Jamo 606 [ 5.1 ] Chỉ Phát Có 2 Loa Còn R + C Ngủ

hunghugo

Member
Mình Đã Thiết Lập Chính Xác Klife Code Pack + Core AVC [ Dựa Theo Bài Viết Của Bác [ Nham18]
Khi Phát Fim [ RamBo >> âm Thanh DTS 5.1 ] AVR Yamaha 463 Đã Nhận Đúng Âm thanh DTS >> Nhưng Dàn Jamo 606 chỉ nghe có 2 loa fromt Còn Loa SoundRound + Center Thì Đang Ngủ
Các Bác Có Cách Nào Cho Jamo 606 của Em Phát Hết 5.1 Ko Ạ

Mình Đang Pó Tùm Lum Rồi

Mong Các Bác giúp Em 1 Phát

Cảm ơn Anh Em HD Việt Nam

MrBo682

Well-Known Member
Ðề: Jamo 606 [ 5.1 ] Chỉ Phát Có 2 Loa Còn R + C Ngủ

Mình Đã Thiết Lập Chính Xác Klife Code Pack + Core AVC [ Dựa Theo Bài Viết Của Bác [ Nham18]
Khi Phát Fim [ RamBo >> âm Thanh DTS 5.1 ] AVR Yamaha 463 Đã Nhận Đúng Âm thanh DTS >> Nhưng Dàn Jamo 606 chỉ nghe có 2 loa fromt Còn Loa SoundRound + Center Thì Đang Ngủ
Các Bác Có Cách Nào Cho Jamo 606 của Em Phát Hết 5.1 Ko Ạ

Mình Đang Pó Tùm Lum Rồi

Mong Các Bác giúp Em 1 Phát

Cảm ơn Anh Em HD Việt Nam
Mấy cái <R> tới cao trào mới kêu to đoạn bình thường có thể nho nhỏ hoặc câm luôn.Tuy nhiên bạn xem lại bật volume cân chỉnh mấy kênh kia chưa.Khả năng 2 bạn nghe nhạc đang dùng mode Stereo > chuyển switch trên AVR về DTS chưa ?

hunghugo

Member

Cân Chỉnh Volume Của Mấy Kênh Trong Phần Nào Ạ ? Còn Chuyển Switch Trên AVR Về DTS Như Thế Nào Ạ [ Em Nhìn Vào AVR Thấy Hiện Lên Dòng Chữ DTS Và Khung Hình 5 .1 Rồi Nhưng Vẫn Chỉ Nghe 2 Loa Front

Chẳng hiểu Nổi

Bác Có Thể Hướng Dẫn Mình Rõ Hơn Ko Ạ

Chân Thành Cảm Ơn Bác Mr 0682

tieuthieugia

Well-Known Member

bác ở đâu ạh, mới anh em nào ở gần qua giúp, cái này nói chay khó lắm ạh [hôm nay ăn chay]
phải thực tế cơ.

MrBo682

Well-Known Member

Cân Chỉnh Volume Của Mấy Kênh Trong Phần Nào Ạ ? Còn Chuyển Switch Trên AVR Về DTS Như Thế Nào Ạ [ Em Nhìn Vào AVR Thấy Hiện Lên Dòng Chữ DTS Và Khung Hình 5 .1 Rồi Nhưng Vẫn Chỉ Nghe 2 Loa Front

Chẳng hiểu Nổi

Bác Có Thể Hướng Dẫn Mình Rõ Hơn Ko Ạ

Chân Thành Cảm Ơn Bác Mr 0682
Hihi kẹt cho bác là mình chưa dùng con này ,chỉ nghe ké thui.Bác chịu khó đọc Manual của nó xem.Hay chắc nhờ anh em khác đến làm hộ.( bác PM Bạn Luciano thử xem,ông này nhiệt tình phết đấy:D)

Bên trên