:::::::::home theatrer của totorauxom update::::::

totorauxom

Well-Known Member
Ðề: :::::::::home theatrer của totorauxom update::::::

ĐÚng, khôn ngoan phải biết dừng đúng lúc nhỉ, nhiuề chú chỉ biết đú chứ chả biết mục đích của mình là gì. hazzz, hay nghĩ cứ đú là hay????

onggia

Well-Known Member

Em thì cũng chỉ cố trong khả năng và nhu cầu thôi chứ ko đú đởn gì đâu:D

HDLover

e chung 1 quan điểm với bác ở cách setup case nằm, vừa thẩm mỹ lại độc đáo

son004474

Lấy được C607 chưa bác=P~=P~=P~

Chào Bác Totorauxom,
Bác khỏe không, em là chủ mới của cặp sur Jamo S60 của Bác nè. Review lại dàn của bác em thầy ghiền quá. Cặp surround Jamo S60 của Bác hiện em đang làm front effect cho dàn của em. Bác đã mua d0ược cặp surround ưng ý chưa? Post lên cho Anh em thưởng thức nha.

boongsoon

Tự nhiên bác quánh cái arirang cùi bắp đó vào thấy hãi quá, nhìn nó cứ lệch lệch thế nào ấy

quan hd1080p

với bộ dàng cũa bác nhge nhạc có hay kg bác. em tính hốt 1 bộ như bác . tại em nhge nhạc + xem phim 50 50

totorauxom

Well-Known Member

Tự nhiên bác quánh cái arirang cùi bắp đó vào thấy hãi quá, nhìn nó cứ lệch lệch thế nào ấy

3 củ của em đấy cùi bắp gề, nó làm cho tiếng chai en thành ca sỹ đó.
Bộ em nghe nhạc nói chung là ổn:D

jimminam2000

Bộ dàn của bác Tồ Tồ gần như là chuẩn mực cho Denon+Jamồ,mình rất thích cách đầu tư dây dợ của bác chủ thread đã khai thác hết uy lực của cặp C607 và sub Ya 515

hdat

Bác Mod cho em hỏi Denon AVC 2850 và AVC 3350 ghép với bộ loa của bác Tồ Tồ có hợp không? vì kinh phí eo hẹp nên em định mua 1 trong 2 con Denon này mà không biết có được không!!!??? Thank bác Mod.

totorauxom

Well-Known Member

Bộ dàn của bác Tồ Tồ gần như là chuẩn mực cho Denon+Jamồ,mình rất thích cách đầu tư dây dợ của bác chủ thread đã khai thác hết uy lực của cặp C607 và sub Ya 515
hic, em cỏ thôi mà bác, hôm nay được mod khen mũi em nó nổ rồi bác ơi:x:x:x:x:x

Bác Mod cho em hỏi Denon AVC 2850 và AVC 3350 ghép với bộ loa của bác Tồ Tồ có hợp không? vì kinh phí eo hẹp nên em định mua 1 trong 2 con Denon này mà không biết có được không!!!??? Thank bác Mod.

Mình đang đánh 3350 với C607 đây bác, muốn nghe thử ghé mình chơi, Bà Chiểu cửa rộng mở.

hainguyenhanoi

Bác Totorauxom có ở Hanoi không? Nếu bác ko ngại, PM địa chỉ, hôm nao cho E nghé qua nghe ké tý?

Thanks bác trước

xapuxapi

@ totorauxom: cái kệ giàn máy nhìn đơn giản mà đẹp, nếu ở HCM chỉ chỗ cho mình mua (hoặc đóng) đi bác. Mercy nhiều nhiều!

Bên trên