K200 KHÔNG BIẾT BỊ SAO ?

Mình xem phim = đầu K200 thỉnh thoảng hình bị dật như quay chậm và mất tiếng . Mình tắt phim đi rồi bất lại thì được 1 lúc rồi lại bị như cũ
Có bác nào biết chỉ mình với ( Mình xem phim Transformers 2 )

thanks

redarcher

Member
Ðề: K200 KHÔNG BIẾT BỊ SAO ?

Mình xem phim thỉnh thỏang bị mất tiếng khỏang 1s. Không biết có phải bệnh cua rK200 khonog? - mới mua

laodatma

Member

Mình xem phim = đầu K200 thỉnh thoảng hình bị dật như quay chậm và mất tiếng . Mình tắt phim đi rồi bất lại thì được 1 lúc rồi lại bị như cũ

thanks

Chắc bác xem bản 1080p và fiml chứa trong hdd cắm trong K200 hả? tôi cũng bị trường hợp đó nên đã chuyển tất cả HDD sang NAS và play qua mạng (dùng cable chứ wifi thì cũng chỉ tải được 720p là smooth thôi) thì ngon lành cành đào. Có lẽ do K200 thuộc dòng NMT nên khi chơi qua mạng nó được tối ưu nhất việc đảm bảo băng thông. Làm thế có cái hay là data chia sẽ dễ dàng (trước đây HDD để trong k200 thi cứ phải bất tiện thì các thiết bị khác mới access được). Đang load thử BDrip về xem để test với việc play qua mạng của K200 xem có ổn không (hy vọng là ok vì bản 1080p file cũng cỡ >20gb rồi)!:D

Chỉnh sửa lần cuối:

đúng. mình xem bản 1080 = HDĐ gắn trong .Cứ phim nào dung lượng lớn thì bị Mình xem đại chiến robot 2 dung lượng = 20G thì sẩy ra hiện tượng đó
còn các phim khác thì ok
hoie bon VIC thì nó bảo mang qua nó kiểm tra mình nghĩ do K200
để mai mình mang đi xem sao . nếu không được thì có lẽ phải thay NÁI mất chứ thế này thì điên mất

Lưu Linh

thanks

qua box HD media player hỏi đi bạn ơi, bên đó cao thủ về media player đông như mây \m/

VICH

đúng. mình xem bản 1080 = HDĐ gắn trong .Cứ phim nào dung lượng lớn thì bị Mình xem đại chiến robot 2 dung lượng = 20G thì sẩy ra hiện tượng đó
còn các phim khác thì ok
hoie bon VIC thì nó bảo mang qua nó kiểm tra mình nghĩ do K200
để mai mình mang đi xem sao . nếu không được thì có lẽ phải thay NÁI mất chứ thế này thì điên mất

Như bên tôi đã nói, nếu máy anh có vấn đề hay hiện tượng gì thì mời anh mang qua kiểm tra. Bên tôi sẽ hướng dẫn và xử lý tận tình cho anh. Nếu lỗi do máy, bên tôi sẽ bảo hành cho anh. Còn không có ai tên bọn cũng ko có ai tên ở công ty tôi cả.

Thân,

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên