[Lấy ý kiến] Offline sinh nhật HDVN lần thứ 3 (1/7/2011)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: [Lấy ý kiến] Offline sinh nhật HDVN lần thứ 3 (1/7/2011)

Nói vui các bác vậy thôi, e đã bao trọn quán 65 rồi:)), thoải mái đập phá đi ae:))

dangnham

50k đơn giản với túi tiền mỗi người nhưng nếu làm thế thì thể hiện sự thiếu chuyên nghiệp trong khâu tổ chức. Mất hình ảnh HDHN lắm!
Theo em đã quyết như vậy rồi thì dù hơi chật cũng chỉ 1 tầng cho ấm cúng. Ai lại lọ mọ đi lên đi xuống mà mất hết cả vui.

1 tầng ko đủ bác ơi, còn chỗ để quà tặng, chỗ chơi game với còn nhiềi chương trình khác nữa mà :D

hunggz

xin ý kiến về bằng khen để mai e đi in

overkillx

Huyền Thoại

Rất đẹp nhưng nếu bỏ cái logo trên đầu đi thì đẹp hơn, trông nó cứ chơi vơi thế nào, thay vào đó nên cho cái logo làm background. Ngoài ra bỏ con dấu ở dưới cùng đi vì làm chơi thì được nhưng nghiêm túc thì không nên, sau này HDHN cố gắng làm con dấu riêng. Vấn đề con dấu này đã nói bao nhiêu lần nhưng đ/c Giao không đi làm là sao nhỉ???

P/s: Nếu tôi có tên trong danh sách tặng bằng khen thì bỏ đi nhé

tusontay

Huyền Thoại

Theo ý em nên làm con dấu thật, rồi đóng vào ---> chuyên nghiệp hơn các bác ạ! :D

Từ lần sau ấy!

BKG

Con dấu nên có anh ạ. Kèm cái chữ kí nữa . Chứ ko thì chẳng khác gì tự sướng cả anh ạ :-s

dangnham

Em cũng đồng ý với mấy bác, cái logo HDvietnam kia bỏ đi và để làm nền, chỉnh opacity khoảng 30-40% là vừa, dấu kia thì có thể để đc nhưng a Giao phải kí tươi vào đó

hunggz

hôm qua nhà e mất điện, mời các bác chém à

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnham

Cái logo hơi bé, to tí nữa thì đẹp hơn :D

overkillx

Huyền Thoại

Con dấu nên có anh ạ. Kèm cái chữ kí nữa . Chứ ko thì chẳng khác gì tự sướng cả anh ạ :-s

Chẳng phải tự sướng thì là gì? Con dấu đó ai công nhận, hơn nữa lại là dấu tròn đỏ, nghiêm trọng vấn đề thì là vi phạm pháp luật thế mới nói làm chơi thì được, nghiêm túc thì không nên. Đúng ra phải là ông Chip làm cái bằng khen đó mới chính xác, nếu không HDHN phải có con dấu (vuông) của riêng mình

hieuhadong

Nói như bác Văn đúng đấy, thực ra bằng khen này chỉ a e HD biết với nhau mang ý nghĩa tinh thần và tình cảm là chính không nhất thiết phải có con dấu thay vào đó có thể là logo của HDVN hay gì đó có lẽ hay hơn :)

dangnham

Trưa nay ai rảnh thì đến 65 luôn nhé. 12h-12h30 nhé các bác

hunggz

có đồng chí nào rảnh rỗi đi in với làm khung bằng khen hộ e phát :p

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Chân thành cảm ơn các bạn đã cho ý kiến và giúp đỡ rất nhiều trong quá trình chuẩn bị và tổ chức sự kiện.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên