List Phim trao đổi của Anh Em [email protected]

HHN

Active Member
Ðề: List Phim trao đổi của Anh Em [email protected]

M. sao mà đen quá các bác ahj hôm qua loay hoay cài bản win 8 lỗi driver card màn hình nhẩy tưng tưng chớp liên tục cho đĩa vào repear ai ngờ sau khi xong dũ lieu 2 cái ổ cứng hơn 3T của em chỉ còn lại con số không.Tiếc nhất là it phim bluray 3d download lại bao giờ cho xong đây, mấy G thì may còn cứu được chứ mỗi file vài chục G thì bó tay toàn tập.Chết vì cái tội vọc vạch
Vô lý nhể lỗi driver card màn hình thì liên quan gì đến HDD đâu nhể ???

khi bỏ đĩa vào chon chế độ repeare sữa lỗi win bác có chon lựa du`ng sẵn driver cũ hoặc làm sạch( trong win 8 là vậy) Nếu bác chọn chế độ làm sạch thì chia buồn cùng bác luon tất cả dữ lieu của ổ cứng bác cắm vào dù là mấy ổ đi nữa đều được làm sạch sẽ gọn gang không tỳ vết- chính điều này làm em nhầm lẫn là chỉ làm sạch những phần mềm đã cài và giữ lại phần gốc của bản win. Win 8 nó là như vậy đấy không như win 7 và vista chế độ repear chỉ sữa lỗi ở phân vùng cài win thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

hungmh80

Active Member

Các bác cho em hỏi mua acc Fshare ở HP mình thì mua ở đâu nhỉ , đang cần bộ 24 Hours mà không được Share Acc Vip Fshare vì chưa lên được HD720p .

HHN

Active Member

khi bỏ đĩa vào chon chế độ repeare sữa lỗi win bác có chon lựa du`ng sẵn driver cũ hoặc làm sạch( trong win 8 là vậy) Nếu bác chọn chế độ làm sạch thì chia buồn cùng bác luon tất cả dữ lieu của ổ cứng bác cắm vào dù là mấy ổ đi nữa đều được làm sạch sẽ gọn gang không tỳ vết- chính điều này làm em nhầm lẫn là chỉ làm sạch những phần mềm đã cài và giữ lại phần gốc của bản win. Win 8 nó là như vậy đấy không như win 7 và vista chế độ repear chỉ sữa lỗi ở phân vùng cài win thôi
Thế thì tệ nhỉ :)) nhà em ở huyện đảo cho nên món công nghệ nó chậm úp đết lắm bác ạ :D

vn12345

Member

vn12345

Member

Mon men kéo từ sáng đến trưa được 1 bộ Bluray về test thử thì AVR ko lên được DTS HD MA vì em "còi" Dune Lite 53D ko cho pass through.

Hic, đúng là thân phận newbie, lúc mua ko để ý. Buồn mất mấy ngày, giờ thì ca bài ca biết thế mua Dune Smart xx

manhthang

Huyền Thoại
Mãi đến hôm nay em mới down được Transpoter 2 Bluray :D
Phim này mặc dù có bản rip từ BC từ lâu lắm rồi mà không hiểu sao không ở đâu up Bluray trong khi phần 1 và 3 có đầy đủ.

Có bác nào có phụ đề Việt phim Source Code khớp với bản Bluray của CHDBits cho em xin với, thử tất cả các thể loại phụ đề của các bản rip mà không cái nào khớp, chỉ khớp nửa đầu phim, nửa cuối lệch thê thảm.

tnm

Well-Known Member

A đây rồi, kem ly đặc biệt ......... Transpoter Bluray em cũng thiếu mỗi phần 2 >:)

azumiii

Member

không ý em hỏi file m2ts ý file bờ nu ray ý vì em chưa xem nó bao h mà down chán chê hay đi qua bác hiếp mi vác về xong ứ xem dc thì buồn nắm

vuvankhanh

Vấn đề gì vậy? Ai lại bảo cứ phải sub trùng tên với phim thì mới xem được thế nhỉ? Dùng KMP là tự tìm sub trong thư mục film mà, không thì dùng splashpro đấy, add sub thoải mái.
Mình cũng có list phim nho nhỏ, bác nào có nhu cầu thì copy cho đỡ phải down mệt.

HHN

Active Member
Ðề: Re: List Phim trao đổi của Anh Em [email protected]

Vấn đề gì vậy? Ai lại bảo cứ phải sub trùng tên với phim thì mới xem được thế nhỉ? Dùng KMP là tự tìm sub trong thư mục film mà, không thì dùng splashpro đấy, add sub thoải mái.
Mình cũng có list phim nho nhỏ, bác nào có nhu cầu thì copy cho đỡ phải down mệt.
Mấy bác kia hỏi là hỏi cái HDP Dune mà có hỏi HTPC đâu bác [-X

Bên trên