Kinh doanh Karaoke dùng thiết bị âm thanh mới tốt hay âm thanh Cũ tốt .

duhuongsh

Member
à anh mang loa sang toàn chú quấn với cả bác ngồi giữa . còn bác phong chỉ ngồi chém , mà cong nhận bác phong hay ngồi trà chanh hay sao mà chém hay phết lần sau anh mang loa sang làm chú giảm giá nhé hihi

maiyeuem00

Ðề: Kinh doanh Karaoke dùng thiết bị âm thanh mới tốt hay âm thanh Cũ tốt .

her her . giảm hay không thì pm cho chú phong nhé. em không có quyền quyết định =))

ade_hpvn

mỗi lần quấn lại loa hết bn tiền vậy mọi người ? em hỏi vẩy để còn biết ? loa nhà em dạo này hỏng liên tục

maiyeuem00

tress thi 30-40k
bass 20 50k
bass 25 70k
30 80k
40 100-120k
50 150-170k

ade_hpvn

quấn lại có uy tín ko bạn ? có được như mới ko ? có phải chờ lâu không ? mình sợ thợ đổi mất đồ của mình . hì ... chợ con là đi từ ngã tư hồ sen vào phải không bạn ?
tress thi 30-40k
bass 20 50k
bass 25 70k
30 80k
40 100-120k
50 150-170k

maiyeuem00

nếu loa cháy nhiều thì chắc chắn nó không còn được đẹp. còn loa quấn lần đầu tiên thì. có thể thợ non tay cũng sẽ không phát hiện ra được.
nhà mình xây dựng được uy tín như ngày hôm nay phải mất 20 năm. chẳng nhẽ lại đánh đổi bằng 1 con loa mấy triệu ????
bác làm KOK thì nên đem hàng đến từ sáng thì đến chiều là lấy được hàng ngay. tối có thể kinh doanh luôn.
đúng bác ah`. số nhà 37/69 chợ con

ade_hpvn

thank nhiều nha ... mình chưa sửa loa bao giờ chưa biết rõ . hôm trước loa mình bị cháy mình mang qua ông bác ở cầu an dương quấn lại rồi . hôm nào bị cháy mình qua chỗ bạn quấn lại xem thế nào ... hì hì ...
nếu loa cháy nhiều thì chắc chắn nó không còn được đẹp. còn loa quấn lần đầu tiên thì. có thể thợ non tay cũng sẽ không phát hiện ra được.
nhà mình xây dựng được uy tín như ngày hôm nay phải mất 20 năm. chẳng nhẽ lại đánh đổi bằng 1 con loa mấy triệu ????
bác làm KOK thì nên đem hàng đến từ sáng thì đến chiều là lấy được hàng ngay. tối có thể kinh doanh luôn.
đúng bác ah`. số nhà 37/69 chợ con

Bên trên