"HOT GIRL" TV-303D có gì HOT?

thanhyk

Well-Known Member
Dune 301 nhỏ gọn, chỉ dùng ổ cứng gắn trong 2.5", chỉ hỗ trợ 3D SBS. Còn Dune Base 3D hỗ trợ 3D tốt hơn (Iso 3D), hỗ trợ ổ cứng gắn trong 3.5". Hình hình thức con Dune Base 3D hoành tráng hơn nhiều :D

Em cần xem được bluray 3d iso, vậy không chọn nó được rùi..

locnan

Ðề: "HOT GIRL" TV-303D có gì HOT?

Trước em có xài dune 301 vợ em nó xem phim hàn quốc liên tục 2 ngày trời mà ẻm vẫn chạy vù vù chả sao nên bác cứ yên tâm đi, hàng dune xài là tốt rồi

tuanreb

Active Member
Con này lắp cho phòng ngủ, xe hơi rất tuyệt :x nhưng để ở phòng khách thì không ổn [-(. Với giá này thì nhịn bia vài bữa làm con Dune Base 3D cho lịch sự:-bd

meocon

Well-Known Member

Trước em có xài dune 301 vợ em nó xem phim hàn quốc liên tục 2 ngày trời mà ẻm vẫn chạy vù vù chả sao nên bác cứ yên tâm đi, hàng dune xài là tốt rồi

Luyện HQ 2 ngày liên tục à , tẩu hỏa nhập ma thui ......... hic , mình duy nhất luyện từ 12g trưa đến 12g tối là quá lắm rùi

trannguyenhien

Active Member
Re: Ðề: "HOT GIRL" TV-303D có gì HOT?

Luyện HQ 2 ngày liên tục à , tẩu hỏa nhập ma thui ......... hic , mình duy nhất luyện từ 12g trưa đến 12g tối là quá lắm rùi

em DUNE BASE 3D và TV303 thì con nào chiến 3D tốt hơn vậy bác.em thích TV303 nhưng giá hơi căng so với túi tiền của em .không biết em BASE giờ nhiêu nữa.

hungnqt

Cho e hỏi tí là, ổ cứng ngoài như vậy nếu chơi phim nào hơn 20GB có bị giật ko các bác?? Thanks.

nokia6681

Member

Mình tính dùng em dune 303D xem hayhayTV và HD Viet qua wifi ko biết có bị giật, lag ko các bác.
Nhờ saigonhd, ân nguyên test dùm,thank

rusuri

Nhà em cũng xài wifi nè bác, với hayhaytv thì chỉ cần wifi trong nhà là ok, còn hdviet thì em phải để cái wifi chung 1 tầng mới được còn khác tầng thì ko mượt cho lắm vì yêu cầu đường truyền bên hdviet hơi cao #:-S nhưng xem lại ghiền hơn :">

phongthanace

Không gắn được ổ trong mà giá hơn 4 chai thì cũng hơi cao các bác nhỉ fix chut nữa thì đẹp, theo ý kiến em là vậy

daosithui162

Ðề: Re: "HOT GIRL" TV-303D có gì HOT?

E dùng TV-303D được 5 ngày rồi, do chưa trang bị thêm ổ 2.5" nên e toàn xem HayhayTV và HDViet qua wifi thấy cũng okie các bác àh.
Lâu lâu load không kịp thì cũng bị đứng một chút xíu, thấy cũng chẳng ảnh hưởng gì nhiều nên e cũng khá hài lòng. \:D/

Nhà e dùng ADSL FPT trọn gói và cục phát wifi thì đặt trong phòng, TV phòng khách.

meocon

Well-Known Member

Mình tính dùng em dune 303D xem hayhayTV và HD Viet qua wifi ko biết có bị giật, lag ko các bác.
Nhờ saigonhd, ân nguyên test dùm,thank

e vừa test đường truyền DSL VNPT gói download IDM 600kb , coi hdviet vô tư nha bác

Bên trên