iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

[video=youtube_share;yRlPgBr1JA4]http://youtu.be/yRlPgBr1JA4[/video]
Dạo này em rất là nóng máu với cái vụ giật của đầu phát. Đoạn đầu là trích từ G.I JOe 2 - Hdwing 18gb chuẩn đàng hoàng, khúc nó giật là do phim chứ không phải cam e quay nhé. Mấy cái sau không biết tại phim hay tại đầu nữa. Nói chung là em rất DISLIKE cái vụ giật này. Nhớ là hãng có cam kết chạy mượt mà.

9779717

Ðề: iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

Xin cho hỏi iMax i18D Karake có thể điều chỉnh lên tông, xuống tông, giọng ca Nam hoặc Nữ như Arirang không ạ

Cám ơn nhiều
Thái

enilec

Member

xin hỏi các bạn là tai sao imax3d của tui lại không đọc được dâng bluray iso 3d ??? có cách nào để điều chỉnh không ??? cám ơn nhiều ...

Fantinhoc

Mình mới mua i18d vài ngày.
Mình kết nối mạng bằng wireless thì không hiện lên gì cả,
Xin cho mình hỏi có phải lả cách khắc phục.

meocon

Well-Known Member

A vào setup - mạng - wireless - bấm nút search rùi connect khi nào hiện địa chỉ IP là hoàn tất

lighthousehn

xin hỏi các bạn là tai sao imax3d của tui lại không đọc được dâng bluray iso 3d ??? có cách nào để điều chỉnh không ??? cám ơn nhiều ...
Phải có màn hình/tivi/máy chiếu tương thích 3D nó mới đọc được 3D. Còn không nó chỉ lên 2D bình thường thôi. Các loại Iso bluray hay folder bluray đều đọc tốt nhé. Không được nữa thì xem lại file iso của bạn hoặc scan fix lỗi lại ổ cứng.
Đã cắm usb wifi chưa bạn? Nếu cắm rồi thì khả năng cái usb đó không được hỗ trợ. Hãy dùng các usb có chipset realtek ấy.

Fantinhoc

Mình kết nối wireless dc rồi.
Ứng dụng youtobe mình vào thì nó báo lỗi, ko vào youtobe được.
Cho mình xin cách khắc phục

meocon

Well-Known Member

Mình kết nối wireless dc rồi.
Ứng dụng youtobe mình vào thì nó báo lỗi, ko vào youtobe được.
Cho mình xin cách khắc phục

FW cũ youtube đã bị chặn rùi , a chờ vài bữa có fw mới rùi up nha .

Imax_HD

9779717

Ðề: iMaxHD (i348HD, i18D)

Tôi mới mua i18D và 3TB hard drive, nhưng khi install 3TB HD vào và setting, format HD nhưng i18D nói "no device". Xin làm ơn giúp tôi format HD & bỏ files karaoke vào HD. Cám ơm nhiều, Thái

Imax_HD

Tôi mới mua i18D và 3TB hard drive, nhưng khi install 3TB HD vào và setting, format HD nhưng i18D nói "no device". Xin làm ơn giúp tôi format HD & bỏ files karaoke vào HD. Cám ơm nhiều, Thái

Chào Bạn

Trước hết bạn kết nối i18D với máy tính qua cổng USB (cáp USB đi kèm)
và làm theo hướng dẫn nhé
Format 3Tb.rar

cảm ơn bạn

meocon

Well-Known Member

Cứ gắn trực tiếp vảo PC format là xong bạn ơi

trungxp

Bác Imax up FW mới mà có thêm phần hdmovie online ( như hdviet chẳng hạn ) nữa thì tuyệt vời.

9779717

Ðề: Re: iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

Tôi đã gắn trực tiếp vào PC và theo hướng dẫn, nhưng PC không nhận được HD nào từ iMaxHD. Tôi cũng đã update firmware. Xin có cách nào khác không?

Bên trên