Jarguar PA-203X hàng bãi cực độc âm thanh cực chất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

forever_rock

Active Member
Ðề: Re: Jarguar PA-203X hàng bãi cực độc âm thanh cực chất

ý bác nói con amply này của em xuất sứ không rõ ràng,ở trên đây bác nói như thế nào cũng được,em mà thanh minh thì nó cũng chẳng được lộc gì cho em,ai tin thì ủng hộ,ai không tin thì cứ chê bai,lẽ ở đời mà,sống cũng có người thương người ghét chứ,còn bác muốn bình luận về công nghệ hàng mới thì em sẵn sàng tiếp bác.thưa bác,bác đi mua một con amply mới mà dùng công nghệ digital 5.1 hoặc 7.1 thì em không có gì để nói,còn bác đi mua một con amply mới mà dùng công nghệ stereo thì có khác gì với các con amply mà em giới thiệu đâu nào,còn nói về dịch vụ bảo hành,trường hợp xấu nhất có thể xảy ra,nhưng đến khi xảy ra rồi bác cứ mang amply đến đó mà ôm cây đợi thỏ chờ ngày nó trả nhé!
hoàn toàn không ủng hộ bác đc với cái dòng bôi đen. nghe rất ngô nghê theo kiểu AQ. khác gì bác bảo cái nhà 2 tầng nào cũng giống nhau:-??
với cả e thà đợi con thỏ ấy còn hơn là chả biết con thỏ nào mà đi tìm bảo hành:-"

express_neon

Active Member

......còn nói về dịch vụ bảo hành,trường hợp xấu nhất có thể xảy ra,nhưng đến khi xảy ra rồi bác cứ mang amply đến đó mà ôm cây đợi thỏ chờ ngày nó trả nhé!

bác nói thế thì mất quan điểm quá ! có vẻ như bác chưa bao giờ đi bảo hành chính hãng những sản phẩm có thương hiệu quá.

Con amply của bác em ko có ý kiến khen chê ji, nhưng nghe bác cứ nói quá em nó lên ko ah.

dòng Amply stereo chuyên nghe nhạc thì người ta vẫn hay săn lùng những sản phẩm hàng bãi, hàng nội địa từ thời những năm 9x. vì sao có trào lưu đó ? có lẽ là vì nó hay, cực hay là khác ! nhưng hay so với cái nào mới là vấn đề.

cùng 1 thương hiệu, cùng 1 phân khúc sản phẩm. nếu sản phẩm đó sx năm 9x so với sp sx năm 201x thì xin lỗi nói thẳng là dân ta ko có tiền xài hàng mới nên mới phải săn cái hàng mà người ta thải ra cho nó vừa túi tiền thôi. nếu đủ tiền xúc hàng mới thì chả thằng nào dại đi mua cái hàng cũ cả.

ví như cái Amply Maranzt cao cấp của thời 9x với cái Maranzt cao cấp thời bây giờ vậy :D

Bác forever nói thế là em chịu thua bác rồi,công nghệ stereo nó vẫn đi theo một nguyên lý hoạt động nhất định,nhà hai tầng bác làm,cũng phải làm theo một quy trình nhất định,còn cách trang trí thêm phần sôi động là do bác,chứ nó không đi khác được,bác hiểu chứ,còn dịch vụ bảo hành hiện nay,nói cho bác express-neon biết,chẳng qua các cửa hàng đại lý muốn giữ uy tín với khách hàng thì thuê thợ làm ngoài bảo hành cho bác lấy luôn thôi nhé,còn bác cứ thử làm dịch vụ kinh doanh đi,rồi bác sẽ biết được bảo hành như thế nào!còn bác cũng đừng nói là dân nó không có tiền mới phải chơi hàng bãi ở phân khúc rẻ hơn nhé,nếu bác mua con amply jarguar 203N hàng mới sản xuất do komi bán giá bao nhiêu,hàng bãi bán giá bao nhiêu là bác biết nhé!còn hàng marzan là loại amply nghe nhạc sự mộc mạc của nó có thể rẻ tiền hơn so với đời cao là chuyện bình thường,bác đừng nên nói theo kiểu cá mè một lứa!

tiepchelsea

Well-Known Member
ý bác nói con amply này của em xuất sứ không rõ ràng,ở trên đây bác nói như thế nào cũng được,em mà thanh minh thì nó cũng chẳng được lộc gì cho em,ai tin thì ủng hộ,ai không tin thì cứ chê bai,lẽ ở đời mà,sống cũng có người thương người ghét chứ,còn bác muốn bình luận về công nghệ hàng mới thì em sẵn sàng tiếp bác.thưa bác,bác đi mua một con amply mới mà dùng công nghệ digital 5.1 hoặc 7.1 thì em không có gì để nói,còn bác đi mua một con amply mới mà dùng công nghệ stereo thì có khác gì với các con amply mà em giới thiệu đâu nào,còn nói về dịch vụ bảo hành,trường hợp xấu nhất có thể xảy ra,nhưng đến khi xảy ra rồi bác cứ mang amply đến đó mà ôm cây đợi thỏ chờ ngày nó trả nhé!

Bác nói thế hóa ra công nghệ giậm chân tại chỗ à
Mang tiếng 1 người kinh doanh trong lĩnh lực âm thanh
em thấy rất đau buồn thưa các bác :((

express_neon

Active Member

...còn bác cũng đừng nói là dân nó không có tiền mới phải chơi hàng bãi ở phân khúc rẻ hơn nhé,nếu bác mua con amply jarguar 203N hàng mới sản xuất do komi bán giá bao nhiêu,hàng bãi bán giá bao nhiêu là bác biết nhé!còn hàng marzan là loại amply nghe nhạc sự mộc mạc của nó có thể rẻ tiền hơn so với đời cao là chuyện bình thường,bác đừng nên nói theo kiểu cá mè một lứa!

haha. Bác nói ra được như thế rồi mà cũng chưa hiểu ý em nữa. ví như Con Marantz đời cũ lúc nó mới sản xuất ra bán với với giá 50 triệu, giờ thành hàng bãi giá chỉ tầm chục triệu, chất âm vẫn rất hay, thế nhưng chất lượng của em nó làm sao bằng hàng đời mới với cùng phân khúc giá 50 triệu ? nhưng người ta vẫn săn lùng mua nó do nó rẻ.

còn cái hàng 203N bác nói, hàng bãi với hàng mới chính hãng chỉ chênh lệch giá đôi chút. thế thì tại sao ko mua hàng mới đi mà cứ phải mua hàng cũ.

hàng cũ ngon thế này hay thế kia thì chỉ là do qua tay những người như bác với những lời "có cánh" làm cho em nó từ "vịt bầu" biến thành "thiên nga" thôi :))

em thấy cái topic này nên dừng lại thì hay hơn bác ạ. bác nên chuyển sang mục chợ trời đi, qua đó hót sẽ có nhiều người mua hơn đó bác :D. ở đây quảng cáo ko khéo bị mod chém bi giờ :D

luonnho1001

Well-Known Member
Ðề: Jarguar PA-203X hàng bãi cực độc âm thanh cực chất

Để tránh những điều ko ai muốn theo cá nhân em Mod nên đóng topic lại!

Minhsur

Banned

Em cũng vote đóng những topic chào hàng, bán hàng ở box chuyên ngành như này.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Search bài Post của bác chủ Topic .bác ấy qc và giới thiệu mọi lúc mọi nơi ở nhiều Topic và cũng bị những anh em ở đó nhắc nhở
anh em đã vào đến box tư vấn về thiết bị karaoke thì gần như ai cũng biết mình còn thiếu gì .và mua gì ở chỗ nào,

như em đã nói ở trên những con Amli bãi hàng dành cho Kok chuyển về tỉnh lẻ hoặc những ai it cập nhật công nghệ ,hay họ thích hoài cổ ,họ sẽ sẵn sàng bỏ ra số tiền 3>5tr để mua ,hát vẫn hay như thường có gì lạ đâu .[-X

đây là bài Post cuối cùng của em ở topic này

Vote Mod Close topic

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Đề tài bình luận gây tranh cãi! Đóng topic tại đây!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên