Máy ảnh nào cho gà công nghiệp ?

hellomoto

Active Member
Ðề: Máy ảnh nào cho gà công nghiệp ?

ho ho cái thớt này đâu phải audio đâu ???
chúc mừng bác Cường nhé, cho em nghe ké với he he

hdamateur

Member

Bác hellomoto này 'pro' thật, Bác post cho vài bài về kỹ năng chụp các thể loại ảnh thông thường (cách chỉnh các thông số) anh em nghiên cứu với.

tieuthieugia

Well-Known Member

Bác hellomoto này 'pro' thật, Bác post cho vài bài về kỹ năng chụp các thể loại ảnh thông thường (cách chỉnh các thông số) anh em nghiên cứu với.

lão í giữ bí kiếp tới chết chứ k truyền ai đâu..em mới hỏi muh lão nói k biết j nè

hellomoto

Active Member

bảo xúông HCm muh k chịu đi còn đòi nghe ngóng j....?

hu hu bận rồi~X( có rảnh như bác đâu =)) (nghe nói trúng quả nên nghĩ xả hơi chứ gì???)

pro gì đâu bác, copy and paste thui mà

tieuthieugia

Well-Known Member

hu hu bận rồi~X( có rảnh như bác đâu =)) (nghe nói trúng quả nên nghĩ xả hơi chứ gì???)

pro gì đâu bác, copy and paste thui mà

trúng gió chứ trúng j...?
nhìn cái trán trên avatar là thấy quá pro oy....8-X8-X8-X8-X

captainclaw

LeechPro

Thấy bài của bác Moto công phu lắm. Ngưỡng mộ!

tieuthieugia

Well-Known Member

Chạy show về nghe bác TTG nói tài sản bác cuongdoanvan nghe ham quá, ai tình nguyện hợp tác với em đi dọn nhà bác CDV và DBB nè :-c:-c . 1 đêm khoét vách bằng 3 năm cày^^

qua nhà bác Cường lấy đồ HT, AV còn nhà bác duongbaba thì lấy đồ máy ảnh thui.....
ai đi với em không?

duongbaba

Active Member

qua nhà bác Cường lấy đồ HT, AV còn nhà bác duongbaba thì lấy đồ máy ảnh thui.....
ai đi với em không?

Híc, hậu quả chơi máy ảnh tai hại thật, dàn HT nhà em thế mà kẻ trộm cũng không thèm... hu hu hu :(:)(:)((

duongbaba

Active Member

Àh quay lại cái vụ máy ảnh, nói chung bác chủ chọn Nikon Canon tùy sở thích. Nhưng có điều quan trọng: Đã mê DSLR thì thế nào cũng nâng cấp máy và lens --> Chọn máy nào dễ mua dễ bán mà không bị mất giá.

Ví dụ nếu năm ngoái em mua Canon 40D thì năm nay bán lại có lời :)) Nhưng em lại chọn 500D mới cáu nên bị lỗ hơn cả trăm $$$.

Vài dòng giúp bác chủ bước chân vào con đường nghiện ngập này :D

Quên nữa, bác mua máy về chụp rồi đừng so sánh với mấy hình trên này, mấy lão toàn dùng bùa phép hạng nặng với Photoshop không àh :))

V1nc3nt

Member

Đọc xong mà vẫn còn thích thì mới đam mê,chứ đọc xong thấy thử thách niềm yêu thích quá.Bác nào cần bê vác cái gì,điều em này,em sức khỏe thanh niên trai tráng bưng bê tốt lắm

duongbaba

Active Member

Nhảy xổm vào chơi luôn sport, 3 bảy 21 ngày bác cũng sẽ lên thẳng 7D hay máy khâu công nghiệp à, AF-C của 40D phục vụ nhu cầu này tàm tạm thui, hix bác chơi ác quá đỡ không nổi, đã vậy còn lôi kéo thêm 1 lô nạn nhân mớiB-)B-)B-)

Số nạn nhân chưa đủ chất lên cái xe 16 chỗ mà bác :D;))

Em mới làm 1 lô hình tennis, thấy 40D nó AI Servo nhanh và chính xác lắm, bắt dính đến hơn 90% action, chỉ tại mấy cái đèn trên sân tối thui nên hơi bị noise :D:D

Bên trên