Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

dongsl45

Ðề: Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

ông cậu mình ôm được 1 con lúc 12t9, siêu thị nó giữ lại vỏ

Nghé

Active Member
Re: Ðề: Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

3D mà vẫn dùng kính à , không biết người khác thế nào nhưng với bản thân tôi , tôi thích loại tivi 3D không cần kính , độ phân giải full hd , có kết nối mạng không dây
Có thêm 3G, cảm ứng đa điểm, điều khiển giọng nói, tự động tắt khi người xem ngủ gật... :))

latlat

Member

ráng mua ve làm cái màn hình máy tính :"> . con này tần số quét 400 hz. vậy là vừa chơi được 3D chủ động của nvidia và 3D thụ động của LG phải ko mấy bác O_O

ToxicNo1

ráng mua ve làm cái màn hình máy tính :"> . con này tần số quét 400 hz. vậy là vừa chơi được 3D chủ động của nvidia và 3D thụ động của LG phải ko mấy bác O_O

Bác này chơi sang quá :d , vote cho ý tưởng của bác

---------- Post added at 02:37:46 PM ---------- Previous post was at 02:37:14 PM ----------

Có thêm 3G, cảm ứng đa điểm, điều khiển giọng nói, tự động tắt khi người xem ngủ gật... :))

Bao giờ có model này bác ới em nhé !! em bán nhà đi làm cái

congnghe

Giá vẫn cao quá, mình đang muốn mua 1 cái TV mà kinh phí dưới 10 tr thôi

bogiashare

Chiều nay em vừa lấy một chiếc, xem cable không nét lắm, thua cái X15 cũ Pana nhà em. Con này còn có hiện tượng khi em bật quạt là bị nhiễu sọc màn hình. Khi để chế độ xem ti vi cũng bị nhiễu khi em bật đầu HD (đầu HD nối với ti vi qua cable HD).
Con này của em bị hiện tượng thế là sao nhỉ? Phiền các bác chỉ giùm em cách khắc phục với ạ!

ToxicNo1

Em mới cập nhật đc tin mới cực hót cho cả nhà đây :
Tivi LED 3D 42" LG 42LM6200 Full HD 400Hz
94psB30j
Giá mới : 14.100.000 VNĐ
Khuyến mại : 06 Kính 3D

Mọi người update thông tin nhé
Địa chỉ mua hàng : Hà Nội
Thông tin mới nào cả nhà ơi

- Con này nó cứ ghi khuyến mãi 6 kính, nhưng thực ra nó nằm ngay trong hộp từ lúc xuất xưởng. Chỉ đc thêm 1 cái phiếu giảm giá 500k (cái này hay cái là có thể cộng dồn phiếu - ai mua mà ko dùng phiếu này thì nhượng lại cho mình nhé) mua dàn âm thanh HT của LG.
- Con này 42LM4200 giá 13-14tr là hợp lý (ban đầu hãng định giá 23tr là quá cao).
- Chất lượng xem cáp, HD tương đối tốt, đọc file từ USB nhanh; vào web nhanh, xem đc cả phim trên trang MegaFun - Cổng giải trí trực tuyến (nhưng ko full đc màn hình)

HD VT

Em mới lấy con 47LM6200 , nói chung là ổn so với tầm tiền nhưng coi THC chưa đc đẹp , em đang lăn tăn chưa biết mua cái USB wifi của nó ở đâu hỏi trên hãng thì báo k có , hỏi mấy chỗ khác cũng vậy .

HÀNH KHẤT

Em cũng vừa múc em này 14.300K + 1 phiếu giảm giá 500K khi mua hàng (bác nào lấy em tặng ợ). Cảm nhận xem HD và 3D khá tốt; không bị hở sáng; xem cáp thì bình thường vì em để trong phòng ngủ nên khoảng cách xem cũng hơi gần, chắc lại phải lắp thêm chảo vệ tinh rồi;;)

Tiện đây bác nào có kinh nghiệm Setup âm thanh và hình ảnh của em này, nhất là vụ xuất âm thanh ra loa ngoài thì phổ biến cho anh em nhé.

ToxicNo1

Em cũng vừa múc em này 14.300K + 1 phiếu giảm giá 500K khi mua hàng (bác nào lấy em tặng ợ). Cảm nhận xem HD và 3D khá tốt; không bị hở sáng; xem cáp thì bình thường vì em để trong phòng ngủ nên khoảng cách xem cũng hơi gần, chắc lại phải lắp thêm chảo vệ tinh rồi;;)

Tiện đây bác nào có kinh nghiệm Setup âm thanh và hình ảnh của em này, nhất là vụ xuất âm thanh ra loa ngoài thì phổ biến cho anh em nhé.

Cụ gửi cho em xin phiếu mua hàng nhé !! Em cảm ơn cụ

Em cũng quan tâm cái phiếu giảm 500k, bác ko dùng thì cho em xin em mới bác cốc cafe ;;) Em ở khu vực Hà Đông bác có gần đó ko?

seirin

Em cũng quan tâm cái phiếu giảm 500k, bác ko dùng thì cho em xin em mới bác cốc cafe ;;) Em ở khu vực Hà Đông bác có gần đó ko?
Em cũng có 1 cái phiếu giảm giá, chắc là ko dùng đến.nhà em mới mua con lm6200 nhưng chưa biết dùng thế nào.mà con không kết nối internet dc nữa. em cũng ở hà đông.bác cần em cho

---------- Post added at 10:20:31 AM ---------- Previous post was at 10:19:34 AM ----------

Em cũng có 1 cái phiếu giảm giá, chắc là ko dùng đến.nhà em mới mua con lm6200 nhưng chưa biết dùng thế nào.mà con không kết nối internet dc nữa. em cũng ở hà đông.bác cần em cho

bogiashare

Ðề: Re: Ðề: Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

Cho em xin bác ơi!

minhdangkt

Well-Known Member

con này sao giảm giá ghê thế mấy bác? mới thấy 17tr cách đây 1 tuần, giờ còn có hơn 14tr ah? nên mua em này không mấy bác??

Bên trên