Hỏi về đăng ký cáp quang viettel?

nhiemha

Gọi tổng đài, 1 lúc họ xuống khảo sát làm hợp đồng, trả tiền, 1-2 ngày sau là xuống lắp đặt, nên đóng trước nhiều tháng để dc free cước nhiều tỉ dụ 24 tháng dc free 6 tháng

TranHaThien

Gọi tổng đài, 1 lúc họ xuống khảo sát làm hợp đồng, trả tiền, 1-2 ngày sau là xuống lắp đặt, nên đóng trước nhiều tháng để dc free cước nhiều tỉ dụ 24 tháng dc free 6 tháng
thớt phán y hệt nhân viên như kiểu nhân viên lắp đặt, cơ mà chuẩn đến vi khuẩn nó cũng phải gật gù cơ

luckystar0094

Bó tay, dùng cáp đồng bh phí cũng ngang ngửa cáp quang mà mạng lại chậm hơn. Muốn đi bộ thì dùng cáp đồng đi :v
Biết đâu thím ý có khiếu hài hước, biết đâu trừng thím ấy đang sài Fast30 nhưng thích thể hiện cap đồng cho trội

VNPT xuống dốc rồi thớt à
cmn luôn, e từ mặt thằng VNPT và bắt tay với FPT dc 12 tháng, nhưng 1 lần đổi địa điểm e dc free đổi vì dùng tròn 12 tháng nhưng bno k chuyển cho e, nhà hàng xóm lắp mới thì nó lắp nhưng e chuyển thì k chuyển, mẹ tiền vào túi nó rồi nó bỏ như con rơi, giờ thì bác viettel đang chăm sóc e dc 15 tháng rồi tương lai sẽ là lâu hơn nữa nếu cskh vẫn cứ ưng như bh;)

Mi Mu

mình chuyển từ nhà mạng khác sang có đc hưởng khuyến mại gì k vậy

taotau12

Nhà mình cũng mới lắp đặt cáp quang viettel xong ,đóng trước cước thuê bao 6 tháng vừa được khuyến mại lắp đặt lại được cho mượn modem wifi 4 cổng , được cộng thêm 1 tháng cước sử dụng nữa.
chỉ đóng cước trước 6 tháng thì mới đc mượn modem hay như nào thế bạn

Tision

bác chỉ cần mang CMND ra cửa hàng là lắp đặt được mà, còn trường họp nào đc miễn phí modem thì bác gọi tổng đài hỏi cho chắc nhé :D

Được cái lắp cáp quang bên viettel không những đường truyền tốt mà dịch dụ chăm sóc khách hàng cũng hỗ trợ 24/24 do đó rất yên tâm .

haminh886

Hầu như bây giờ người ta toàn dùng cáp quang viettel thôi , ít người sử dụng bên VNPT và FPT lắm

trangnc193

Bên viettel nó lắp đặt nhanh nên cũng không có thủ gì lằng nhằng lắm đâu

Bên trên