Hỏi về đầu karaoke và ampli jaguar 506N

karakola

Ðề: Hỏi về đầu karaoke và ampli jaguar 506N

Em đang quan tâm mà các bác không phanh phui vụ nay ra đi.

LAM4D98

Active Member

vậy giờ em mua của Komi hay sóng nhạc vậy các bác?

cuongxd98

Định mua cái ampli jaguar 503 a về cho vợ con hát hò mà lên đây đọc mấy giòng mấy bác nói chắc emquay qua sử dụng hàng việt nam quá,cho nó lành,chứ không mình lại làm thịt gà cho bọn gian thương nó nhậu

cuongxd98

cho mình hỏi riêng anh Minhsur tí, giờ mình muốn mua cái amply ariang SPA 909P ghép với loa bose 301v hát hò được không anh?

hdnewuser

Member
Ðề: Re: Hỏi về đầu karaoke và ampli jaguar 506N

Định mua cái ampli jaguar 503 a về cho vợ con hát hò mà lên đây đọc mấy giòng mấy bác nói chắc emquay qua sử dụng hàng việt nam quá,cho nó lành,chứ không mình lại làm thịt gà cho bọn gian thương nó nhậu
Cũng có lý, Lĩnh vực này Việt Nam mình có rất nhiều người giỏi, nếu có bạn bè làm nghề này thì đặt 1 bộ là tốt nhất.

camranhhd

Active Member

bac cho em xin dia chi uy tin de em mua cai nay !! em o sai gon

dungsin_lqd

Well-Known Member

--506hi sóng nhác sao khác hẳn 506hi mấy trang trên.......?????

mrhai

Member

vậy thì chốt lại nên mua của nhà phân phối nào bay giờ ạ ?

dausapktv

Active Member

hijjjjjjjjjjj mỗi người cảm nhận 1 khác e thì thấy jaguar 604d của sóng nhạc không hay hay bị hú rít míc thử cùng trên 1 hệ thống và mức âm lượng theo cá nhân mình đánh giá không hay bằng jaguar 506n komi và mọi mặt

hunge5

Member

hijjjjjjjjjjj mỗi người cảm nhận 1 khác e thì thấy jaguar 604d của sóng nhạc không hay hay bị hú rít míc thử cùng trên 1 hệ thống và mức âm lượng theo cá nhân mình đánh giá không hay bằng jaguar 506n komi và mọi mặt

Bác dùng hàng 506n komi, thế bác đã nghe qua 506hi chưa, bác cho em ý kiến thực tâm, vì em muốn mua mà đang lăn tăn quá.

vuvanduc1991

Mấy cái ảnh của bạn đã quá cũ rồi, bạn post ảnh này làm gì vậy: Tem thì đã không được cho phép dán lên máy, Bảo hành thì chỉ còn thời gian 2 năm...
Nếu có nhu cầu làm tem thì mình cũng có thể đặt làm như thật được.

bác cho e hỏi. 506 N khác 506 HI điểm j vậy

Bên trên