Họp mặt mùa GIáng Sinh

ducluan74

Member
Sao các bác không họp mặt sớm hơn nhỉ? 21/12 là tận thế mất rùi!:))
Thôi em dzọt đây!

vodichsanco

Active Member
Ðề: Re: Họp mặt mùa GIáng Sinh

Mình cũng là ma mới chưa được kết nạp HDBH, nghe bác Hoangtq nói làm em thấy rất thnoair mái.thanks.Hôm đó em sẽ cố gắng có mặt để góp vui.

DAIYOU

Active Member
Ðề: Re: Họp mặt mùa GIáng Sinh

@Bác Đại:
1. Chi phí không cần gom trước, bữa đó theo mình chủ yếu mồi khô, mua sẵn để tiện cho anh phu/c1, những ai có mặt thì Campuchia. Các bác thấy sao?
2. Dàn KOK bác có kế hoạch Setup chưa?
3. Các bác nào thích vác theo Gấu con, gấu mẹ theo mình cứ tự nhiên. Để không khí ấm áp, vui vẻ.

Theo em ngày đó như ý kiến Mod Tuấn Aiai sao mình không mua đồ nướng cho vui ,không khí mùa Noel ở ngoài trời hơi se lạnh ,làm món nướng rất dễ, chuẩn bị đồ cũng nhanh mà vui ,lại còn hấp dẫn ,nếu đông người càng vui.

Em đơn cử vài món nướng dễ làm mà lại hợp với chương trình.

Tôm nướng + Mù tạt.

Bạch tuộc nướng Sa tế hay muối ớt.

Bò nướng xiên que.

Để cho buổi tiệc nhẹ diễn ra tốt đẹp mời các bác điểm danh và cho ý kiến về giờ giấc vì thứ 7 anh em HD Biên Hòa vẫn phải đi làm nên tổ chức sau 17h được không.

Phần các món nướng em lo trước cũng được.

phu/c1

Member
Ðề: Họp mặt mùa GIáng Sinh

chào các AE.
các ae cứ thống nhất ngày giờ cho mình biết để chuẩn bị chu đáo hơn. Hoan nghênh các ae đến tham gia. (mình cũng ko biết tổ chức nhà mình có được chu đáo và làm hài lòng các ae hay ko nũa).

Noel đã đến! Xin gửi tới tất cả Thành Viên HD Biên Hòa một lời chúc một đêm Noel an lành, tràn đầy niềm vui và hạnh phúc bên người thân của mình.

Để không khí đêm Noel được ấm cúng cũng như thắt chặt tinh thần đoàn kết ,gắn bó chia sẻ niềm vui nỗi buồn nay ban tổ chức được sự đồng ý của các thành viên thân thiết và Gia chủ tổ chức 1 buổi tiệc nho nhỏ đón chào.

Thời gian dự kiến vào lúc 16h30 thứ 7 ngày 22/12/2012
Địa điểm : Nhà bác Phú C1 (đường Đồng Khởi ,gần Amata)

Việc Setup dàn Karaoke phục vụ cho buổi tiệc thêm vui tươi do các thành viên HD Biên Hòa đảm nhận.

Chi phí dự kiến 200k/1 vé.

Các bác cho ý kiến và sắp xếp công việc nhé!
Chúc tất cả mọi người mạnh khoẻ và thành đạt trong cuộc sống
EM DẪN BẠN GÁI ĐI THEO CÓ PHẢI ĐÓNG THÊM K KHÔNG BÁC ĐẠI ÔI

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Cuối tuần này em đi miền Tây, Chủ nhật mới về. Chúc các bác buổi offline thật vui vẻ. Merry Christmas to all !!!

tonyteo75

Member
Re: Ðề: Họp mặt mùa GIáng Sinh

Túm lại là thời gian và địa điểm như dự kiến phải không anh em?

Mình trước đây có làm về lắp đặt tổng đài nên các công việc bưng bê khiêng vác, đấu nối điện nước có thể phụ với anh em được, các công việc bếp nút thì xin thua nhe.

Ăn nhậu thì tàm tạm.

Hy vọng buổi off sẽ rất vui.

0

Chỉnh sửa lần cuối:

DAIYOU

Active Member

Thông Báo!

Theo khảo sát và thông báo của Ban tổ chức ,hiện tại thời điểm như đã thông báo là ngày thứ 7-22-12 nhiều người bận quá không tham dự được nên rất tiếc khi phải dời lại ngày ,vì cận ngày Noel ,mà bên đạo cũng đông nên sẽ rời lại ngày để anh em họp mặt đông đủ hơn và ấm cúng hơn.

Các bác cho ý kiến về ngày giờ và setup bộ dàn nhé!

Thanks

hoangtq

Well-Known Member
Ơ thế lùi ngày lại à? Em thì ngày nào k bận là rảnh và đi đc \:D/

Về ngày giờ thì theo em là cứ theo số đông là ổn, ăn uống làm đơn giản nhất có thể để bác Phú k mất nhiều tg, có thể làm 1 vài món nướng như bác Đại nói, ăn đứng luôn cho tiện, nhà bác Phú có chỗ thích hợp nướng thì phải

Ơ thế lại hoãn hả. Theo em thì minh vẫn tổ chức binh thường đc bao nhiêu hay bấy nhiêu chứ mà đợi đủ thì kg thể. Qua noel tổ chức thì kg còn ý nghĩa nữa. Mà minh còn tết dương lịch mà ... sự kiện lần này chỉ họp mặt chào mừng noel thôi .

Chỉnh sửa lần cuối:

optoma-hd

Thông Báo!

Theo khảo sát và thông báo của Ban tổ chức ,hiện tại thời điểm như đã thông báo là ngày thứ 7-22-12 nhiều người bận quá không tham dự được nên rất tiếc khi phải dời lại ngày ,vì cận ngày Noel ,mà bên đạo cũng đông nên sẽ rời lại ngày để anh em họp mặt đông đủ hơn và ấm cúng hơn.

Các bác cho ý kiến về ngày giờ và setup bộ dàn nhé!

Thanks
Hic... buồn quá,mất lửa rồi.

DAIYOU

Active Member

Hic... buồn quá,mất lửa rồi.

Các bác cho ý kiến ngày kế tiếp và điểm danh cụ thể luôn đi ạ,vì thời điểm này chả biết ai bận ai rảnh .

Em thì ngày nào cũng được.

Tưởng hôm nay Off em giao hàng Free cho bác Thảo làm đồ DIY.

Kích thước Dài 9cm x rộng 9cm x cao 8cm.

Bác xem ngày giờ nào Off lên lịch setup bộ Karaoke luôn nhé!

Bên trên