Home Theather của Newbie - Version đầu tay - 2010 !

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Home Theather của Newbie - Version đầu tay - 2010 !

Đang chuẩn bị lên đường hả em trai ? AE mình có cơ hôi giao lưu rồi! có gì cho anh biết trước nhé! See yaa

nnkien

Well-Known Member

bộ bác đẹp quá...............................

leepham

Well-Known Member

Đang chuẩn bị lên đường hả em trai ? AE mình có cơ hôi giao lưu rồi! có gì cho anh biết trước nhé! See yaa

Yup , 26 này nè a ui , thời gian dày đặc quá ko biết có thể ghé a lâu ko :p

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hông sao đâu em trai, đủ thời gian để anh dẫn đi cafe shop "nổi tiếng" ở San Jose, bảo đảm hông "ấn tượng" hông về :p

Hông sao đâu em trai, đủ thời gian để anh dẫn đi cafe shop "nổi tiếng" ở San Jose, bảo đảm hông "ấn tượng" hông về :p

ý ý cái vụ này anh khoái à nha :D , danh tiếng về món cafe " lú " của đất Cali anh nghe đã lâu mà chưa từng được thưởng thức qua nghe em nói vậy anh cũng thèm , muốn thử đi " rửa mắt " một lần cho biết với người ta :p

NghiaBienHoa

Well-Known Member

ý ý cái vụ này anh khoái à nha :D , danh tiếng về món cafe " lú " của đất Cali anh nghe đã lâu mà chưa từng được thưởng thức qua nghe em nói vậy anh cũng thèm , muốn thử đi " rửa mắt " một lần cho biết với người ta :p

Kaka cafe "lú" nghe hơi 9 xác đó anh trai, vì mỗi lẩn vô uống ra em quên mất mình đi xe gì, đậu xe chổ nào và đến nổi "quên cả lối về" luôn. ;))

Anh trai qua Cali chơi đi, :-c em trước em nghĩ phép dẫn anh đi hết các quán cafe shops ~O), bảo đảm hông hông về. Xem "Live" phê hơn cả xem HD nữa :p

ha ha , cứ dụ dỗ anh hoài làm anh cầm lòng kg được bây giờ :p , từ cafe " lú " là do ông cậu anh , ổng ở bên đó 4 năm sống kg nổi nên move qua bên anh mà ổng cứ than bên này buồn qúa trả bù cho Cali , cuối tuần buồn buồn ra ngồi quán cafe ngồi một hồi rồi " lú " luôn quên cả lối về :)) , làm anh nghe kể cũng thèm lắm , nhưng tiếc là dạo này hãng anh đang làm overtime họ kg cho nghỉ , chứ nếu kg cũng qua bên em , đi uống cafe thử xem mình " lú " tới đâu . :p
ps: xin lỗi bác chủ nha , đã spam nhiều trong topic của bác .

leepham

Well-Known Member

Anh diễn tả làm e thèm quá , qua đó uống xong ly cafe e sợ lú đến nổi ko biết mình ở Việt hay ở Mỹ nữa =))
@racingspeed : ko sao bác ơi , anh em 8 là chính mà hihi cứ 8 thoải mái đi bác

đẹp dịu dang mà không chói lóa .................X_X

leepham

Well-Known Member

Cảm ơn các bác nhiều :p:p

tuan_ipad2

Well-Known Member

Chúc mừng bác có một không gian riêng để thưởng thức niềm đam mê, phòng bác mà thêm bộ thảm nữa thì đẹp miễn chê luôn

leepham

Well-Known Member

Em tính làm sàn gỗ. Khi nào lấy vợ e xây phòng lại bác àh . Em sắp có đồ chơi mới .....hàng sắp về rồi

tuan_ipad2

Well-Known Member

Em tính làm sàn gỗ. Khi nào lấy vợ e xây phòng lại bác àh . Em sắp có đồ chơi mới .....hàng sắp về rồi

He he tưởng bác có vợ rùi, thế thì sắp tới lại chúc mừng bác có thêm thành viên thưởng thức niềm đam mê cùng bác

tuan_ipad2

Well-Known Member

Khi nào bác có đồ chơi mới nhớ đưa lên diễn đàn để anh em có dịp học hỏi giao lưu, và chém nhé hi hi

leepham

Well-Known Member

Dạ chưa nữa chán quá a àh . 2 tuần rồi .....dạo này thằng bạn e thua bóng ko biết có làm bừa ko nữa kakaka .

leepham

Well-Known Member

Khi nào bác có đồ chơi mới nhớ đưa lên diễn đàn để anh em có dịp học hỏi giao lưu, và chém nhé hi hi

Dạ vâng e nâng cấp đầu phát mới thôi . Dự án b&w 8 của bác coi bộ hao pin đây .. Chúc mừng bác bước vào con đường đau khổ

tuan_ipad2

Well-Known Member

Dạ vâng e nâng cấp đầu phát mới thôi . Dự án b&w 8 của bác coi bộ hao pin đây .. Chúc mừng bác bước vào con đường đau khổ

Hic hic mình bị nghiện chất âm bw rồi, đang đi cày để sắm được đầu 8 chắc phải cuối năm mới cày đủ tiền lên đầu 8

Bên trên