HP cần các bác tư vấn dùm em Air Blade FI (thái)

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: HP cần các bác tư vấn dùm em Air Blade FI (thái)

Tốt nhất bác chủ thớt làm em này

Độ lên thì em nó như này

index.php

Anh Sơn có chơi con này không? Hay anh có biết ai đang đi ở HP không em qua ngắm xe nhờ :D
Từ giờ đến lúc gom đủ lúa mua con ô tô có khi làm con xe này chạy cho đỡ vã :))

Anh đang chạy xe này. Lúc nào qua anh thử xem!

hddpro

em thấy nó lùn sao ý nhìn ảnh rất đẹp nhưng mà nhìn ngoài thì cứ thế nào ý,có 1 chỗ ở đường tô hiệu thì phải bán em này giá theo mầu nhưng đắt hơn ở HN nhiều lắm

Pate

Member

Xe này là xe nào anh Sơn ơi? PCX hay Fortune Wing? Em thấy xe mà anh cho link ở mua re cũng hay ghê, lại thèm rồi.
P.S: Lens của đại ca mà chẳng có cap sau gì hết trơn, em xin tặng anh cap sau của Nikon cho chuẩn nhé?

Xe này là xe nào anh Sơn ơi? PCX hay Fortune Wing? Em thấy xe mà anh cho link ở mua re cũng hay ghê, lại thèm rồi.
P.S: Lens của đại ca mà chẳng có cap sau gì hết trơn, em xin tặng anh cap sau của Nikon cho chuẩn nhé?

ÔI cái Cap sau của nó là cái chụp bằng nhựa trắng, hàng nguyên bản khui thùng đó. em xem lại trong túi xem. anh Lắp cẩn thận truwóc khi đóng túi mà, có khi chú lại tưởng là nắp chai Lavie=))

Xe của anh là con Fortune Wing Classic màu xanh.
Hay anh em HD làm một hội chơi xe Fortune wing tại HP đi.
Con PCX cũng hay lắm đó. Lúc trước định mua cho bà xã đi đấy chứ (bà xã nhà mình cái gì cũng thích to, trừ chồng). Bà ấy khoái mấy cái đời có gi đông kiểu cổ điển. Sau đó đi qua hàng Piago thấy con LXV 125ie kỷ niệm 60 năm ngày thành lập hãng khoái quá mua luôn. Xe đấy ngoài cái dáng đẹp chẳng được cái gì, đắt tiền ăn xăng, máy nóng, chỉ có máy xe PCX là êm nhẹ, chạy ít xăng có 2l/100km

Chỉnh sửa lần cuối:

manhthang

Huyền Thoại

ÔI cái Cap sau của nó là cái chụp bằng nhựa trắng, hàng nguyên bản khui thùng đó. em xem lại trong túi xem. anh Lắp cẩn thận truwóc khi đóng túi mà, có khi chú lại tưởng là nắp chai Lavie=))

Xe của anh là con Fortune Wing Classic màu xanh.
Hay anh em HD làm một hội chơi xe Fortune wing tại HP đi.
Con PCX cũng hay lắm đó. Lúc trước định mua cho bà xã đi đấy chứ (bà xã nhà mình cái gì cũng thích to, trừ chồng). Bà ấy khoái mấy cái đời có gi đông kiểu cổ điển. Sau đó đi qua hàng Piago thấy con LXV 125ie kỷ niệm 60 năm ngày thành lập hãng khoái quá mua luôn. Xe đấy ngoài cái dáng đẹp chẳng được cái gì, đắt tiền ăn xăng, máy nóng, chỉ có máy xe PCX là êm nhẹ, chạy ít xăng có 2l/100km

Hay quá, em đang kết 1 trong 2 con FW hoặc Master, hôm nào rảnh rang buổi chiều em gọi anh để qua nghía tí nhé :D

Tuổi chú chỉ nên đi FW thôi. Bây giơ fnên lấy dòng repson về độ lại đèn tròn mất thêm 500K cho nó đẹp.
Đi Master phải tầm trên 45 tuổi. Anh trước lúc mua em này cũng kết em Custom lắm. Nhưng khi nhìn thấy em này thì không muốn Custom vì dàng hơi già quá.
Cảnh sát dẫn đường Hải Phòng cũng mới được trang bị 4 em này sơn màu trắng lắp 2 cốp bên hông. xe anh lắp cốp thùng phía sau.

manhthang

Huyền Thoại

Anh nhắn em xin cái số điện thoại nhé :D
Em tìm mãi chưa ra.

tiendat

Active Member

Cảnh sát dẫn đường Hải Phòng cũng mới được trang bị 4 em này sơn màu trắng lắp 2 cốp bên hông. xe anh lắp cốp thùng phía sau.

Bác bỏ cái cốp sau đi, lắp 2 cốp bên hông đi, vừa giống cop lại đỡ hại đầu gối khi lỡ... bị xòe =))

hôm qua anh vừa gọi cho chú mà. số của anh là 0912345678

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác bỏ cái cốp sau đi, lắp 2 cốp bên hông đi, vừa giống cop lại đỡ hại đầu gối khi lỡ... bị xòe =))

Cốp sau là để ba lô cho con gái sáng đi học. Cốp hông không để được mũ BH. Mã mũ của mình lại đắt, dễ bị ăn cắp cụ ạ. Lắp cốp sau trông xe hơi giống con bọ cạp là cung mạng của mình. Cũng định lắp thêm hai cốp hông thay đổi.
Được cái Cốp của bon GIVI cũng văn minh. chỉ cần bấm nút là tháo ra được không cần cờ lê, tô vít.

tiendat

Active Member

Thấy Honda Vietnam quảng cáo là bán xe này với giá khoảng 50tr đấy, tính ra có khoảng cây 6 vàng. Hồi trước có lúc Rim còn lên tới hơn 8 cây cơ mà (bây giờ mà cầm hơn 8 cây chắc em kiếm con Sa-đầu chạy lướt được rồi).

con này là con nào bác ơi. Vàng hôm nay 30tr một cây rồi. Shadow chỉ khoảng 100tr là chạy được rồi. Nhưng đi làm hàng ngày bằng shadow thì không hợp

manhthang

Huyền Thoại

Thấy Honda Vietnam quảng cáo là bán xe này với giá khoảng 50tr đấy, tính ra có khoảng cây 6 vàng. Hồi trước có lúc Rim còn lên tới hơn 8 cây cơ mà (bây giờ mà cầm hơn 8 cây chắc em kiếm con Sa-đầu chạy lướt được rồi).
Quảng cáo chỗ nào anh Đạt ơi, em tìm mãi không thấy.

Tuổi chú chỉ nên đi FW thôi. Bây giơ fnên lấy dòng repson về độ lại đèn tròn mất thêm 500K cho nó đẹp.
Đi Master phải tầm trên 45 tuổi. Anh trước lúc mua em này cũng kết em Custom lắm. Nhưng khi nhìn thấy em này thì không muốn Custom vì dàng hơi già quá.
Máu bốc gần tới óc rồi nhưng dạo này em đang kẹt trả nốt mấy khoản nợ nên chưa mua được.
Hay là anh mua Repsol đi, rồi để lại con blue cho em :D

cobra4eye

Active Member

woa,số mobile của bác Son đẹp dã man...

manhthang

Huyền Thoại

6 cây vàng là 180tr, 8 cây là 240tr = mua được Shadow mới tinh luôn chứ lướt gì nữa anh :D

Anh đi Repson thì trẻ quá so với tuổi. Tuổi chú đi Repson hợp hơn anh. Với lại biển của anh cũng hơi bị đẹp nên chia tay hơi tiếc. He He.
Bác TiếnĐạt cho cái đường dẫn xem tý nào

tiendat

Active Member

PCX Việt nam, giá đề xuất < 50 tr đồng, đã ra mắt ngày hôm qua, Link đây: http://autovina.vn/tin-tuc/32/3842/Honda-PCX-Viet-chinh-thuc-trinh-lang.html

@ manhthang: anh bảo là cây 6 (1,6) chứ có phải là 6 cấy đâu , khác nhau nhiều đấy.
@ nguyenanhson: shadow mà 100 tr thì là dạng nopp, đời tầm 9x rồi. Còn 8 cây thì Aero đời chắc 2008, đang rao trên mạng, full pp.

manhthang

Huyền Thoại

PCX Việt nam, giá đề xuất < 50 tr đồng, đã ra mắt ngày hôm qua, Link đây: http://autovina.vn/tin-tuc/32/3842/Honda-PCX-Viet-chinh-thuc-trinh-lang.html

@ manhthang: anh bảo là cây 6 (1,6) chứ có phải là 6 cấy đâu , khác nhau nhiều đấy.
@ nguyenanhson: shadow mà 100 tr thì là dạng nopp, đời tầm 9x rồi. Còn 8 cây thì Aero đời chắc 2008, đang rao trên mạng, full pp.

Em nhầm :p
Mà em cũng nhầm luôn là tưởng Honda VN bán con FW.
Bây giờ đi làm 1 tháng bao nhiêu mới đủ cho các món đam mê nhỉ 8-X

nếu quy ra vàng thì càng ngày lương càng thấp. Lương thì không bao giờ đủ. Đi buôn thôi. Các cụ dạy phi thương bất phú. Con FW Trung cho mua trả góp đó. Chơi đi em. Đời là mấy giấc mơ. Mà đừng mua ô tô làm gì. Chỉ một năm là chán thôi
Mà Lão Tiendat nói thế ai cũng nghĩ là Honda Việt Nam bán FW.
Xe Shadow mà không bim bim chạy cũng hơi ghê răng nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên