Home Theather của Newbie - Version đầu tay - 2010 !

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Home Theather của Newbie - Version đầu tay - 2010 !

Uh, A.Linh làm rồi đấy,rẽ lắm hỏi đi có gì a làm luôn

Nghia_PMT

Well-Known Member

uh, hôm wa a gọi cho e tính dẫn thằng bạn đến lấy dây Atlona mà nghe tò te tí mới nhớ hôm trước nói cuối tuần bay rồi

leepham

Well-Known Member

uh, hôm wa a gọi cho e tính dẫn thằng bạn đến lấy dây Atlona mà nghe tò te tí mới nhớ hôm trước nói cuối tuần bay rồi
Dạ chắc friday là e ở vn rồi có gì về e sẽ báo giờ đang chết lạnh bên Melb đây hix:((

tieuthieugia

Well-Known Member

tất cả ngon, chỉ có máy chụp hình Canon chưa phê lắm

leepham

Well-Known Member

tất cả ngon, chỉ có máy chụp hình Canon chưa phê lắm

Òh lâu quá mới thấy bác :) hôm nay mùng 4 đc Rồng đến nhà Tôm dạo chơi thì quý quá quý quá :D
Cái nghiệp nhiếp ảnh thì chắc e phải học hỏi bác tieuthieugia nhiều đây :D hôm nào wỡn bác lượn sang e giao lưu cho e vài shot để khoe với AE nhé :p

tieuthieugia

Well-Known Member

vậy mà chưa thấy lượn sang Box ảnh trình báo... mới off sáng nay

tieuthieugia

Well-Known Member

cứ chui vào hố vôi, hố nào cũng như hố đó ah

leepham

Well-Known Member

:)) cái vấn đề là thế đó bác , e xin lún 1 hố thui . Kì 2009 bạn gái e ở Mỹ về có mang theo cái máy Nikon hay Canon gì ấy ( máy cơ ) ko biết gọi vậy đúng ko cũng có lens để ngắm e xoay xoay chụp chụp thấy cũng thích nhưng chưa tìm hiểu kỹ thì she bay về US lại :D

tieuthieugia

Well-Known Member

lo gì, muốn tìm hiểu, hôm nào Box nhiếp ảnh off thì đi giao lưu là OK đó mà

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Lâu lâu ghé vô nhà bác Lee chơi. Phòng của bác rộng rãi thiệt, còn độc thân mà có được cái phòng và bộ dàn này la # 1. Chúc bác cuối tuần vui vẻ, hy vọng Hè này sẻ được giao lưu với bác. Good luck! You can do it :)

leepham

Well-Known Member

Lâu lâu ghé vô nhà bác Lee chơi. Phòng của bác rộng rãi thiệt, còn độc thân mà có được cái phòng và bộ dàn này la # 1. Chúc bác cuối tuần vui vẻ, hy vọng Hè này sẻ được giao lưu với bác. Good luck! You can do it :)

Phòng e tầm 25m2 thì phải tại ít đồ nên thấy nó rộng đó bác Nghĩa hihi đang định mua cái thảm với cái bàn vừa vừa trải trước bộ sofa chó nó đẹp với đỡ trống trải mà nghĩ lại hơi bất tiện để quét dọn lau nhà :(
Hè này e đi được nhất định e sẽ ghé bác giao lưu . Thanks lời chúc của bác @};-

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Phòng e tầm 25m2 thì phải tại ít đồ nên thấy nó rộng đó bác Nghĩa hihi đang định mua cái thảm với cái bàn vừa vừa trải trước bộ sofa chó nó đẹp với đỡ trống trải mà nghĩ lại hơi bất tiện để quét dọn lau nhà :(
Hè này e đi được nhất định e sẽ ghé bác giao lưu . Thanks lời chúc của bác @};-

Thế nào cũng đi được mà bác, em thấy thiên hạ qua lại quá trời. Có khi một năm hai ba lần, làm em thèm quá trời, ước gì em được thế 8->8->8->. Bác qua đến nhớ :-c em nhé. :D

leepham

Well-Known Member

Em đang định đổi con Cen thành JBL LC2 đây chắc nay mai là e làm luôn . Định lên HTM61 nhưng thôi thay máu toàn tập giống bác Nghia_PMT :D thay qua JBL coi film cho sướng

truonghd

Well-Known Member

Em đang định đổi con Cen thành JBL LC2 đây chắc nay mai là e làm luôn . Định lên HTM61 nhưng thôi thay máu toàn tập giống bác Nghia_PMT :D thay qua JBL coi film cho sướng

Bác nhìn cái con center đó là phát hoảng rồi, hồi trước mình tính lấy con đó mà cái kệ để vô k vừa nên mới lấy HTM61 giá cao hơn 1 chút. Nói chung con nào cũng hay, bác lấy về sớm cho chúc cảm nhận nhé

leepham

Well-Known Member

Bác nhìn cái con center đó là phát hoảng rồi, hồi trước mình tính lấy con đó mà cái kệ để vô k vừa nên mới lấy HTM61 giá cao hơn 1 chút. Nói chung con nào cũng hay, bác lấy về sớm cho chúc cảm nhận nhé

Em đang nôn nao nó về đây , vừa chạy từ Trương Nghĩa về :D tầm 25' nữa có hàng 8-> bác Nghĩa nói vậy . Cảm giác yomost quá :D:D:D em thì thích Cen cao to nói chung to to là khoái :)) dĩ nhiên phải hay

leepham

Well-Known Member
Ðề: Re: Home Theather của Newbie - Version đầu tay - 2010 !

Phòng bác 25m2 mà bác bố trí hay quá. Em nhìn cứ tưởng tầm 40m2.

Chắc tại góc e chụp nên nó trông thế :D mà nếu tính tổng diện tích luôn thì phải thêm cài lan can và nhà tắm chắc đc 33m2

Em mới đổi con LC2 hôm qua :D con này to ghê chất âm thì khá hơn HTM62 rất nhiều , nhạc 5 kênh e chưa test chứ film thì e đang thấy rất ổn 8->
[/IMG]

Bên trên