Karaoke Full HD 1080p

Hana Nguyễn

Re: Ðề: Re: Ðề: Karaoke Full HD 1080p

E kéo cái này lên. Bác cho em hỏi giá bao tiền ạ và mua ở đâu ạ.

E xem mấy hôm nay thấy cái đầu Acnos SK9000 Full HD này mỗi nơi một giá, chỗ to to thì gần 6T, chỗ khác thì chưa đến 4T mà đều là chưa HDD như nhau, em điện thoại đến chỗ 6T hỏi thì các bạn bán hàng cũng chẳng phân tích gì.

1.550k bác. ở SG thì bán ở 15 Mai Thị Lựu, ĐaKao, q1. Ở HN thì là Tầng 2, Số 1, Ngõ 178 Giải Phóng,Q.Thanh Xuân, TP.Hà Nội. Nhà em trc đây cũng có SK9000. nhưng mua lâu lắm rồi bác, hồi mới ra hình như 6tr mấy thì phải, giờ thì em cũng ko rõ lắm. ở đây có mấy bác đại lý nè, bác nào cho hỏi vì sao chênh lệch giá với đê

cdk

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Karaoke Full HD 1080p

1.550k bác. ở SG thì bán ở 15 Mai Thị Lựu, ĐaKao, q1. Ở HN thì là Tầng 2, Số 1, Ngõ 178 Giải Phóng,Q.Thanh Xuân, TP.Hà Nội. Nhà em trc đây cũng có SK9000. nhưng mua lâu lắm rồi bác, hồi mới ra hình như 6tr mấy thì phải, giờ thì em cũng ko rõ lắm. ở đây có mấy bác đại lý nè, bác nào cho hỏi vì sao chênh lệch giá với đê

Thanks bác, Chủ nhật này em đi chơi, về cũng qua Thanh Xuân kiếm 1 cái.

janacek

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Karaoke Full HD 1080p

Thanks bác, Chủ nhật này em đi chơi, về cũng qua Thanh Xuân kiếm 1 cái.

hình như bữa trc có bác nào đăng lên đây là bên Thanh Xuân chưa có, ko biết giờ đã có chưa

hungank88

Member
Mình đang định múc e SK6300 hdmi 3,2tr ở âm thanh mới ,có bác nào dùng e này rùi cho ý kiến nhé

vnckien

Active Member
Ðề: Re: Karaoke Full HD 1080p

Em xin có ý kiến , bác nói ( Những năm 2003-2006, các quán KOK hầu hết dùng máy vi tính ) theo em thấy chỉ đúng ở miền Bắc thôi . Còn ở miền Nam thì dùng đầu kok vi tính mà thương hiệu mạnh nhất là ARIRANG . Em có nói sai các bác đừng ném gạch em nhe :D:D

Cái này đúng lắm, trước cả năm đó cơ, từ những năm 1993 ý cơ. Mình chỉ nhớ là năm 1993 vì mình lần đầu tiên đi hát KOK với đám bạn tại SG.

aludoorchannel

Ðề: Re: Ðề: Karaoke Full HD 1080p

e hok có tiền sắm ai-pát như bác. nhưng cũng may là cái ứng dụng hát online này cũng có trên android. hè hè.

Quan trọng là zui, nhưng hát cứ thấy hiện 1/9/2013 nộp $ để tiếp tục sd lại thấy bực mình. Chác tại quen dùng miễn phí...?keke

pelj

Member
trả phí thì được hát nhiều bài hơn, có mất mất gì đâu bác ơi!

Bên trên