Hỏi về đầu phát HD

Các bác ơi.em làm trưng bày ở các siêu thị điện máy nên nhờ các bác tư vấn mua đầu phát để chạy demo.
Tiêu trí của em là:ngon,bổ,rẻ.Chạy được các loai định dạng cao cấp nhất,ít bị nóng máy

yukioh

Ðề: Hỏi về đầu phát HD

alo minh nhe mình sẽ tư vấn cho bạn (0128 716 53 73 Duy)

salenguyenduong

Đơn giản mà bạn, chạy qua 1 cty hoặc cửa hàng gần nhất, kêu họ demo và xem hàng mẫu cụ thể, okie làm giá thôi, mấy siêu thị làm khoản này cũng đc lắm. Do các siêu thị phần đa đều có thương hiệu, khách hàng nhiều, cuối năm mua sắm đông.. Demo okie là hút khách liền.

hungthong

Well-Known Member

Nhà mình cũng đang kinh doanh điện máy, theo mình thì bạn nên dùng HD player sử dụng chip Sigma. Còn thương hiệu nào là tùy ở khả năng của bạn. Chip Sigma cho hình ảnh rất sâu và chi tiết (theo mình). Bạn làm kinh doanh thì biết rồi đó: "tiền nào của nấy".
Vài góp ý gửi bạn.
Chúc sức khỏe!

DaiNguyenSoai

Các bác ơi.em làm trưng bày ở các siêu thị điện máy nên nhờ các bác tư vấn mua đầu phát để chạy demo.
Tiêu trí của em là:ngon,bổ,rẻ.Chạy được các loai định dạng cao cấp nhất,ít bị nóng máy

trời bác hơi tham đó nha! tiền nào của đó thui bác ơi, cảm nhận của riêng mình hiện nay thì dòng chíp sigma là ngon bác ah, còn hãng thì DUNE là đỉnh nhé bác,
lời khuyên chân thành của em bác chọn hãng nào thì chọn nhưng bác nên dùng chíp sigma nhé.
chúc bác có sự lựa chọn tốt nhất......chúc bác zu ze.:D

Bên trên