Mẫu PMH phần 12: Sắc màu.

duongbaba

Active Member
Bé chơi công viên :x;;)

1.

2.

TQN

Ðề: Mẫu PMH phần 12: Sắc màu.

Tuyệt vời!

Cảm ơn cụ, mà cụ cho hỏi tuần sau cụ ra HN à, nhớ bỏ chút thời gian để em mời cụ bữa rượu nhé.

duongbaba

Active Member

Áh àh, gặp người quen.

3.

Vào công viên chơi tiếp nà :D
4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

duongbaba

Active Member

Tiếp theo là gái xinh xóa phông như thường lệ :))
Demo trước 2 tấm ;;)

11.

12.

duongbaba

Active Member

locnp

Well-Known Member

Sau khi bị 40D cho đo ván, 5D âm thầm luyện công, 5D2 chuyển qua làm BLV :))

tieuthieugia

Well-Known Member

nói thật chứ làm BLV chỉ là phần nhỏ trong khả năng... hứng là làm thui hehhe
mình chỉ bình những hình quá mức :))

kiukiu

Well-Known Member

Áh àh, gặp người quen.
6.

Ui mèn ơi, nếu là em thì bắn trăm phát out cả trăm @-) Có cái IS nào thiết kế bù rung cho tim ko nhỉ 8-}
Tất cả đã sẵn sàng, em chỉ còn thiếu mỗi vỉ thuốc chống say rượu thôi các bác ợh :)) Tuần sau gặp các bác :x:-*

Bác cứ lo xa, toàn chém gió đấy, chỉ uống lọc đá có cồn với trà đá có ga thôi !
Ae đang hỏi xem bác có xử được món Mộc Tồn ko ? Hồi đáp nhanh để bọn em chuẩn bị chu đáo nhóe :D

hellomoto

Active Member

đẹp quá lão à, phải nói tuyệt, kỳ này khỏi chụp em cũng toi rồi:D

duongbaba

Active Member

...
Ae đang hỏi xem bác có xử được món Mộc Tồn ko ? Hồi đáp nhanh để bọn em chuẩn bị chu đáo nhóe :D
Em chỉ uống rượu gạo hay rượu nếp được thôi =P~ Đang nhịn ăn để dành bụng xơi món thịt cầy gần nhà lão Nhảm này :))
HN hôm nay trời mát quá, cứ y như vác cái máy lạnh đi dạo phố ấy. Phê thiệt :D

Lên hàng tiếp nào:

13.

14.

15.

16.

17.

18.

tommy8288

Thích bố cục dạng 1,2,7,13 ^^, mấy tấm kia nhìn đau tim qué>:)>:)>:). PTS nhẹ nhàng vậy đẹp rồi, tóc tai lên đủ chi tiết mà không cứng đơ như que kem như khi xưa ta bé.

À quên nếu có em trai newbie nào PM, bác DBB dắt em nó ra Zshop hay chổ nào ngon bổ rẽ, chơi bộ Ni D7000 nhé, cho phe Ni quân số tăng lên chút cho khí thế, không nhìn tới nhìn lui toàn quân Ca đánh kiếm leng keng với nhau.
Len Nikon MF chụp lên màu đẹp quá đi Tuyến SP ơi , để em gom thóc qua xin cưới bớt 1 em của DSP mới được .

khanhaho

Thích bố cục dạng 1,2,7,13 ^^, mấy tấm kia nhìn đau tim qué>:)>:)>:). PTS nhẹ nhàng vậy đẹp rồi, tóc tai lên đủ chi tiết mà không cứng đơ như que kem như khi xưa ta bé.

À quên nếu có em trai newbie nào PM, bác DBB dắt em nó ra Zshop hay chổ nào ngon bổ rẽ, chơi bộ Ni D7000 nhé, cho phe Ni quân số tăng lên chút cho khí thế, không nhìn tới nhìn lui toàn quân Ca đánh kiếm leng keng với nhau.

đúng rồi đó, anh em nào chơi D7000 thì PM cho em lập hội. Anh Tuyến cho em hỏi mấy cái ống MF Nikkor như của bác DBB thì kiếm ở đâu? Em không phải lăn tăn, hỏi cho biết...

khanhaho

Khánh long có D7000 giá chính thức kìa, 1570 USD. Mịa nó nhảy từ 1730 xuống còn 1570, biết vậy mình đợi về đây mua bộ chính thức cho rồi, có bảo hành đàng hoàng, hic.

locnp

Well-Known Member

Sư phụ mua thuốc trợ tim trữ sẵn , sắp tới sẽ còn hot hơn nữa :))

đúng rồi đó, anh em nào chơi D7000 thì PM cho em lập hội. Anh Tuyến cho em hỏi mấy cái ống MF Nikkor như của bác DBB thì kiếm ở đâu? Em không phải lăn tăn, hỏi cho biết...

Lão TTG lập nguyên cái thớt VNPHOTO mà chưa mua đc cái nào, còn DSP thì thức canh me đến khi nào gà gáy mơi chịu đi ngủ :))

Khánh long có D7000 giá chính thức kìa, 1570 USD. Mịa nó nhảy từ 1730 xuống còn 1570, biết vậy mình đợi về đây mua bộ chính thức cho rồi, có bảo hành đàng hoàng, hic.

Sao D7000 xuống giá lẹ vậy anh?

khanhaho

giá cũ là hàng xách tay, KL lợi dụng hàng đang hot nên hét giá trên trời, giá mới là của VIC, phân phối chính thức của Nikon VN, nên giá ngang ngửa với lúc mình mua bên Malaysia, cũng hàng chính thức.

locnp

Well-Known Member

Mua hàng lúc đang hot thế nào cũng bị nâng giá, mua hàng ở VN chán thật!

[IVAN]

Thích tấm 6, hờ hững vậy mà ngon, mấy tấm kia bình thường như mọi ngày không có gì đập phá, hehehe

Bên trên