[ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: [ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

gửi tiền vào bằng thẻ visa được ko vậy Ngọc , tài khoản thanh toán của NH khác được ko .thks

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: [ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

gửi tiền vào bằng thẻ visa được ko vậy Ngọc , tài khoản thanh toán của NH khác được ko .thks

Gửi tiền bằng thẻ visa được . Hiện tại những bank sau có thể trao đổi Online Từ USD - VNĐ or VNĐ - USD : Đông Á Bank , VietCombank , Á Châu Bank , SacomBank . Tốc độ xử lý nhanh . Còn những bank khác chậm cho nên không thích hợp với shop Exchange Money.

wimax

Well-Known Member

Thống kê chút nè cuối tuần có xèng đi off rồi . ke ke ke

buihung

Administrator
Mấy vụ kiếm tiền online này thường không được khuyến khích trên hdvietnam. Bác wimax nên thường xuyên chăm sóc topic này nhé, nếu có thông tin bất lợi thì sớm cảnh báo cho anh em.

wimax

Well-Known Member
Mấy vụ kiếm tiền online này thường không được khuyến khích trên hdvietnam. Bác wimax nên thường xuyên chăm sóc topic này nhé, nếu có thông tin bất lợi thì sớm cảnh báo cho anh em.

Cái này có mình tớ chơi thôi . Thỉnh thoảng post bill lên cho vui thôi . 8->

explorer

Well-Known Member

Ngọc ơi, với mức lãi như vậy thì tính ra mất bao lâu mình sẽ hoàn vốn đầu tư ban đầu ? Hoàn vốn rồi là khỏi lo nghĩ gì nữa

Thấy khá là hấp dẫn đó

Hồi đó mình có đầu tư forex, nhưng cái đó quá khó ...

Bác Cảnh sát buihung yên tâm. Ngọc không chủ trương lôi kéo ai cả. Lớn hết rồi, tự suy nghĩ, tự làm, tự chịu trách nhiệm ...

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: [ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

Ngọc ơi, với mức lãi như vậy thì tính ra mất bao lâu mình sẽ hoàn vốn đầu tư ban đầu ? Hoàn vốn rồi là khỏi lo nghĩ gì nữa

Thấy khá là hấp dẫn đó

Bác Cảnh sát buihung yên tâm. Ngọc không chủ trương lôi kéo ai cả. Lớn hết rồi, tự suy nghĩ, tự làm, tự chịu trách nhiệm ...

Mất 45 Ngày thì hoàn vốn đầu tư ban đầu . Thời gian 45 ngày còn lại là tiền lời

explorer

Well-Known Member

45 ngày thì quá OK. CN này nếu Ngọc có off, Đức tìm hiểu thêm nhé

qdangnhat

Well-Known Member

Thấy khá là hấp dẫn đó

Mất 45 Ngày thì hoàn vốn đầu tư ban đầu . Thời gian 45 ngày còn lại là tiền lời

45 ngày thì quá OK. CN này nếu Ngọc có off, Đức tìm hiểu thêm nhé

HÔM NÀO RẢNH THÌ MẤY ANH EM MÌNH LÊN BIÊN HÒA THỌ GIÁO ĐI ĐỨC. CHÚ LONG VÀ TRUONGHD CŨNG MÁU LẮM ĐÓ.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

HÔM NÀO RẢNH THÌ MẤY ANH EM MÌNH LÊN BIÊN HÒA THỌ GIÁO ĐI ĐỨC. CHÚ LONG VÀ TRUONGHD CŨNG MÁU LẮM ĐÓ.

Không cần phải lên BH đâu anh Quang ơi! CN này ghé Phúc 3D là gặp chú Ngọc rồi. Ae mình sẽ bàn tới luôn :-bd

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

Không cần phải lên BH đâu anh Quang ơi! CN này ghé Phúc 3D là gặp chú Ngọc rồi. Ae mình sẽ bàn tới luôn :-bd

He he he . Kiếm tiền đi Long Sơn đợt sau .

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

Anh em mình cùng tìm hiểu. Thấy OK thì chơi cho có hội, vui là chính. Dù có bất cứ chuyện gì cũng không trách Ngọc

buzzone

Member

nhìn cái % lãi mà thấy nghi nghi quá :(

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [ Hướng Dẫn ] Cách Kiếm Tiền Lẻ Đi Offline . Theo Tinh Thần Vui Là Chính

MÌNH KIẾM CỚ ĐỂ ĐI CHƠI MÀ CHÚ LONG HEHE

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên