Home Theater be bé và vài cái đĩa Blu-ray..

vkc

Well-Known Member
Ðề: Home Theater be bé và vài cái đĩa Blu-ray..

Ko phải là dị ứng đâu. Nhưng có câu, tiền nào của đó bạn à.

Dẫu sao bộ của bạn cũng có thể là hay trong tầm tiền rồi

Trong trường hợp của mình, câu nói : " Tiền nào của đó " không đúng bạn ạ.. Chính xác là : " mua được giá hời ":D.. Bởi vì cảm nhận của mình là vượt quá sự mong đợi=D>

letuanzzz

Member

Trong trường hợp của mình, câu nói : " Tiền nào của đó " không đúng bạn ạ.. Chính xác là : " mua được giá hời ":D.. Bởi vì cảm nhận của mình là vượt quá sự mong đợi=D>

Mong đợi dc hiểu là tiền bạc và hiệu quả đúng ko kekek

thangtb

Member

em check trên trang chủ của onkyo nói là có chi nhánh ở VN mà bác

MrBo682

Well-Known Member

Tóm lại, đây là giải pháp cho ae nào muốn chi ít tiền mà vẫn muốn thưởng thức âm thanh 7.1 >bác nói quá em chết mất, đu theo sao nổi

vkc

Well-Known Member

Tóm lại, đây là giải pháp cho ae nào muốn chi ít tiền mà vẫn muốn thưởng thức âm thanh 7.1 >bác nói quá em chết mất, đu theo sao nổi

Chính xác đây là khía cạnh mình muốn nói tới, có điều mình thích là tuy là dàn HT all in one nhưng nó như dàn rời, các bạn có thể dùng AVR của nó đề sử dụng cho bộ loa khác nếu thích..vì đây là avr rời, không như những hãng audio khác làm HT all in one là chỉ dùng avr cho chính nó, không thể thay thế được vì kiểu kết nối dây loa

anhtraiwifi

nhìn đã quá, bữa nào em xin post dàn của nhà em lên xem cho vui. Nhưng chưa đủ đồ, phải mua thêm âm ly và loa nữa. ôi thiếu tùm lum!

vkc

Well-Known Member

nhìn đã quá, bữa nào em xin post dàn của nhà em lên xem cho vui. Nhưng chưa đủ đồ, phải mua thêm âm ly và loa nữa. ôi thiếu tùm lum!

Chúc bác Xuân này có đủ bộ, up lên cho em chiêm ngưỡng nha:D

dinhvannam

Đặt hàng rồi đó nha bác Nam, đợi Amazon nó ship về, có mấy người chuẩn bị về, hy vọng amazon nó ship sớm để kịp gửi người ta mang về:D

Bác vkc ơi ? em nóng ruột quá nè.#:-s

thangtb

Member

nếu trong tuần này mà có thì em xách vào giùm cho anh Nam luôn cũng đc (nhân tiện tò mò tọc mạch :p)

duycom

Ban Quản Trị

tuần này bác Thắng lại vào SG chơi à hé hé

Buonban2u

Member

Nhình hàng của bồ này mình tụi thân quá, ko có tiền mua, chắc phải qua xem ké quá.

vkc

Well-Known Member

Nhình hàng của bồ này mình tụi thân quá, ko có tiền mua, chắc phải qua xem ké quá.

Bồ ơi, nhìn vậy thôi nhưng giá rẻ rề à:D.. chỉ mỗi cái tội không mua ở VN mình thôi à..

khactuyen

Banned

Bác chủ topic có thể bầy cho em cách mua bộ OnkyoHT9100 đó được ko ạ? nhìn bộ này nghiền quá đi mất.

dinhvannam

Đặt hàng rồi đó nha bác Nam, đợi Amazon nó ship về, có mấy người chuẩn bị về, hy vọng amazon nó ship sớm để kịp gửi người ta mang về:D

Em vừa ghé bác vkc lấy bộ đĩa bluray về. em cám ơn bác thật nhiều, bác giúp em tiết kiệm được $$ mua sữa cho con rồi.$-)$-).

Đã giúp bác giúp cho trót, sau này bác có mua phim mới nhớ kèm thêm cho em nữa bác nhé.

Chúc bác vui.

p/s: Bác có căn nhà đẹp và vị trí tốt quá.

7saigon5

Chac may bac la dai gia o VN qua!

Bên trên