Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý

meocon

Well-Known Member
Ðề: Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý

Công nhận bác làm kỳ công quá , ........

do_long_khach

Well-Known Member

Phòng xem phim thế là đạt rồi, nhưng mờ bộ nghe nhạc em nghĩ nên để tầng dưới gần chỗ sinh hoạt thì tiện hơn. Mà ủa hình như chỉ thấy bộ xem phim 5.1 thôi phải ko ạ

tuan_ipad2

Well-Known Member

Phòng xem phim thế là đạt rồi, nhưng mờ bộ nghe nhạc em nghĩ nên để tầng dưới gần chỗ sinh hoạt thì tiện hơn. Mà ủa hình như chỉ thấy bộ xem phim 5.1 thôi phải ko ạ

Mình mới có bộ 5.1 thôi chưa đầu tư bộ nghe nhạc, đang đợi kinh phí để đầu tư bộ 2ch

tinhcongtu

Member

niềm đam mê không bờ bến...chúc bác vui và tiếp tục phấn đấu sự nghiệp HD

lu05

Member

Con center khủng thật giá bao nhiêu thế bác?

meocon

Well-Known Member

Pic cuối 2 đèn màu đỏ có chói quá ko bác

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý

Em đoán con center của bác chủ là B&W Center HTM61 ở Sài Gòn giá mới là trên 11tr
Vâng đúng là htm61 lúc em mua ở nam phú 10.5, còn bây giờ thì đắt lên mấy trăm, em này xem phim đúng là đầy uy lực không cần phải dùng sub, rất hài lòng về em nó

Transformer

Member
Cái rèm + đèn cùng màu nhìn "nóng mắt" quá bác ợ. Chúc mừng bác chủ có không gian giải trí riêng

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý

Cái rèm + đèn cùng màu nhìn "nóng mắt" quá bác ợ. Chúc mừng bác chủ có không gian giải trí riêng

Mùa hè thì nhìn nóng bức thật, mùa đông thấy ấm hơn, em thích màu đỏ, để màu xanh nó quê quê

minhjp

Well-Known Member

Phòng bác giờ là pro quá rồi , đúng chuẩn nữa :)

tuan_ipad2

Well-Known Member

Phòng bác giờ là pro quá rồi , đúng chuẩn nữa :)

Vâng cám ơn bác ghé thăm, em giờ bán hết bw đầu 6 để nâng cấp tiếp bw bác ah, sáng nay vừa giao dịch xong một đôi còn một đôi 685 nữa vừa hết bảo hành, đang cho đi nốt với cái giá 6.5

thuannguyen145

Re: Lần Đầu Chơi HD nâng cấp karaoke

mình cũng đang tính học hỏi về au nếu bạn có kinh nghiệm cho mình xin tí nhé,mình co kệ rồi mà chưa có dàn

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Lần Đầu Chơi HD nâng cấp karaoke

mình cũng đang tính học hỏi về au nếu bạn có kinh nghiệm cho mình xin tí nhé,mình co kệ rồi mà chưa có dàn

Bác cho em biết khả năng kinh tế bác đến đâu, thích nghe thể loại nhạc gì cái quan trọng diện tích phòng bao nhiêu m2, phòng bé đừng chơi loa cột quá thừa thãi, còn tiền không vấn đề thì OK, nhưng sử lý âm thanh loa to trong phòng nhỏ hơi mệt đấy

Bên trên