Home Theater - Em theo chân các bác.

fairstar

Member
Ðề: Home Theater - Em theo chân các bác.

Hoành tráng! Phải cập nhật bộ của bác vào tập hợp dàn mẫu mới xứng đáng!

Thanks bác nhiều ...

coi thi cung duoc do nhung xai may chieu thi hinh anh khong duoc sang cho lam dau, ben minh dang co con led 3d coi thi sac net hon nhieu

bây giỏ nên xài LED thì hơn

... em thực nghiêng mình kính nể bác, bác có thể chia sẻ thêm về LED cho mọi người mở rộng tầm nhìn ...

bó tay, bó tay

Phòng này mình bác làm mất bao lâu, kinh phí thế nào bác ợ.
Sao bác khéo tay thế, tâm phục khẩu phục.

... em làm một mình nên cũng khá lâu, tranh thủ làm buổi trưa và tối. Về phần kinh phí, ngoài phần thiết bị còn lại hết cũng không nhiều, tiết kiệm được một món mà lại theo ý mình nữa.

Thanks bác đã quá khen ...

Tuyệt vời quá.
Đam mê là một chuyện nhưng tự tạo dựng, nghiên cứu tìm tòi để đạt sự đam mê do chính mình tạo dựng thì thật đáng phục.
Tôi cũng thường tự làm những gì mình muốn nên rất đồng cảm và phục bác chủ thêm ở phần khiêm tốn và tận tình chia sẻ với anh em.
Tôi ở xa bác quá lại quá ít thời gian nhưng cũng mong có dịp gặp bác.
Chúc bác phát huy, lan tỏa niềm vui cùng gia đình, bạn bè trong dịp xuân mới 2011!

... tính em thích lọ mọ, nên hầu hết mọi thứ trong nhà em đều lọ mọ làm lấy, nó có cái thú riêng của nó. Nếu có phòng rộng hơn khoảng 30m em sẽ thiết kế đẹp hơn nữa, ý tưởng thì có rồi ... hic ... biết bao giờ mới có phòng rộng hơn ...

Thanks bác đã chia sẻ đam mê và động viên em.

MrQ1984

Member

Bác có phải dân kiến trúc ko ạ ?Em dân chuyên ngành đây mà vẫn chưa có chủ đầu tư nào chịu chơi để em thi triển :D
Vật liệu của bác khá đơn giản,nhưng lại cho thấy sự đầu tư tuy nhỏ mà hiệu quả lại rất cao.Có rất nhiều bác thừa khả năng về thiết bị nhưng tư duy thẩm mỹ,cảm nhận không gian,tỉ lệ ... lại ko được như bác(nhưng em lại ko thích mấy cái màu vàng của bác,phối màu hơi lạc tông tí tẹo :D ).
Chúc mừng bác có phòng xi nê đẹp thỏa mãn đam mê :x

fairstar

Member

Bác có phải dân kiến trúc ko ạ ?Em dân chuyên ngành đây mà vẫn chưa có chủ đầu tư nào chịu chơi để em thi triển :D
Vật liệu của bác khá đơn giản,nhưng lại cho thấy sự đầu tư tuy nhỏ mà hiệu quả lại rất cao.Có rất nhiều bác thừa khả năng về thiết bị nhưng tư duy thẩm mỹ,cảm nhận không gian,tỉ lệ ... lại ko được như bác(nhưng em lại ko thích mấy cái màu vàng của bác,phối màu hơi lạc tông tí tẹo :D ).
Chúc mừng bác có phòng xi nê đẹp thỏa mãn đam mê :x

... em không phải dân kiến trúc đâu bác ạ, dự tính lúc đầu của em là dùng giấy dán tường, khổ nỗi em đi mỏi chân mọi nơi, cầm trên tay bao nhiêu quyển cataloge mà không trọn được mẫu ưng ý, nên cuối cùng em mới quyết địng dùng sơn. Chọn lựa mầu nhiều đâm ra hoa mắt bác ạ, em chọn mầu vàng phối lên cũng đến nỗi tệ.

Thanks bác đã chia sẻ cùng em.

happyboy161

đọc hết 19 trang mà vẫn chưa thấy hết hồi hộp. chắc bro quẳng ra ngoài đường cũng k lo chết đói.
E chỉ có 1 tò mò hơi cá nhân 1 chút là tại sao bro lại chọn bộ ghế đó?

fairstar

Member

đọc hết 19 trang mà vẫn chưa thấy hết hồi hộp. chắc bro quẳng ra ngoài đường cũng k lo chết đói.
E chỉ có 1 tò mò hơi cá nhân 1 chút là tại sao bro lại chọn bộ ghế đó?

... hic ... bác cứ khen em quá lời, tết nhất đến nơi rồi mà em đang thất nghiệp đây ...

con sub của bác sao giống của em thế. mỗi tội của em là hàng rẻ. sub robertson 25.

dungdien

Member

Khiếp, ông hdhaiphong này là ai mà biểu dương lực lượng ở chữ ký khủng thế

drnguyenvu

Member

Chúc mừng bác, phòng rất đẹp. Nhưng bác cho em hỏi phòng bác dài bao nhiêu vậy, 16m là chiều dài hay 16m2

Bluepay

Member

Ước gì mình được như Bạn áy nhỉ

Cheers

fairstar

Member

Chúc mừng bác, phòng rất đẹp. Nhưng bác cho em hỏi phòng bác dài bao nhiêu vậy, 16m là chiều dài hay 16m2

... là 16m2 bác ạ, chứ nếu được 16m dài thì nó phải hoành tráng hơn nhiều ...

Rất Pro, chúc mừng bác.

Thanksssssssssssss ...

Ước gì mình được như Bạn áy nhỉ

Cheers

Thankssssssssssss ...

hoaln

Member

Phòng đẹp quá, bác nâng cấp thiết bị lên nữa sẽ đáp ứng được tối đa của phòng. Phòng bác bao nhiêu m2 vậy (ngang ? dọc ? ). Nếu bác xem mà tắt hết đèn xem nhanh mỏi mắt, bố trí thêm đèn có anh sáng tối tý sẽ cho hình ảnh đẹp hơn, ko bị mỏi mắt nữa.

fairstar

Member

Phòng đẹp quá, bác nâng cấp thiết bị lên nữa sẽ đáp ứng được tối đa của phòng. Phòng bác bao nhiêu m2 vậy (ngang ? dọc ? ). Nếu bác xem mà tắt hết đèn xem nhanh mỏi mắt, bố trí thêm đèn có anh sáng tối tý sẽ cho hình ảnh đẹp hơn, ko bị mỏi mắt nữa.

Phòng của em là 16m2 bác ạ, phần ánh sáng khi xem em thiết kế như thế là chuẩn rồi. Cám ơn bác đã góp ý.

phòng bác rất đẹp em xem đi xem lại quá trình bác làm đã 3 lần rồi mà vẫn không chán , bái phục 8->

zonet

Tuyệt vời. Nhà mình đang xây, có để ra phòng 24 m2 cho theater. Cố gắng được như bác.

bác cho e hỏi chút. VD khi e tiếp khách mà vẫn bật ánh sáng trong phong liệu khi xem ảnh giữa màn chiếu và LED cái nào đẹp hơn

anhiuem_it

Phòng quá đẹp hic hic tổng chi phí khoảng bao nhiêu bạn nhỉ

thanhliem168

trời ơi nhà giàu quá,toàn đồ hịên đại.bác có cái nào cùi bắp phát hd bỏ đi cho em xin một cái,chứ em còn ko có tiền để sắm cái đầu phát hd nói chi cái khác,em cũng thích xem phim hd lắm mỗi tội nhà nghèo.

Bên trên