với bác, em dương0912 chụp lưu niệm với bác Overkill lúc "trao chả CD" đó bác, rất vui được làm quen và chia sẻ tài nguyên HD cùng bác :)

badboybeo

Well-Known Member

hôm qua em cũng đã được gặp bác bubi, lần sau off nhất định em đến

hunggz

lần sau off thúy nga, bác bubi cho e 1 chân họp mặt nhé :)

bubi

Member

Xin chào tất cả anh chị em tham dự Sinh nhật thứ 2 của HD Vietnam tổ chức tại Hà Nội.

Tôi rất ấn tượng về buổi OFF đó. Chi hội HD Hà Nội quả không làm các mem ở Hà Nội buồn tủi khi mà Chi hội các nơi khác đã từng vượt lên.

Tôi chưa bao giờ tham gia 1 buổi OFF nào vui và hoành tráng như vậy. Ở đó tôi được gặp rất nhiều người cũng có cùng đam mê HD, âm thanh chất lượng, công nghệ cao. Anh em hầu hết còn rất trẻ, nhiều mem vẫn còn single, nhưng rất giỏi và chuyện trò thật vui vẻ.

Rất mong khi tôi tổ chức OFF lần 3 chia sẻ TN PbN, sẽ mời và có thật nhiều ACE tham gia.

kiukiu

Well-Known Member

Xin chào tất cả anh chị em tham dự Sinh nhật thứ 2 của HD Vietnam tổ chức tại Hà Nội.

Tôi rất ấn tượng về buổi OFF đó. Chi hội HD Hà Nội quả không làm các mem ở Hà Nội buồn tủi khi mà Chi hội các nơi khác đã từng vượt lên.

Tôi chưa bao giờ tham gia 1 buổi OFF nào vui và hoành tráng như vậy. Ở đó tôi được gặp rất nhiều người cũng có cùng đam mê HD, âm thanh chất lượng, công nghệ cao. Anh em hầu hết còn rất trẻ, nhiều mem vẫn còn single, nhưng rất giỏi và chuyện trò thật vui vẻ.

Rất mong khi tôi tổ chức OFF lần 3 chia sẻ TN PbN, sẽ mời và có thật nhiều ACE tham gia.

Được lời như cởi tấm lòng , buổi Off thành công cũng vì những thành viên như bác bubi không kể đến khoảng cách về tuổi tác , trình độ ... chỉ cần cùng chung niềm đam mê. Có lẽ đơn giản vì : Chúng ta là HD Hà Nội :)
Có lẽ không chỉ các mem Hà Nội mong muốn được tham dự buổi off của bác bubi đâu , các bác tỉnh khác thầm ghen tỵ , hóng được 1 lần diện kiến bác đấy chứ :)

P/s : Nếu được , bác Bubi với bác Hiếu kết hợp lên kế hoạch rồi lại cho em xin chân Trưởng phòng nhân sự tự phong nhé :))

coolpix8700

Well-Known Member

Bác Bubi định ngày đi, em cũng xin đăng ký 1 chân, có khi lần sau nhận làm người cầm máy ảnh!

meomatto

Active Member

Chân thành cảm ơn các Bác! Chúng Cháu(Em) mong tin bác Bubi& Bác Coolpix.
2 Bác rất tinh thần Thanh niên và nhiệt tình với mọi người! :D

Được lời như cởi tấm lòng , buổi Off thành công cũng vì những thành viên như bác bubi không kể đến khoảng cách về tuổi tác , trình độ ... chỉ cần cùng chung niềm đam mê. Có lẽ đơn giản vì : Chúng ta là HD Hà Nội :)
Có lẽ không chỉ các mem Hà Nội mong muốn được tham dự buổi off của bác bubi đâu , các bác tỉnh khác thầm ghen tỵ , hóng được 1 lần diện kiến bác đấy chứ :)

P/s : Nếu được , bác Bubi với bác Hiếu kết hợp lên kế hoạch rồi lại cho em xin chân Trưởng phòng nhân sự tự phong nhé :))

Anh bỏ phiếu tán thành chú Keukeu làm trưởng phòng nhân sự (nhớ hôm nào đền ơn anh, bố trí cho anh 1 "cơn gió độc" nào đó nha)

Bác Bubi định ngày đi, em cũng xin đăng ký 1 chân, có khi lần sau nhận làm người cầm máy ảnh!

Chào mừng bác tham gia hội TBN! =D>

Chân thành cảm ơn các Bác! Chúng Cháu(Em) mong tin bác Bubi& Bác Coolpix.
2 Bác rất tinh thần Thanh niên và nhiệt tình với mọi người! :D

Chú mà tham gia hội TBN thì chú là người đẹp chai nhất đấy!

Ðề: Hà Nội - muốn chia sẻ - trao đổi Thúy Nga Paris by Night

.........................

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Hà Nội - muốn chia sẻ - trao đổi Thúy Nga Paris by Night

thế e mang lap qua cop ko chả có gì đổi thì có cho cop ko bác , hay e guiử bác tiền :|

Bạn cứ qua copy thoải mái nếu bạn thích. Bạn được phép mời cf nhưng không được phép đưa tiền. :))

truong d3

ban cho minh paris by night dvd9 divas duoc ko:-*

bubi

Member

ban cho minh paris by night dvd9 divas duoc ko:-*

Được bạn ạ.

Hay là bạn đợi ít hôm nữa, mình OFF lần 3, anh em gặp gỡ, cà phê nói chuyện hát-đê luôn.

conmoi

Member

em thành viên mới của HDvietnam và cũng yêu thích ThuyNga, rất mong đc tham gia off cùng các bác. Khi nào bác có kế hoạch off thi cho em chút thông tin. Thank bác
mail của em: [email protected]

sonicR

Member

Em cũng rất hâm mộ Thúy Nga. Khi nào off các bác pm cho em với nhé.

Em xấu trai k biết có vào xin tham gia được khộng hả cụ :-w

Giá mà bác còn xấu hơn em thì hay biết mấy! Nhưng mà.....em biết mặt bác rùi.... em vẫn chưa tìm được ai xấu "dai" hơn mình trong hội TN này. Đau quá!:-t:-t:-t

kiukiu

Well-Known Member

Anh bỏ phiếu tán thành chú Keukeu làm trưởng phòng nhân sự (nhớ hôm nào đền ơn anh, bố trí cho anh 1 "cơn gió độc" nào đó nha)

Quả đúng như lời nhận xét của anh em , bác khai gian chục tuổi là có mưu đồ cả L-) , lần này em điều hẳn Cơn Gió Lào thổi cho bác sướng phát gào lên mới thôi :-"
Được bạn ạ.

Hay là bạn đợi ít hôm nữa, mình OFF lần 3, anh em gặp gỡ, cà phê nói chuyện hát-đê luôn.

Bác Bubi ơi , em nghĩ cuộc off lần này sẽ rất ý nghĩa vì nó phần nào đánh dấu bước đầu tiên của một chẳng đường mới trong sự phát triển HDHN , nếu bác không quá bận và nếu được phép , em hy vọng bác kêu gọi trước các anh em đã có đầy đủ bộ TN từ 2 lần off trước đứng ra làm đầu tàu :)

Kế hoạch và diễn biến cuộc họp thế nào bác cứ cho mọi người đề xuất cụ thể , lão Trưởng và các anh em tâm huyết sẽ có hướng để đóng góp ý tưởng dễ dàng hơn :)
Giá mà bác còn xấu hơn em thì hay biết mấy! Nhưng mà.....em biết mặt bác rùi.... em vẫn chưa tìm được ai xấu "dai" hơn mình trong hội TN này. Đau quá!:-t:-t:-t

Thôi , cho em đi , cái gì xấu em nhận hết về phần mình ;;) Chả thế mà giờ vẫn ế này bác ơi :))

Bên trên