Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

phamtug

Active Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

thể nào chả còn 1 lần quét nữa để lock lại các kênh hết tết r

pro wa

Active Member

chưa thấy khóa gì hết

Chả có gì thay đổi đâu. Lúc đêm có ông nào ấn nhầm tắt tín hiệu HD của kênh BTV4 iMovie, lúc sau sửa lại, đầu thu vẫn nhận dạng là có thay đổi nên scan ý mà.

ối zời ơi

Active Member
Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Chả có gì thay đổi đâu. Lúc đêm có ông nào ấn nhầm tắt tín hiệu HD của kênh BTV4 iMovie, lúc sau sửa lại, đầu thu vẫn nhận dạng là có thay đổi nên scan ý mà.

hoặc có ông nào ấn nhầm bật tín hiệu HD của VTV1HD với VTV3HD nên phải sửa lại :))

phamtug

Active Member
Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

đến hôm nay thì khóa tầm chục kênh nhưng vẫn còn 157 kênh. tương lai khéo xem free hết :))

ngồi ấy mà mơ khóa lại hết r bác cứ tắt stb r bật lại và mở mấy kênh đag free xem có hiện khóa ko hiện giờ còn free đúng VTV5 và NHK như trước

ối zời ơi

Active Member
Re: Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

ngồi ấy mà mơ khóa lại hết r bác cứ tắt stb r bật lại và mở mấy kênh đag free xem có hiện khóa ko hiện giờ còn free đúng VTV5 và NHK như trước

e vừa bật lên xong. đến giờ vẫn còn free tận 70 kênh :)) đầu của e chắc đời mới nên k hiện cái khóa nào. e xem list khóa bằng cách chọn hiển thị list gọi là FTA/Etc :D

Thật k bác @Vinh??? Để e còn rep người ta :))

chả biết thế nào. tuần gần tết bà chị họ e định lắp. gọi nó bảo k đúng đợt khuyến mãi nên k đc tặng free đầu thu. thế là lại đành chờ tiếp

pro wa

Active Member

h tv tích hợp đầu thu rồi muốn xem hết các kênh của vtvcab thì đóng thêm tiền ak` các bác và nếu đóng tiền thêm 1 năm thì được 2 cái đầu thu thì xài được cho 2 cái tv phải ko các bác zaj đóng tiền chỉ đóng 1 cái thôi phải ko

Tivi tích hợp DVB-C như của bác cũng chỉ xem đc kênh free thôi, phải là loại có khe cắm thẻ CAM thì mới k cần thêm set top box.
Còn bác ở tphcm thì luôn đc trang bị set top box, và cái nào đóng tiền cái đấy

pro wa

Active Member

zaj sao hôm bữa tết nó cho xem hết đủ kênh luôn trên web nó ghi 50k/tháng

phamtug

Active Member

Tết họ mở cho xem mấy ngày chủ yếu để cho mấy thuê bao hết hạn chưa kịp gia hạn xem nên bác có TV tích hợp DVB-C thu đc còn muốn sử dụng thì bác thêm mỗi tháng 50k chưa bao gồm phí đường cáp có sẵn

pro wa

Active Member

đó ý mình là zaj đó h cũng sử dụng đường truyền có sẵn đó đăng ký thêm gói hd gì đó 200 kênh của vtvcab là xài được phải ko bác

phamtug

Active Member

đó ý mình là zaj đó h cũng sử dụng đường truyền có sẵn đó đăng ký thêm gói hd gì đó 200 kênh của vtvcab là xài được phải ko bác

chuẩn r nếu TV bác ko có khe CI+ cái khe này để cắm thẻ Cam của vtvcab thì phải sắm thêm đầu thu HD cứ nhằm vào mấy đợt k.m ấy họ tặng free luôn với điều kiện đóng gói HD từ 6 tháng trở lên và kèm theo 1 số cam kết nữa thường là duy trì thuê bao HD trog vòng 2 năm

ối zời ơi

Active Member
sau vài hôm nat geo HD mất sub thì tối nay lại có. trước khi có đợt trước đấy thì cũng từng mất 1 thời gian dài
kênh đấy rất vớ vẩn nhá :))
bonus là tối nay số kênh free đang còn lại 46. hình như k khóa hàng loạt mà khóa dần dần các bác ạ :))

sau vài hôm nat geo HD mất sub thì tối nay lại có. trước khi có đợt trước đấy thì cũng từng mất 1 thời gian dài
kênh đấy rất vớ vẩn nhá :))
bonus là tối nay số kênh free đang còn lại 46. hình như k khóa hàng loạt mà khóa dần dần các bác ạ :))

Qnet biên tập mà, họ "ban" cho chúng ta cái gì thì chúng ta phải xem cái đó, họ có vấn đề khi biên dịch thì chúng ta cũng nghỉ xem phụ đề, không có lựa chọn thứ hai

phamtug

Active Member

Q.net ko có các kênh Natgeo mấy kênh này do đại diện của Fox tại việt nam làm phụ đề nên khi xem mấy kênh của Fox rất sướng ko bị chèn quảng cáo hay giới thiệu phim chèn tiếng việt như của bọn Q.net ở vn ngoài Q.net với Fox ra còn có Thaole Entertainment cũng cug cấp kênh quốc tế mấy kênh như outdoor, diva, afc, davince của thaole đó

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên