Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

hayhay

Well-Known Member
Ðề: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

thank bác hayhay. Mình đang down cái nhạc pháp của bác. Quên chưa thank bác ở topic bên kia.
Được bao nhiêu % rồi vậy hở bác ?
Mở con lap để 24/24 cả hơn 3 ngày rồi mà chưa thấy ai down xong cả, mạng cùi quá nhỉ... không biết down torrent bên tracker private thì có cải thiện được tí gì không.

gtdu1973

Ðề: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

cỡ 30% rồi bác. Bên all ko thấy link của bác nên down bên pirate. Cứ từ từ rồi cũng xong ấy mà.

hayhay

Well-Known Member

cỡ 30% rồi bác. Bên all ko thấy link của bác nên down bên pirate. Cứ từ từ rồi cũng xong ấy mà.
Bác cập nhật thêm cái link torrent private traker bên all.hdvnbits.org luôn đi...chắc tốc độ cũng cải thiện thêm được ít nhiều

All.HDVNbits.Org : Karaoke - Nhạc Pháp Lời Việt - Torrent

Download Torrent (cho mấy bác không có acc) : http://www.mediafire.com/?0vv30f5c4bwuli1

Chỉnh sửa lần cuối:

hayhay

Well-Known Member

link bên all bị delete rồi bác, mà all là private tracker bác đưa cái torrent đó thì số download của bác sẽ tăng khủng khiếp, may là cái torrent đó bị delete r
vẫn còn mà bác ...nhưng phải có acc đăng nhập vào forum mới thấy được.
Mà bên ấy vẫn cho đăng ký tự do thoải mái mà...ai thích download thì cứ vào đó làm ngay 1 cái acc rồi tha hồ mà down, private tracker nên tốc độ download tốt hơn...

Dorillin

Member

cũng lạ nhỉ, sao mình nhấp vào link lại báo sai ID, mình có account bên all lâu rồi bác, public tracker thì bác share passkey được chứ bên all là private tracker, nhiều ng leech cùng 1 account thì sẽ bị BAN ngay đó bác
vẫn còn mà bác ...nhưng phải có acc đăng nhập vào forum mới thấy được.
Mà bên ấy vẫn cho đăng ký tự do thoải mái mà...ai thích download thì cứ vào đó làm ngay 1 cái acc rồi tha hồ mà down, private tracker nên tốc độ download tốt hơn...

xmen1604

Active Member

Được bao nhiêu % rồi vậy hở bác ?
Mở con lap để 24/24 cả hơn 3 ngày rồi mà chưa thấy ai down xong cả, mạng cùi quá nhỉ... không biết down torrent bên tracker private thì có cải thiện được tí gì không.

Cám ơn bạn đã chia sẻ, bạn giữ seed hộ mình, complete xong mình giữ seed ít nhất 3 tháng. Mình có acc của cả 2 tracker. Bạn nào có 750G up lên mình cũng giữ dc :D

ditymm

Member

Hướng dẫn đây :

1- Tải file "WalaKV_Setup.zip" này về : WalaKV_Setup.zip
2- Bung nén ra thì sẽ được file "WalaKV_Setup.exe" , đây là file cài đặt, chạy file này để cài đặt WalaKV vào máy.
3- Tải file crack này về : WalaKV.zip
4- Bung nén ra được file "WalaKV.exe" ; chép file này đè vào file đã có trong thư mục đã cài WalaKV (ở bước 2)
( mặc nhiên nó sẽ là thư mục : C:\Program Files\Walasoft\WalaKV\ )
5- Tải các file data ở đây về : Data.rar
6- Bung nén ra sẽ được các file : "Data.mdb" và "History.mdb ; chép 2 file này vào thư mục "C:\ProgramData\WalaSoft\WalaKV\"
- Với Win XP thì copy vào thư mục : C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\WalaSoft\WalaKV\
7- Cách sử dụng WalaKV thì xem thêm ở đây : http://www.hdvietnam.com/diendan/19...t-den-tung-phat-kick-chuot-7.html#post2513975

Thế là xong, cứ xài WalaKV thôi !

Mình vừa cài xong thì nó hiện bảng đăng ký mình tắt cái bảng đăng ký rồi chép file WalaKV.exe vào thư mục đã cài WalaKV , nhưng trong ổ C của mình không có thư mục Program Data vậy làm sao chép 2 file kia (máy mình win 7Ultimate)

ditymm

Member

Hướng dẫn đây :

1- Tải file "WalaKV_Setup.zip" này về : WalaKV_Setup.zip
2- Bung nén ra thì sẽ được file "WalaKV_Setup.exe" , đây là file cài đặt, chạy file này để cài đặt WalaKV vào máy.
3- Tải file crack này về : WalaKV.zip
4- Bung nén ra được file "WalaKV.exe" ; chép file này đè vào file đã có trong thư mục đã cài WalaKV (ở bước 2)
( mặc nhiên nó sẽ là thư mục : C:program FilesWalasoftWalaKV )
5- Tải các file data ở đây về : Data.rar
6- Bung nén ra sẽ được các file : "Data.mdb" và "History.mdb ; chép 2 file này vào thư mục "C:programDataWalaSoftWalaKV"
- Với Win XP thì copy vào thư mục : C:Documents and SettingsAll UsersApplication DataWalaSoftWalaKV
7- Cách sử dụng WalaKV thì xem thêm ở đây : http://www.hdvietnam.com/diendan/19...t-den-tung-phat-kick-chuot-7.html#post2513975

Thế là xong, cứ xài WalaKV thôi !

Mình vừa cài xong thì nó hiện bảng đăng ký mình tắt cái bảng đăng ký rồi chép file WalaKV.exe vào thư mục đã cài WalaKV , nhưng trong ổ C của mình không có thư mục Program Data vậy làm sao chép 2 file kia (máy mình win 7Ultimate)

duvanngoc

Member

Bác chả đọc kỹ gì cả
Với Win XP thì copy vào thư mục : Cocuments and SettingsAll UsersApplication DataWalaSoftWalaKV

subaruu

Member

Down 2 ngày rồi mới có được 2% không biết bao giờ xong đây.Bác có ftp up lên cho a e down cho nó nhanh nhỉ.
Cảm tạ

tusontay

Huyền Thoại

Bác chả đọc kỹ gì cả
Với Win XP thì copy vào thư mục : Cocuments and SettingsAll UsersApplication DataWalaSoftWalaKV
Bác mới là ng ko đọc kỹ, của bác ấy win7 cơ mà! :))

hayhay

Well-Known Member

Down 2 ngày rồi mới có được 2% không biết bao giờ xong đây.Bác có ftp up lên cho a e down cho nó nhanh nhỉ.
Cảm tạ

Thôi thì vầy :

Bác nào muốn download link trực tiếp từ dropbox, thì hãy đăng ký 1 cái acc ở đây : https://www.dropbox.com

(Nếu các bác đăng ký qua link này : http://db.tt/wbL6MV8j thì tui và các bác sẽ được thêm 250MB, tui cũng hết chỗ chứa trên đó rồi...tùy các bác!)

Xong rồi (hoặc ai đã có acc bên dropbox) thì hãy gởi PM cái email đã đăng ký ở bên ấy cho tui ; tui sẽ gởi "Invite to Folder : Karaoke - Nhạc Pháp" đó cho tha hồ mà down.
Lâu nay file để bên folder "Public" cho mọi người tự download được khỏi cần phải đăng ký nên bị nó chặn băng thông bắt đóng tiền mới cho down được nhiều

Thế đi cho nó vuông ...lâu nay thấy mọi người cứ loay hoay hoài sao mệt mề quá!

Ngay và luôn đi !

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn ơi, làm ơn cho mình xin cái link download file karaoke các bài hát của nhạc sỉ Vũ Thành An, Phạm Duy, Nguyễn Ánh 9,Trịnh Công Sơn, Ngô Thuy Miên...
Nói chung là những nhạc sĩ thời trước 1975 đó bạn.
Nếu được xin cám ơn bạn nhiều.

man8x_2006

em cũng thấy thích phần mềm Ka này
ngồi chờ bác chủ share cho cái database vậy

Dorillin

Member

@hayhay: không thể trích nhạc midi từ dvd arirang để ca trên pc hả bác, California ít bài quá

yeu_kung

Xin toàn thể các bác chỉ giáo giúp em vớiiiiiiiiiiiiiii
E đã làm chi tiết theo những gì bác hayhay đã hướng dẫn ở trang 7. Nhưng vấn đề của em là nó không lên full clip ở TV (laptop như nào thì TV y hệt thế) em nghĩ chắc do e ko biết setup trong card đồ họa. Em dùng laptop VAIO win7 64bit, card ATI 4650. Các bác xem hình rồi giúp em với chứ làm đến bước này mà ko đc thì.....=(( Untitled-3 copy.jpg

Zing

Active Member

Xin toàn thể các bác chỉ giáo giúp em vớiiiiiiiiiiiiiii
E đã làm chi tiết theo những gì bác hayhay đã hướng dẫn ở trang 7. Nhưng vấn đề của em là nó không lên full clip ở TV (laptop như nào thì TV y hệt thế) em nghĩ chắc do e ko biết setup trong card đồ họa. Em dùng laptop VAIO win7 64bit, card ATI 4650. Các bác xem hình rồi giúp em với chứ làm đến bước này mà ko đc thì.....=(( View attachment 46739

bác alo cho em để e hướng dẫn chi tiết nhé

tero

Cám ơn bạn đã chia sẻ, bạn giữ seed hộ mình, complete xong mình giữ seed ít nhất 3 tháng. Mình có acc của cả 2 tracker. Bạn nào có 750G up lên mình cũng giữ dc :D

THks các bác......Mọi người có vẻ ít DL qua torent nhỉ......... em cắm máy 24/24 gần tuần nay rồi mà tốc độ thấy chậm quá (đang DL folder 41GB và 17GB của bác hayhay , link từ piratebay)

Bên trên