Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

tommy8288

Ðề: Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

Hâm mộ "đóng rác" nhà giàu của bác quá!
bác giới thiệu kĩ hơn mấy cái ampli +loa đi!
"đóng rác" bác "lượm" hết mấy x000 "U ét đê" vậy bác ????

chào Bạn ! mình nghe nhạc bằng đĩa CD (phono R )thì dùng CDP Denon 3300 + Amply Marand 74d chạy Lass A, và loa AR 94, khi xem film thì dùng Recever DTS Denon 1500, loa Font dùng cặp Kef C20 , Center Polk Audio , Rear JBL Control 1, Suwoofer KenWood, toàn là hàng second hand nghĩa địa không à ( đừng chê nhé), mấy đứa nhỏ hát Karaoke thì dùng DVD Midi Cali , Amly mixer HLoaVN và loa SAS, mình tòan mua hàng cũ nên giá thành cũng rẽ lắm bạn ơi...

tommy8288

Tieubaocaca[IMG đã viết:
http://i566.photobucket.com/albums/ss104/tommy8288/DSC01578.jpg[/IMG]
1 bé BB8700, 1BB không biết là 9000 hay 8900 (chắc là 8900) lại còn 1 bé SL65 nữa...

Hehe! Vui phết:D
chào tieubaocaca ! mình xài BlackBerry 8700R và em Bold 9000, còn em màu đỏ là SL45i chứ hỏng phải SL65 .

tommy8288

hix..."rác" nì hem phải ai muốn cũng lụm được phải hem bác :D
Dũng lượm cũng lâu lắm mới được cái ...đóng rác này...nói thật là money cũng hơi kém nên mới chịu khó đi nhặt ...đồ cũ...về để tham gia với AE HDvietnam đó...

tommy8288

-Em yuê đôi trép còi quá...bala,bác để lại cho em đi
chào A Quang : cặp trép còi này mình nhờ Ông Anh ở Campuchia mua hàng nghĩa địa gởi về VN dùm nên tạm thời cũng chưa có ý định bán lại, A Quang có quen AE HD ở Sài Gòn có thể nhờ ra chợ Nhật Tảo mua dùm, chúc A sẽ tìm được cặp...trép còi...nhé...

tommy8288

tình hình là cái LCD 37LX80V xem được khoản...1 tháng...thấy nó hơi...nho nhỏ...chút, tính lượm thêm...cục rác...khoãn 42 inh, AE gợi ý cho mình nên lượm em nào nhé...Thank's AE HD nhiều...

hai_duong

Member

chào tieubaocaca ! mình xài BlackBerry 8700R và em Bold 9000, còn em màu đỏ là SL45i chứ hỏng phải SL65 .

Mình thì thấy tất cả đều là rác ngon, nhưng ngộ nhất vẫn là cái BB Bold chế thêm tai nghe để nói chuyện thôi, nhìn phá cách kinh khủng, bạn chia sẻ với mình được không? Thanks. Hâm mộ cả dàn này quá. >:D<

T&T

Hic nhà em đang dùng 6 Loa 1 Sub và 2 Amply nhưng nhìn rác của chị này mà phát sốt ra rồi

khiếp quá, nhìn cái bàn la liệt các thiết bị điều khiển 0 dây. Người nào mới đến muốn điều khiển cái gì cũng suy nghĩ 1 lúc lâu đó :))

luciano

Active Member

lượm rác vậy là ngon rùi, hùi đó, em toàn đi mua rác k à bác (một thời ngu dại)

tommy8288

Hic nhà em đang dùng 6 Loa 1 Sub và 2 Amply nhưng nhìn rác của chị này mà phát sốt ra rồi
chào bạn, dàn máy của bạn dùng 6 loa + 1 sub xem phim là ok rồi, dàn máy mình nhiều loa hơn bạn vì trong đó mình tổng hợp nghe nhạc, xem phim , karaoke nên mới nhiều loa...bèo...số lượng thì nhiều nhưng chất lượng chẳng ...bao nhiêu...chủ yếu...vui là ...9..., thỏa mãn niềm đam mê là ...10...hi...hi...

tommy8288

hai_duongMình thì thấy tất cả đều là rác ngon, nhưng ngộ nhất vẫn là cái BB Bold chế thêm tai nghe để nói chuyện thôi, nhìn phá cách kinh khủng, bạn chia sẻ với mình được không? Thanks. Hâm mộ cả dàn này quá. >:D<

chào bạn hai_duong ; cái ống nghe đó mình lấy từ cái điện thoại củ, cắt ra và nhờ...cao thủ... bên hội SL4X mod lại dùm cho...thằng nhóc...chơi, ngoài chức năng nghe và gọi DT nó cũng nghe nhạc được cho tấc cả các dòng máy nghe nhạc vì dùng jack cắm 3.5mm

b52g0

nghe nhạc mỏi tay đây:-@:-@:-@

accuphase

Member

Nhưng sao tới 2 sub đứng kế nhau vậy ta, nhìn giống bán hàng quá...

seagalvsjetli

Active Member

này các pro ơi, mình thắc mắc là giữa căn phòng tường bình thường và tường gạch men như thế này thì âm thanh nó có khác nhau k nhỉ?

Monster_13

rác này lượm ở đâu vậy , chỉ em đi lượm với =P~=P~=P~=P~=P~

tommy8288

đống rác có bả 1 con BB 8700 và 1 con Bold nữa, chỉ chỗ em lụm với
Blackberry à, bạn vào www.tinhte.com, ở đó có nhiều...rác BB...lắm, chúc bạn lượm được vài...em...nhé

Nhưng sao tới 2 sub đứng kế nhau vậy ta, nhìn giống bán hàng quá...

chào bạn ! mình lượm về chơi thôi chứ không phải...mua bán...cái Sub Kenwood SW9 là để cho dàn Cinema, còn cái Sub Bose PAM 5 kết hợp với 2 loa Bosse 101 để nghe nhạc bằng DT SL45 thôi ah...

tommy8288

này các pro ơi, mình thắc mắc là giữa căn phòng tường bình thường và tường gạch men như thế này thì âm thanh nó có khác nhau k nhỉ?
tường bình thường và tường gạch men chất lượng vẫn...tệ...như nhau bạn ơi, chỉ có tường gắng thêm các vật liệu tiêu âm, cách âm, và thêm thảm lót sàn nữa thì mới cảm nhận được âm thay hay.

xda160

Member

chào bạn hai_duong ; cái ống nghe đó mình lấy từ cái điện thoại củ, cắt ra và nhờ...cao thủ... bên hội SL4X mod lại dùm cho...thằng nhóc...chơi, ngoài chức năng nghe và gọi DT nó cũng nghe nhạc được cho tấc cả các dòng máy nghe nhạc vì dùng jack cắm 3.5mm

Bác làm cái ống nghe có khó ko bác ơi, ống nghe điện thoại thì em đầy, BB thì em cũng có 1 cái :)

tommy8288

Bác làm cái ống nghe có khó ko bác ơi, ống nghe điện thoại thì em đầy, BB thì em cũng có 1 cái :)
chào bạn ! mình không biết làm, cái tai nghe đó mình nhờ bạn bên hội SL4X làm dùm, mà cũng ít xài lắm bạn ơi, chơi cho vui thôi, xài bất tiện lắm...

Bên trên