HQ Wallpapers

NHMOLS

Member
Anh em cho NHMOLS hỏi là sao admin không mở box này nhỉ? cho đầy đủ dòng họ HD lun từ Music, Movie cho đến Walls.

KSK

Member
Ðề: HQ Wallpapers

Đồng ý vụ này, vote 1 phiếu :D !
Mà hình như bác NHMOLS làm MOD bên 5giay phải hem ta ?

KSK

Member

Ôi dào bác làm em tổn thọ, bác nổi đình nổi đám thế em nào dám so :D. Lâu nay nghe danh, ngưỡng mộ.. ngưỡng mộ !

duycom

Ban Quản Trị

Em nghĩ Wallpaper có thể post vào mục phần mềm. Cái này đâu cần phải mở cả 1 box đâu nhỉ.

NHMOLS

Member

Em nghĩ Wallpaper có thể post vào mục phần mềm. Cái này đâu cần phải mở cả 1 box đâu nhỉ.

cũng có lý nhỉ, vậy thui thì có gì NHMOLS collect rùi pót vào phần mềm cho anh em kéo rapid hen còn anh em nào trong HCMC thì kéo qua nhà NHMOLS copy dvd lun cho nó lành.

HD_Hanoi

Đồng chí nào khơi mào lên thì cho mấy cái wallpaper ấn tượng cái xem nào! Ghé mấy lần rồi mà vẫn chưa có tí gì để down!

nham18

Member

cũng có lý nhỉ, vậy thui thì có gì NHMOLS collect rùi pót vào phần mềm cho anh em kéo rapid hen còn anh em nào trong HCMC thì kéo qua nhà NHMOLS copy dvd lun cho nó lành.

Anh Minh cứ post vào Phần mềm nhé, em sẽ sticky lên. Wallpaper của anh Minh thì No1 rồi các bạn cứ yên tâm nhé, bữa nào chắc mod nham18 phải ghé nhà admin 5s chơi mới được (cầm theo cái Sigma R+ ;)))
P/s: à quên đây là forum HD nên a Minh cứ collect mấy cái wallpaper nào wide mà táng nhá

NHMOLS

Member

Anh Minh cứ post vào Phần mềm nhé, em sẽ sticky lên. Wallpaper của anh Minh thì No1 rồi các bạn cứ yên tâm nhé, bữa nào chắc mod nham18 phải ghé nhà admin 5s chơi mới được (cầm theo cái Sigma R+ ;)))
P/s: à quên đây là forum HD nên a Minh cứ collect mấy cái wallpaper nào wide mà táng nhá

OK sếp, lu bu quá, hôm nào xong thì cho lên vậy.

NHMOLS

Member

ủa mà bõ Phần mềm đâu có đâu ta? Box kia là kỹ thuật Phần mềm mà???? Phải cái đó không SMOD Nhám8? lạng quạng ăn WARN thì toi.

kickball2006

Active Member

ủng hộ bác NHMOLS 2 tay luôn, mong AE có điều kiện úp lên đúng HD wallpapers nha, cho đúng tinh thần của 4rum

nham18

Member

OK sếp, lu bu quá, hôm nào xong thì cho lên vậy.

Ặc ặc anh làm em tổn thọ quá, em mới có 18t à còn anh sáu mấy gần bảy chục rùi còn kiu em = sếp nữa
ủa mà bõ Phần mềm đâu có đâu ta? Box kia là kỹ thuật Phần mềm mà???? Phải cái đó không SMOD Nhám8? lạng quạng ăn WARN thì toi.
Chà dạo này anh Minh toàn chơi rule với chơi luật ko ta ;)) dạ box Phần mềm là em nói tắt của Kỹ thuật phần mềm đấy ạ. Thật ra cái này bỏ vào Download HD cũng được nhưng box Phần mềm em làm mod nên tha hồ làm mưa làm gió với cái thớt của anh :))

Bên trên