[Họp Hội] Ngày 3/9/2011 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I

KeNgoaiDao

Member
Ðề: [Họp Hội] Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I (4/9/2010)-(4/9/2011)

Xin chào chủ thớt, nhà em cũng gần nhà bác đây. Xin gia nhập hội. ~O)

DAIYOU

Active Member
Ðề: [Họp Hội] Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I (4/9/2010)-(4/9/2011)

Xin chào chủ thớt, nhà em cũng gần nhà bác đây. Xin gia nhập hội. ~O)

Vậy bác vui lòng đăng ký thành viên HD Biên Hòa gấp theo link dưới:
http://www.hdvietnam.com/diendan/130-bien-hoa/78259-danh-sach-thong-tin-cac-thanh-vien-hd-bien-hoa-se-duoc-cap-nhat-thuong-xuyen-tai-day.html

Nhanh nhanh cho kịp tiến độ
Thân mời!

anbinhdo

Well-Known Member

Cảmown lời ,ời của bác Hội Trưởng và toàn thể anh em trong Hội. Em sẽ cố gắng sắp xếp công việc tham dự cùng các Bác. Cho anh em hội HD Đà Nẵng xin chúc sức khỏe các Bác và Gia Đình lời chúc Sức Khỏe - Hạnh Phúc.
Em sẽ cố gắng thông báo sớm cho các Bác .

tuanaiai

Active Member

Cảmown lời ,ời của bác Hội Trưởng và toàn thể anh em trong Hội. Em sẽ cố gắng sắp xếp công việc tham dự cùng các Bác. Cho anh em hội HD Đà Nẵng xin chúc sức khỏe các Bác và Gia Đình lời chúc Sức Khỏe - Hạnh Phúc.
Em sẽ cố gắng thông báo sớm cho các Bác .

Mình mong anh em HDDN tham dự cùng HDBH cho vui, HDBH rất vui những lời chúc tốt đẹp của BDH DH, anh em HDDN.Gday.

hoangtq

Well-Known Member

Mấy hôm nay hơi bận k vào hóng gió kịp, topic lên trang vèo vèo ...

Mình đăng ký mang theo cái laptop còi + 1,5 GB HDD để anh em có nhu cầu chép phim thì copy nhé.

P/s: bác nào có máy chộp hình gấu gấu 1 tý lên tiếng đi, máy du lịch chụp k đc đẹp lắm

libekey

Mấy hôm nay hơi bận k vào hóng gió kịp, topic lên trang vèo vèo ...

Mình đăng ký mang theo cái laptop còi + 1,5 GB HDD để anh em có nhu cầu chép phim thì copy nhé.

P/s: bác nào có máy chộp hình gấu gấu 1 tý lên tiếng đi, máy du lịch chụp k đc đẹp lắm
Bác mang theo luôn cả docking nhé, ^^

lenamtrung76

Well-Known Member

Bác mang theo luôn cả docking nhé, ^^

Khoa nhớ mang theo đĩa có mấy cái phim hôm mình nhờ

để tiện thể chép lưu lại luôn nhé !

Cảm ơn trước.

Mã:
True Lies.1994[EV] (Loi noi doi chan that)
Alvin and.the.Chipmunks.2007.EV
Beowulf .EV
Crank.1.Directors.Cut.2006. [EV] (Ke lap di 1)
Around The World In 80 Days.EV
Battle of Wits.EV.Binh phap mac cong

Chỉnh sửa lần cuối:

bao0102

Active Member

Khôi nhớ mang theo đĩa có mấy cái phim hôm mình nhờ

để tiện thể chép lưu lại luôn nhé !

Cảm ơn trước.

Mã:
True Lies.1994[EV] (Loi noi doi chan that)
Alvin and.the.Chipmunks.2007.EV
Beowulf .EV
Crank.1.Directors.Cut.2006. [EV] (Ke lap di 1)
Around The World In 80 Days.EV
Battle of Wits.EV.Binh phap mac cong

tiện bác cho em chép nhờ bộ này luôn ha bác.
Ben Hur.1959.EV
Ben Hur.1959.EV

Cám ơn bác nhiều.

libekey

ẹc, em tên Khoa chứ hok phải Khôi, đề nghị bác Trung edit lại :D

libekey

em chép vào laptop , các bác cứ mang HDD đến, ^^

optoma-hd

Các bác nhiệt tình đăng ký thiết bị mang theo nhé.Điện 110>220vol em đều có nguồn.

optoma-hd

Bác ơi cho em hỏi có món PES 2011 và Mortal Kombat 2011 ko vậy? Em chỉ khoái đánh đấm và chạy nhảy thôi còn đua thì chịu. hàhà....

Pes 2011 cũng là 1 game hay,để mình sớm cập nhật vào hdd cho ps3.

bao0102

Active Member

em góp ý tý.
các bác có thể mang theo đồ của mình.rùi sau đó ai muốn bán gì thì ta có thể đấu giá.rùi bác nào muốn ủng hộ cho quỹ hdbh thì ủng hộ luôn.:)

optoma-hd

em góp ý tý.
các bác có thể mang theo đồ của mình.rùi sau đó ai muốn bán gì thì ta có thể đấu giá.rùi bác nào muốn ủng hộ cho quỹ hdbh thì ủng hộ luôn.:)

Hay đó,chương trình đấu giá và ủng hộ quý HD Bên Hòa.

Tim Tam

Cho mình đăng ký 1 vé tham gia off với. Sẽ chuyển khói cho Tuấn sau (vào lúc nhận áo cho tiện).

minhthong1981

Active Member

hura, càng ngày thấy càng vui rùi nhỉ, nhieu ng đăng ký quá

Bên trên