Khai trương phòng chiếu 3D phân cực 200 inch tại Thủ Đức

nhatdoan85

Thân mời các anh em tới tham dự khai trương chi nhánh 3D coffee shop vào ngày 1/6 tại Thủ Đức

Địa chỉ: 77 Hoàng Diệu 2, Linh Trung, Thủ Đức

Website: 3D Coffee Shop

Sử dụng hệ thống 3D phân cực circular - kích cỡ màn chiếu 200 inch, chiếu 3D - HD - Trực tiếp Bóng đá với K+

satan85

Well-Known Member
Ðề: Khai trương phòng chiếu 3D phân cực 200 inch tại Thủ Đức

Quán này nhìn bình dân chắc là giá cũng bình dân đây

9xvaodoi

Member

rá rổ 1 thức uống tầm bao nhieu vậy bác, khi nào rảnh sẽ rủ bạn bè ủng hộ bác nhé .

Em cũng xem 3d ở đây rùi nhưng xem ở chi nhánh gò vấp, nước uống đồng giá 40k, dùng kính optoma, phòng rộng, thoải mái.em cũng là sv ngân hàng k bik mang thẻ sv đi có được giảm giá không nữa. bây giờ đang ôn thi khi nào rãnh ghé ủng hộ mới được.

nhatdoan85

= Mới Khai trương nên quán giảm từ 25=>30% đó bạn! Sau này khi đến nếu mang theo thẻ sv sẽ đc giảm! Đặc biệt có phòng cafe chia sẽ phim HD máy lạnh, không gian thoáng mát giành cho cá bạn sv!

1- Thủ Đức xa quá má ơi!!!! Bác có chi nhánh nào trong nội thành không? rất muốn tới ủng hộ
2- Bác để lại cái bản đồ cho chi tiết hơn xíu. nhìn vậy em không biết đi. Thấy có đường Kha Vạn Cân, mà không chạy
bao xa thi tới ngã tư Hoàng Diệu 2 nữa

haivqvnpt1

phòng bác đẹp lắm, nhưng mà ghế bác toàn hoa hoét như thế thì lại o có lợi cho việc xem.

Bên trên