Lần đầu post dàn HD tự làm

cubiboy90

Dàn HD em tự làm khi gom góp xin xỏ dc từ dàn cũ của nhà ko xài tới :D

Amp : yamaha RX-V800
Front : Yamaha NS-777
Center thì em để đại sau cái TV vì hết chỗ chứa :(
Sub : JBL Venue
Và cục CPU màu đen xì bên trái :D
Lần đầu post có j sơ suất các bác thông cảm dùm :p

buithaihai

Active Member
Ðề: Lần đầu post dàn HD tự làm

Bóc tem trước. Bác treo con tivi lên để cho em center thò mặt ra, để em nó sau tivi thì nghe sao được. Bác cho thêm ít ảnh đi, có mỗi cái. Mà sao bác chủ không ngủ à, up vào giờ này?

H 9999

Active Member

2 thùng loa YA bác sợ chuột chui vào với bụi à sao mà bắt chúng nó chùm chăn thế ? liệu có ảnh hưởng gì đến tiếng gào thét của các em ý ko bác ?

redtiger_hl

Member

2 thùng loa YA bác sợ chuột chui vào với bụi à sao mà bắt chúng nó chùm chăn thế ? liệu có ảnh hưởng gì đến tiếng gào thét của các em ý ko bác ?
Chắc bác ý chụp lúc vừa setup xong , chưa bỏ vỏ ra ngoài .

cubiboy90

Chắc bác ý chụp lúc vừa setup xong , chưa bỏ vỏ ra ngoài .

Bóc tem trước. Bác treo con tivi lên để cho em center thò mặt ra, để em nó sau tivi thì nghe sao được. Bác cho thêm ít ảnh đi, có mỗi cái. Mà sao bác chủ không ngủ à, up vào giờ này?

Minh vua setup xong nen buon ngu chi up dc moi cai anh, con chua khoan dc cai lo nua, vi khuya roi so khoan dan phong qua kiem :D. Setup xong vui qua post bai len khoe lien ay ma , hi hi :D

Cai mang che loa front mong dinh ah bac, cai loa nay ba minh ko xai toi nen no bui lam fai trum :D

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Lần đầu post dàn HD tự làm

Bác nói đúng rồi đó, mỗi lần minh mun xem fai kê cao gối :(, có cách nào khác phục nhược điểm này ko bác ...

:)
có cách đấy bác ! 1 là bác mua cái giường kiểu như trong bệnh viện ấy...nếu thích nằm xem thì bấm nút phần đầu giường nó từ từ nâng nên đến tầm nào bác thích thì thôi k bấm nữa ! 2 là bác mua cái giá treo tivi có loại xoay 180 độ và còn gật gù theo ý thích của chủ nhân cũng tiện ! còn kéo ra kéo vào đc nữa cơ bác chủ nhé chỗ em bán cái này khoảng 4 triệu đến 5 triệu vnd..có thể lắp với tivi đến 60 in !

cubiboy90

có cách đấy bác ! 1 là bác mua cái giường kiểu như trong bệnh viện ấy...nếu thích nằm xem thì bấm nút phần đầu giường nó từ từ nâng nên đến tầm nào bác thích thì thôi k bấm nữa ! 2 là bác mua cái giá treo tivi có loại xoay 180 độ và còn gật gù theo ý thích của chủ nhân cũng tiện ! còn kéo ra kéo vào đc nữa cơ bác chủ nhé chỗ em bán cái này khoảng 4 triệu đến 5 triệu vnd..có thể lắp với tivi đến 60 in !

Bác có thể cho e xem hình cái giá treo ko, mà tiệm bác tên gì nữa chứ :D

the sung

Member

bác treo cái tivi lên, giá treo có khớp động để điều chỉnh góc và hướng cho thuận lợi. Rồi đặt cái center vào vị trí tivi hiện tại là ok

mrtran1201

Active Member

Bác này comment khéo quá

trandoanhau1980

Active Member

Sao bạn không dùng phím và chuột không dây cho nó gọn!? 2 món này cũng rẻ mà!

theaminh81

Well-Known Member

Thế bác cũng k ngủ sao mà vào comment thế hiihihi, dàn làm lại cho gọn chút đi chủ thớt

casehtpc

bác bỏ cái bàn đăng trước để chuột phím đi mà thay vào đó bằng bộ chuột phím ko dây nào đó như k400 chẳng hạn có phải đẹp hơn ko, hoặc đẹp và gọn hơn nữa thì thay nốt cái case mà bác nói là đen xi xì bằng mấy cái vỏ case của em chẳng hạn :D

Bên trên