List phim HD trên Megashare.vn (cập nhật 13.03.2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Ðề: List phim HD trên Megashare.vn (list mới T6/2011)

http://www.hdvietnam.com/diendan/65...20p-dd5-1-x264-ctrlhd-canh-sat-nguoi-may.html đổi tới 120 mà vẫn không hiện dung lượng :|, nếu có hiện thì cũng down được vài MB rồi đứng :|.
Phim này mình đã xóa khỏi list rồi mà :)
Phim 1 link >2GB đã up trong năm 2010 phần lớn là không download được. Link vẫn còn sống, IDM không hiện dung lượng hoặc download 0KB/s.
Cái này mình đã gặp hoài vã đã xóa hàng trăm phim ra khỏi list.

Extremer

768 - Robocop (1987-1993) Trilogy BluRay 720p DD5.1 x264-CtrlHD-Cảnh Sát Người Máy - khungxin - 18/10/2010, vẫn còn trong list mà :|.

Ức chế nhất vụ này, thà báo link die, không biết bao giờ mới thấy được 2 chữ ổn định của host Việt Nam để khỏi suy nghĩ đắn đo khi móc tiền túi ra mua acc :|.

tolydieu

768 - Robocop (1987-1993) Trilogy BluRay 720p DD5.1 x264-CtrlHD-Cảnh Sát Người Máy - khungxin - 18/10/2010, vẫn còn trong list mà :|.

Ức chế nhất vụ này, thà báo link die, không biết bao giờ mới thấy được 2 chữ ổn định của host Việt Nam để khỏi suy nghĩ đắn đo khi móc tiền túi ra mua acc :|.

hay quá toàn phim mìh thích xem cả
Thank 2 bạn. Cuối tuần cập nhật list. Dạo này các uploader lên hàng ít quá. Chỉ còn mỗi iceman là chủ đạo. Nhoctom đi đâu rồi?

ninhkhang

Member

Thank 2 bạn. Cuối tuần cập nhật list. Dạo này các uploader lên hàng ít quá. Chỉ còn mỗi iceman là chủ đạo. Nhoctom đi đâu rồi?

các phim ""bomb"" thì mãi ko thấy đâu, Thor cũng chưa có luôn :|
các phim up lên toàn CHD.........sub cũng chưa có! 1 mùa hè bị dội bomb và cũng phải chờ dài cổ để dc dội..........HD
Ôi Harry..............nỗi đau của nhân dân ta :(

leluatmdc

Ðề: List phim HD trên Megashare.vn (list mới T12/2010)

Quá tiện cho AE. Thank rất nhiều :D

ncnsin

Member

999 - The Eagle 2011 BluRay 720p DTS x264-CHD - Channing Tatum - ledung123 - 12/6/2011

click vào thì ra link 5 mẫu HDTV 3D mới về VN bác ơi..!

tolydieu

999 - The Eagle 2011 BluRay 720p DTS x264-CHD - Channing Tatum - ledung123 - 12/6/2011

click vào thì ra link 5 mẫu HDTV 3D mới về VN bác ơi..!
Cảm ơn bác đã chỉ ra cái sai. Mình type nhầm 22 thành 23
LInk đúng là: http://www.hdvietnam.com/diendan/65...-bluray-720p-dts-x264-chd-channing-tatum.html

Mới cập nhật phim cho tuần này. Tuần này ít phim quá. Chỉ còn iceman là chính thôi.

Trista

List phim "II. Phim Châu Á:" đâu mất rồi u_u
Fix lại dùm bác ơi.

anh7donco

Member

Có cái này tiện ghê, cám ơn pác nhiều!

tirock

Minh down phan 2 cua Shutter Island nhung bi loi thi phai. Khong biet bac chu thread nay up lai duoc khong.Tks so much:)

tenlatung

Well-Known Member

Cái Link 1373 - X-Men Quadrilogy BluRay 720p x264 DTS-WiKi - Dị nhân 4 phần - ProSkyR - 28/1/2011
Ðề tài không tồn tại hoặc đã bị xóa. Xin vui lòng thông báo với Ban Quản Trị nếu bạn chắc chắn đã nhập đúng đường dẫn.
Là sao hả bác :-<

tolydieu

Minh down phan 2 cua Shutter Island nhung bi loi thi phai. Khong biet bac chu thread nay up lai duoc khong.Tks so much:)
Không bạn ah. Vì mình đâu phải upload phim đó đâu :-S. Bạn vào thread đó gửi lời yêu cầu thử chủ nhân của phim đó có upload lại được không? Theo quan điểm của mình là các uploader thường up xong rồi xóa soure, vì đỡ tốn chổ HDD. Hoặc bạn có thể tìm link download khác.

Cái Link 1373 - X-Men Quadrilogy BluRay 720p x264 DTS-WiKi - Dị nhân 4 phần - ProSkyR - 28/1/2011
Ðề tài không tồn tại hoặc đã bị xóa. Xin vui lòng thông báo với Ban Quản Trị nếu bạn chắc chắn đã nhập đúng đường dẫn.
Là sao hả bác :-<
Phim đó die rồi nên BQT đã xóa link.
Cả hai phim bị lỗi trên mình xẽ xóa khỏi list trong lần cập nhật tiếp theo.

duyduc27

double pos.........................................................

Chỉnh sửa lần cuối:

duyduc27

Em biết request ở topic này là không đúng nhưng box request MS trông hẻo quá.... rất nhiều topic nằm chỏng chơ thấy phát rầu. Nhìn cũng biết số phận topic mình trong đó.

Em muốn xin 2 phim Before Sunset (2004) Before Sunset (2004) - IMDb và Before Sunrise (1995) Before Sunrise (1995) - IMDb
Em đã thử search trên diễn đàn mình thì đúng là có 2 topic về 2 phim đó thật ( của bác Supik) nhưng rủi thay tất cả link đều die. Em cũng lặn lội vô hdmovie.vn để xin của chỏ topic đó nhưng các bác ấy cũng chịu vì không còn uploader MS . Mà em cũng tìm 2 phim này cả tuần rồi.

Vì những lý do trên nên em hi vọng bác nào hảo tâm có thể reup 2 phim này trên MS dạng 720p của bác encode nào cũng dc, có tiếng thì càng tốt. Em xin cảm ơn :(

tolydieu

Em biết request ở topic này là không đúng nhưng box request MS trông hẻo quá.... rất nhiều topic nằm chỏng chơ thấy phát rầu. Nhìn cũng biết số phận topic mình trong đó.

Em muốn xin 2 phim Before Sunset (2004) Before Sunset (2004) - IMDb và Before Sunrise (1995) Before Sunrise (1995) - IMDb
Em đã thử search trên diễn đàn mình thì đúng là có 2 topic về 2 phim đó thật ( của bác Supik) nhưng rủi thay tất cả link đều die. Em cũng lặn lội vô hdmovie.vn để xin của chỏ topic đó nhưng các bác ấy cũng chịu vì không còn uploader MS . Mà em cũng tìm 2 phim này cả tuần rồi.

Vì những lý do trên nên em hi vọng bác nào hảo tâm có thể reup 2 phim này trên MS dạng 720p của bác encode nào cũng dc, có tiếng thì càng tốt. Em xin cảm ơn :(

Bản này có hợp với bạn không?
Mã:
http://www.imdb.com/title/tt0381681/

Format                           : Matroska
File size                        : 4.42 GiB
Duration                         : 1h 20mn
Overall bit rate                 : 7 881 Kbps
Encoded date                     : UTC 2008-02-23 14:01:18
Writing application              : mkvmerge v2.1.0 ('Another Place To Fall') built on Aug 19 2007 13:40:07
Writing library                  : libebml v0.7.7 + libmatroska v0.8.1

Video
ID                               : 1
Format                           : AVC
Format/Info                      : Advanced Video Codec
Format profile                   : [email protected]
Format settings, CABAC           : Yes
Format settings, ReFrames        : 6 frames
Codec ID                         : V_MPEG4/ISO/AVC
Bit rate                         : 7 430 Kbps
Width                            : 1 280 pixels
Height                           : 720 pixels
Display aspect ratio             : 16:9
Frame rate                       : 23.976 fps
Color space                      : YUV
Chroma subsampling               : 4:2:0
Bit depth                        : 8 bits
Scan type                        : Progressive
Bits/(Pixel*Frame)               : 0.336
Stream size                      : 4.08 GiB (92%)
Title                            : Before Sunset
Writing library                  : x264 core 58 svn-736M
Language                         : English

Audio
ID                               : 2
Format                           : AC-3
Format/Info                      : Audio Coding 3
Mode extension                   : CM (complete main)
Codec ID                         : A_AC3
Bit rate mode                    : Constant
Bit rate                         : 448 Kbps
Channel(s)                       : 6 channels
Channel positions                : Front: L C R, Side: L R, LFE
Sampling rate                    : 48.0 KHz
Bit depth                        : 16 bits
Stream size                      : 257 MiB (6%)
Title                            : AC3 5.1

Text
ID                               : 3
Format                           : UTF-8
Codec ID                         : S_TEXT/UTF8
Codec ID/Info                    : UTF-8 Plain Text
Mã:
http://www.fileserve.com/file/vetEJpc/Before.Sunset.2005.x264.720p.L4.1.AC3.5.1.part1.rar
http://www.fileserve.com/file/r46qw8r/Before.Sunset.2005.x264.720p.L4.1.AC3.5.1.part2.rar
http://www.fileserve.com/file/nCCb7Wc/Before.Sunset.2005.x264.720p.L4.1.AC3.5.1.part3.rar
http://www.fileserve.com/file/S84Qse8/Before.Sunset.2005.x264.720p.L4.1.AC3.5.1.part4.rar
http://www.fileserve.com/file/bUgJ5cX/Before.Sunset.2005.x264.720p.L4.1.AC3.5.1.part5.rar
Mình mới search trên mạng, không biết bạn có down được từ FS ko?

duyduc27

Link FS thì em chịu, bác có thể leech sang link MS không. Mà bản này là của ai encode vậy bác

tolydieu

Link FS thì em chịu, bác có thể leech sang link MS không. Mà bản này là của ai encode vậy bác
Hổng biết, vì không thấy để, mình search ra kết quả trong trang hd-bb.org. Leech thì mình thua rồi. Hay là bạn vào mục leecher for vietnam có các chuyên đề về leech đó. CHúc bạn thành công.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên