Khổ thân em rùi các anh oy....

duongbaba

Active Member
Ðề: Khổ thân em rùi các anh oy....

Mấy con đó mở banh khẩu nhúc nhích cái focus theo chân ông bà ngay, muốn khống chế mấy cái DOF của 1.4 trở lên còn tốn nhiều mồ hôi và kinh phí lắm đó ^^.

Em tòan xúi bẩy dụ dổ các bác chơi hàng khủng chứ bản thân em toàn chơi kit hem hẻ hihi.

Sáng sủa hem thèm bụp toàn khoái chui vảo nơi tăm tối chi cho lăn tăn L to L nhỏ:-t:-t:-t:-t

Em khoái chui vô chỗ tối chụp thật nét cho lòi cả lông ra, sướng tê :x
Không hiểu sao đầu óc đen tối thế kg biết :D Em thích trời sáng thì đâu có khốn khổ bán ống kit và nhịn ăn sáng mấy năm trời như thế này đâu :((

T7 này "nhìn đít chai", "sờ chít lai" rùi sáng CN mình tiếp luôn bác nhé ???

tieuthieugia

Well-Known Member

Sáng chủ nhật 29/11/09 đúng 8h sáng tại cổng gởi xe Bình Quới 1 phải không các bác, em xin có mặt nghiêm chỉnh.

Hôm rày thấy các bác mua sắm 500D nhiều quá, nên tranh thủ quay vài clip HD đi, hôm đó lên có gì em xin tình nguyện hướng dẫn cho các bác vài thủ thuật cơ bản nhất cho mục đích quay film cinema gia đình, hôm rày có mấy chú em quay lia tưng lên tưng xuống, cắt cảnh lung tung chóng mặt quá, hy vọng giúp ích được các bác cho mục đích lưu niệm gia dình.

Xin 1 đề nghị nho nhỏ buổi off này anh em ta chơi về thể loại ảnh phong cảnh kết hợp lưu niệm, cách làm vài clip video be bé phục vụ cho gia đình thân yêu của anh em, mình nghĩ nó là 1 khởi đầu rất tốt để giúp các bác làm gấu mẹ vui vẻ tình nguyện móc túi phụng sự cho sự nghiệp ảnh ọt lâu dài của các bác:):):):). Hôm đó cho mấy bé chân dài chân ngắn thất nghiệp hết đi. Thân.
đồng ý 200%..... vì quay phim HD chư k là 40D rùi

duongbaba

Active Member

Sáng chủ nhật 29/11/09 đúng 8h sáng tại cổng gởi xe Bình Quới 1 phải không các bác, em xin có mặt nghiêm chỉnh.

Hôm rày thấy các bác mua sắm 500D nhiều quá, nên tranh thủ quay vài clip HD đi, hôm đó lên có gì em xin tình nguyện hướng dẫn cho các bác vài thủ thuật cơ bản nhất cho mục đích quay film cinema gia đình, hôm rày có mấy chú em quay lia tưng lên tưng xuống, cắt cảnh lung tung chóng mặt quá, hy vọng giúp ích được các bác cho mục đích lưu niệm gia dình.

Xin 1 đề nghị nho nhỏ buổi off này anh em ta chơi về thể loại ảnh phong cảnh kết hợp lưu niệm, cách làm vài clip video be bé phục vụ cho gia đình thân yêu của anh em, mình nghĩ nó là 1 khởi đầu rất tốt để giúp các bác làm gấu mẹ vui vẻ tình nguyện móc túi phụng sự cho sự nghiệp ảnh ọt lâu dài của các bác:):):):). Hôm đó cho mấy bé chân dài chân ngắn thất nghiệp hết đi. Thân.

Hic, em lỡ miệng mời cả chục chân dài tới rùi :((
Bữa đó tập quay film mới được. Thanks bác nhá! Vụ chụp phong cảnh thì trúng "khía" em rùi hê hê hê.

dinhvannam

Ko có gì trục trặc đột xuất em cũng xin tham gia với các bác.

hellomoto

Active Member

em với bác chia 5/5 nhé

hố hôố cái bác này, thiệt là :-j em ứ chịu đâuX(
chưa chắc đâu coi chừng 0/0 thì bỏ chạy cả làng =)), kỳ này mà ko có thì bắt ông Dương làm mẫu vậy\:D/
hí hí em vẫn hy vọng 5/5 với đấy bác=D>\:D/

duongbaba

Active Member

Tình hình CN coi bộ căng, chưa mẫu nào trả lời cả...
Bí quá hum đó em làm mẫu cho các bác chụp "nuy" nhá ;;) :x :))

duongbaba

Active Member

Nhà sửa tháo nóc gặp ông trời hem thương, mưa xối xả thức trắng mắt xách xô chống dột lại gặp tin hay của bác, khỏi cần mướn mẫu cho hao tốn, CN trong đó CDCR nhiều như không thua gì khách du lịch tha hồ shop người thật việc thật, để em giả ngu xin phép mấy bác đạo diễn 1 chút chụp vô tư.

Còn căng quá mấy con khỉ đực già tự làm mẫu cho nhau mới sock=D>=D>=D>=D>.

Tội nghiệp bác quá, tự nhiên trời mưa ầm ầm... Chắc cũng tại bác tháo nóc mà kg xem ngày rùi :))

hellomoto

Active Member

Tình hình CN coi bộ căng, chưa mẫu nào trả lời cả...
Bí quá hum đó em làm mẫu cho các bác chụp "nuy" nhá ;;) :x :))

làm ăn thế à :-@[-X đấy đấy biết ngay mà, ông thiếu gia đâu rồi, có còn nằm mơ 5/5 nữa không, hu hu
bác mà nuy thì...;;)

khanhaho

Nhà sửa tháo nóc gặp ông trời hem thương, mưa xối xả thức trắng mắt xách xô chống dột lại gặp tin hay của bác, khỏi cần mướn mẫu cho hao tốn, CN trong đó CDCR nhiều như không thua gì khách du lịch tha hồ shop người thật việc thật, để em giả ngu xin phép mấy bác đạo diễn 1 chút chụp vô tư.

Còn căng quá mấy con khỉ đực già tự làm mẫu cho nhau mới sock=D>=D>=D>=D>.

mưa thế hy vọng mấy cái máy của bác vẫn khô rang, không thì toi....

tieuthieugia

Well-Known Member

máy ảnh bác T để ngoài tiệm rùi..làm sao ướt được

duongbaba

Active Member

Mấy bác chê nhưng mấy ẻm của bác í vẫn khen đẹp nhất trời=D>=D>=D>
làm ăn thế à :-@[-X đấy đấy biết ngay mà, ông thiếu gia đâu rồi, có còn nằm mơ 5/5 nữa không, hu hu
bác mà nuy thì...;;)
em k biết...có gì em mần bác baba nấu cháo

Hix hix, để tránh bị "nuy" và nấu cháo, em đã lh đc một bé. Bác hello hăm quá nên em sẽ nhường bác đến đón bé này tại Đầm Sen nhá. Thiệt đấy!!!

Cũng là người quen thôi. Các bác ngắm dung nhan trước nè:

hellomoto

Active Member

ái chà chà tấm hình này nhìn màu mè đạp phết nhẩy, ka ka mà sao tự nhiên em lại nhớ đến tấm này mới chết chứ, ặc ặc....

duongbaba

Active Member

Thế thì CN này "cơ hội" không đấy, nhưng bác nhớ đón rồi đến Bình Quới chứ đừng "phê" quá mà đi lạc qua Bình Điền đấy nhá :))

Bên trên