Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

bubi

Member
Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Em cũng xin 1 chân văn nghệ nhé...............:-bd:-bd:-bd

Xin hoan nghênh bác TieuBaoCaCa =D>. Bác có mặt là niềm vinh hạnh lớn cho nhóm chia sẻ TN PbN Hà Nội :-bd

Hôm trước nghe bác nói cũng có những số cũ cũ của Thúy Nga. OFF lần này bác mang đi cho anh em copy với nhé. @};-O:)

coolpix8700

Well-Known Member

Chào các bạn,

Mình vừa trao đổi với bác Trưởng HD Hà Nội. Bác ấy bảo 18 này có triển lãm HD (đâu như ở Khu triển lãm Vân Hồ). Vậy bác ấy cho ý kiến là OFF lùi về cuối tháng cho thoải mái thời gian.

Úi, nếu có triển làm HD mà em lại đang lang thang đón bão ở Hạ Long mất!

Trời! Mới có 1 thời gian k vào đây mà em lạc hậu quá rồi. Mà bác Onggia_U40 đi off k gọi em đi nhé. Lần trước ngồi cafe đã hẹn thế rồi. Mấy số mới này nếu có bác nào có link cho em xin down ở cq cũng được ah đỡ phải vác ổ cứng chạy đi. Tiện thể bác nào có nhu cầu copy Thúy nga quanh khu vực Chợ Mơ, Lĩnh Nam thì qua em san sẻ bớt gánh nặng cho các bác khác vì thành quả của em ngày hôm nay cũng là từ các bác đi trước mà ra, cụ thể là bác Ông già U40 đấy.
Đây là số phone của em: 0904 212 999
@ bác Ông già U40: Lâu quá anh em mình k ngồi cafe với nhau rồi nhỉ. Bác có link mấy số trên thì cho em xin nhé, k em lại phải vác ổ chạy từ đây lên Ngọc Hà đấy. Thank bác trước nhé.

Chào bác! Lâu rùi không được cafe càpháo gì cả nhỉ. Hôm nào bác đi off cho vui nhé. Em đã gửi cho bác link của mấy số bác Bubi mới cập nhật trừ số 4,5 em cũng chưa có. Em nghĩ ở chỗ bác tải về cũng nhanh thôi.

Em cũng xin 1 chân văn nghệ nhé...............:-bd:-bd:-bd
Có bác Trưởng ban OFFLINE thì vui rùi. Hôm sinh nhật HDViet em đã thổ lộ với bác là em k biết hát nhưng vẫn thích đi karaoke, vậy mà hôm đó có chương trình đi mà bác lại dấu em.

Úi, nếu có triển làm HD mà em lại đang lang thang đón bão ở Hạ Long mất!
Bác đi săn ảnh bão hả bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

motonggia

Banned

Quá khủng khiếp cho bộ THÚY NGA này!

Cảm ơn các Bác đã tổng hợp, cập nhật!

Lần off 3 sẽ có E :)

Chúc cả nhà sức khỏe!

Quá khủng khiếp cho bộ THÚY NGA này!

Cảm ơn các Bác đã tổng hợp, cập nhật!

Lần off 3 sẽ có E :)

Chúc cả nhà sức khỏe!

Ặc!... thêm MỘT ÔNG GIÀ! Dạo này có nhiều ông già đú đởn trên HD ghê! :p:p:p:)):))

Chúc mừng bác gia nhập hội Thúy Nga! =D>=D>

abcthoi

Member

Em mới biết có diễn đàn này nên vừa tham gia chưa đóng góp được gì, các bác cho em gia nhập ọp ẹp và chia sẽ với nhé.

Cảm ơn.

Em mới sưu tầm được 2 số mà theo danh sách bác BuBi chưa có:
PBN10: Giã biệt Sài Gòn
PBN49: Chúng ta đi mang theo quê hương

Hai số này Thuynga phát hành lại dưới dạng DVD nên chất lượng rất tốt (coi như tape VHS gốc), bản em có chất lượng cũng không có gì để phàn nàn. Em đang play và next thử mấy bài trên DVD player thì ok cả.

hunggz

các bác ơi bài hát "Chuyện Tình Người Trinh Nữ Tên THI" - Như Quỳnh ở Thúy Nga số mấy các bác ơi ???

bubi

Member

Hai số này Thuynga phát hành lại dưới dạng DVD nên chất lượng rất tốt (coi như tape VHS gốc), bản em có chất lượng cũng không có gì để phàn nàn. Em đang play và next thử mấy bài trên DVD player thì ok cả.

Tuyệt vời quá :-bd =D>

Bạn cho mình copy với.

trantien0072

Well-Known Member

Chào cả nhà, Em chào Bác bubi! Em hâm mộ hội Thúy Nga này quá, Xin phép các Bác cho Em tham gia với. Tài sản Em chả có gì, chắc vào đây lại nhờ cậy các Bác thôi.

Tuyệt vời quá :-bd =D>

Bạn cho mình copy với.

Ok ngay bác BuBi ạ.
Ai chứ bác chủ thớt thì lúc nào em cũng kính nể và biết ơn ạ.
Lúc nào bác muốn copy, cứ ới em 1 tiếng nhá.

các bác ơi bài hát "Chuyện Tình Người Trinh Nữ Tên THI" - Như Quỳnh ở Thúy Nga số mấy các bác ơi ???

Đúng rồi đó, bài này ở TNBN41- Hoàng Thi Thơ.

Cho anh copy với!

H

HD Hà Nội

Guest

Ok bác, bác rảnh lúc nào cứ ới em 1 tiếng là có ngay.
Tuần sau bác có đi triển lãm xem ko ạ?

Triển lãm hoãn dự kiến 14 - 15 / 8 bác ạ

anhbayxi

Member

He he. Nhờ bác Hanoicorner mà em đã có mấy số này rồi. Cảm ơn bác HanoiCorner nhiều nhiều nhé. Tiếc là khu bác tìm hàng cafe ngồi với nhau khó quá:))

anhbayxi

Member

Chào bác! Lâu rùi không được cafe càpháo gì cả nhỉ. Hôm nào bác đi off cho vui nhé. Em đã gửi cho bác link của mấy số bác Bubi mới cập nhật trừ số 4,5 em cũng chưa có. Em nghĩ ở chỗ bác tải về cũng nhanh thôi.
Thank bác nhiều. Em đã xử lý vụ này qua bác HanoiCorner rồi ah. Khi nào off bác nhớ hú em 1 tiếng nhé.

Thank bác nhiều. Em đã xử lý vụ này qua bác HanoiCorner rồi ah. Khi nào off bác nhớ hú em 1 tiếng nhé.

Đúng rùi, bác ở gần khu nhà của HanoiCorner mà. Lúc nào Off em se hú bác, nếu bác không đến là mất phần đừng trách đấy.:)):))

Ok bác, bác rảnh lúc nào cứ ới em 1 tiếng là có ngay.
Tuần sau bác có đi triển lãm xem ko ạ?

Anh cũng vừa biết vụ Triễn lãm, đang định đăng ký 1 chân thì báo hoãn. Nghe đâu vào trung tuần tháng 8 mới triển lãm 2 ngày liền có cả VTV+Intel tài trợ đấy!

kiukiu

Well-Known Member

Anh cũng vừa biết vụ Triễn lãm, đang định đăng ký 1 chân thì báo hoãn. Nghe đâu vào trung tuần tháng 8 mới triển lãm 2 ngày liền có cả VTV+Intel tài trợ đấy!

He he , chuẩn đó bác ạh , vậy nên giờ em đang chờ ý kiến chỉ đạo của bác Trưởng và bác Bubi để xúc tiến vụ OFF Thúy Nga Paris by Night đây.

Cảm ơn bác bubi đã tin tưởng giao em trọng trách phụ tá cho event này :)
Lúc nào lên khuôn kế hoạch chắc phải xin các bác 1 tách cafe để hoàn chỉnh các vấn đề liên quan :D

WC hết đã lâu, Triễn lãm cũng hoãn rùi.......kế hoạch off hội TNPBN cũng chưa thấy lịch! Làm gì bây giờ???

Bên trên