Hướng dẫn khắc phục một vài lỗi sau khi diễn đàn nâng cấp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huy Phg Quc

Well-Known Member
Ðề: Hướng dẫn khắc phục một vài lỗi sau khi diễn đàn nâng cấp

Phần đánh giá nhanh xem rồi nhưng vẫn báo :( bây giờ thậm chí không vào được box lossless nữa :(

duchuu

Member

Mình thấy cứ mỗi lần bảo trì, nâng cấp thì diễn đàn phát sinh rất nhiều lỗi và có tệ hơn lúc trước rất là nhiều

vinhcmb

Well-Known Member

Đợt này mình thấy Box Chia sẻ phim khi đặt Tiêu đề thì số ký tự được ít hơn mọi khi

bebinhtien

hôm nay vào diễn đàn thấy đã đỡ hơn hôm qua rất là nhiều, từ từ cũng ổn thôi .... các bác hảy KIÊN NHẪN nhé .... :D

Bác Scoty nên từ trức là vừa :D . Em bỏ 1 tháng không vô diễn đàn , giờ vô lại vẫn " Cu như Ý " vẫn gặp điệp khúc " Nâng Cấp "

overkillx

Huyền Thoại

Đã làm mọi thứ có thể rồi nhưng vẫn không xem được trang cuối, inbox liên tục thông báo có pm mới nhưng mở ra không có gì, 1 số liên kết bị gãy hoặc không tồn tại ví dụ như click vào box Bluray nguyên gốc trong box Fshare thì tự động được đưa ra trang chủ, post lặp xuất hiện thường xuyên

snowangel2790

Well-Known Member

Nhiều lúc mún đọc tin mà Connecting hoài:(
Mong rằng lỗi sẽ hết trong tuần này!!!!

Mình thấy cứ mỗi lần bảo trì, nâng cấp thì diễn đàn phát sinh rất nhiều lỗi và có tệ hơn lúc trước rất là nhiều
Đây là đặc điểm của việc lập trình đó bạn ^^ Ko thể đòi hoàn hảo 100% đc đâu, có lỗi > sữa > có lỗi mới > sửa.. chuyện này sẽ tiếp diễn liên tục. Nhất là đối với tình trạng kinh phí ko có, diễn đàn thì hoàn toàn miễn phí, quảng cáo thì cũng chẳng ai click vào giúp đỡ.. Vì vậy, tiền nào của ấy bạn à ^^

Bác Scoty nên từ trức là vừa :D . Em bỏ 1 tháng không vô diễn đàn , giờ vô lại vẫn " Cu như Ý " vẫn gặp điệp khúc " Nâng Cấp "
Nếu bạn thấy hoặc biết ai giỏi hơn bác Scotty (tên ngta nên viết cho đúng nha bạn) thì bạn giới thiệu cho BQT diễn đàn, đặc biệt là người bạn giới thiệu cũng có tâm huyết và tinh thần như bác Scotty và đội ngũ kỹ thuật nhé.

Đã làm mọi thứ có thể rồi nhưng vẫn không xem được trang cuối, inbox liên tục thông báo có pm mới nhưng mở ra không có gì, 1 số liên kết bị gãy hoặc không tồn tại ví dụ như click vào box Bluray nguyên gốc trong box Fshare thì tự động được đưa ra trang chủ, post lặp xuất hiện thường xuyên
Nhiều lúc mún đọc tin mà Connecting hoài:(
Mong rằng lỗi sẽ hết trong tuần này!!!!
Lúc CG post bài này là lúc mà CG vừa check hộp thư xong (222 thông báo, vào xem 2 private messages, F5 cái là còn 220 thông báo), vừa vào trang cuối của topic share acc xong, và mọi chuyện vẫn ổn. Tuy nhiên cái "Đánh giá nhanh" vẫn chưa đc fix.

HaFe

Well-Known Member

Cái này ở box Lossless cũng vậy Bác à

HungdoanhLam

Active Member

Mình thì thấy bị lỗi như sau:
1/ tiêu đề của topic đã đọc không được đổi thành font chữ thường, bình thường lúc chưa đọc thì tiêu đề ở font chữ dạng "BOLT- in đậm"
2/ không thấy được trang cuối của topic, mà chỉ đọc được trang kế phía trước.
Mong BQT lưu ý khắc phục

ktrinhkien

Well-Known Member

Xóa cookie chỉ riêng hdvietnam thì xóa thế nào sao bác scotty không hướng dẫn luôn ?? Em chọn vào clear recent history , chọn cookie là nó xóa hết à, trong khi đó em lưu biết bao nhiêu là tài khoản trên mấy trang mạng làm sao mà nhớ hết =.=

vinhcmb

Well-Known Member

Mình đã bị mấy lần thế này, mình đặt Tiêu đề phim:

[Tâm lý | Bí ẩn | 1 link] Into the White Night (2009) 720p BluRay DD5.1 x264-EbP - Đêm Trắng

Đếm đi đếm lại chỉ có 92 ký tự kể cả dấu cách vậy mà 4r cứ báo rằng "Tiêu đề của bạn có 102 ký tự cần sửa lại nhỏ hơn 100 ký tự".
Đành phải xóa bớt dấu cách đi mới post bài dc. Trước khi bảo trì nếu Tiêu đề nhiều ký tự quá thì thì 4r tự ko nhận chứ ko thể nào gõ thêm dc.
Mong BQT khắc phục lỗi này nếu ko tên phim dài quá sẽ ko đặt tên được. Thanks

scotty

Well-Known Member

Em từ "trức" kỹ thuật viên cả tháng nay ồi cơ :))

Như em nói là diễn đàn cực khủng và đồ sộ - ngay cả kỹ thuật viên có cỡ cũng lắc đầu. Bác nào "siêu" trình có tham gia mới thấy và biết được, chứ nhìn ngoài hoặc so sánh với các diễn đàn thì em xin nói ngay là em chịu ạ :D

Diễn đàn đã có 2 kỹ thuật viên "phần cứng" và "phần mềm" rất tốt, em và BQT tin tưởng 2 bạn này. Các bác hãy yên lòng chờ thêm 1 ít lâu nữa ạ.

vinhcmb

Well-Known Member

Thôi rồi. Thành quả lao động của mình từ sáng đến giờ đã đi tong rồi :((

GIM

Member

Sao ngộ quá! post bài cứ hiện trang error data hoài. Mất công viết bài quá! mà sao post vào đây thì được là sao vậy các Bạn??

bebinhtien

Sao ngộ quá! post bài cứ hiện trang error data hoài. Mất công viết bài quá! mà sao post vào đây thì được là sao vậy các Bạn??

mình cũng bị error data, nhưng khi bị như thế bác chỉ cần tắt rồi sau 2 giây vào lại, mọi chuyện đều bình thường trở lại cả :D post bài vẫn dc bình thường thôi ...

anhtoan101

Well-Known Member

mình cũng bị error data, nhưng khi bị như thế bác chỉ cần tắt rồi sau 2 giây vào lại, mọi chuyện đều bình thường trở lại cả :D post bài vẫn dc bình thường thôi ...

Đúng là HDvietnam ngày càng thêm nhiều thủ thuật để xử dụng.Quá phiền phức

nvqhaiduong

Well-Known Member

Hiện tại em không thể sử dụng được chức năng Insert Image để post bài, rất mong BQT sớm khắc phục!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên