Mấy bồ giúp mình một chút với !

nham18

Member
Ðề: Mấy bồ giúp mình một chút với !

Nói chung cái bộ mặt với bộ đồ lòng của cha havu này là 2 sản phẩm khác biệt. Lần đầu phone cho ổng đã chuẩn bị sẵn tinh thần + hàng họ rồi, tới khi nghe cái giọng "hiền như đất" của ổng mình ngớ cả người ra. Pó chiếu!

leminhha93

havu

Thật

Lừa tình

havu

xem cho nó máu:

Ơ sao mà mặt mình xôi thịt thế này !

Bạn Arryon đâu ròi, bạn thích tấm nào nhất ??? để mình phóng to làm ảnh....thờ !!!

KSK

Member

Ôi dào, đang đọc ngon lành mấy cái dzụ ổ cứng... tự dưng đùng cái chuyển qua so sánh Avartar -> hình -> ăn uống.. oai.. oai.. sao tui đói bụng qué :D !
Chắc đi ăn cơm cái :D !

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Cái thread này đi về đâu hỡi em?

HD 1080p

Ông havu này còn nhuộm cả râu,phong cách dân chơi chợ Thủ Đức lạ mắt thật.Khuôn mặt này dùng để luyện boxing thì đã lắm ;))

James Vo

Member

thiệt là khổ quá đi , cái thớt nào của mình cũng đi vào dĩ vãng sớm hết vậy cà ,

" Tui có ích kỉ không " thì chuyển qua bạn chuyện thành viên nữ

Còn cái thớt này thì chuyển sang ông Vũ Thịnh Bò =))

Thiệt là bó tay quá đi , bó cả 3 cái tay . :))

Nhân tiện ,bác vũ cho mình hỏi là sao cái user havu , pass 123456 của bác ở hdbits.org , khi mình log vào thì nó nói là incorrect vậy ? Hay là bác để chơi thôi ?

HD 1080p

Nghe danh hdbits.org được đồn đại ở đây,thử dùng:
havu
123456
té ra là havu đi lừa tình :-q

leminhha93

Ổng rỗi hơi đi lừa người khác ấy mà, thế mà cũng có người bị lừa chứ :-s

HD 1080p

Thằng cha trông vậy mà đểu quá.

arryo

Active Member

Sorry, off-topic 1 tí hihihi,

Tại lúc tải lên hồ sơ thì nó bị quá cở, bực mình cho nó link từ bên hdbits.org qua luôn.

@ Arryon, bạn gái, bạn thấy cái avatar mới và cái cũ, bạn thích cái nào???

"arryo" nha bạn, kêu lộn tên tui hoài.

Mình thì xài seagate cho internal, còn WD cho external, thấy 2 cái đều chì như nhau. Seagate hình như hơi nóng, nhưng không biết có nóng hơn WD hay không, mà nói chung đọc review thì thấy ai cũng khen Seagate hơn là WD nên mình mua tuyền Seagate cho internal. Mình cũng nghe nói luôn là nếu mua phải seagate made in china thì xác suất DOA cao hơn, mình thì có 5 ổ seagate, toàn làm tại thái và sing nên chưa cái nào bị DOA cả.

Còn về external, mình nghe nói về cái freeagent của Seagate nhiều quá chắc sẽ mua thử một em 1T xem sao. Vừa check giá Freeagent Pro (có esata luôn), khoảng độ $220, không biết có xuống giá nữa hay không? Đầu tư vào sự nghiệp HD công nhận tốn kém thật

arryo

Active Member

xem cho nó máu:

Ơ sao mà mặt mình xôi thịt thế này !

Bạn Arryon đâu ròi, bạn thích tấm nào nhất ??? để mình phóng to làm ảnh....thờ !!!

he he, đâu dám đánh giá đâu, sợ bị óanh lắm

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Mình cũng nghe nói luôn là nếu mua phải seagate made in china thì xác suất DOA cao hơn, mình thì có 5 ổ seagate, toàn làm tại thái và sing nên chưa cái nào bị DOA cả.
Hỏi 1 câu gà: DOA nghĩa là gì vậy bạn?

sieucan

Active Member

Nôm na là chết lâm sàng đúng không vậy:D
thuật ngữ mới trong tin học.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

oh, sorry. Viết tắt mà quên chú thích, Dead on arrival.

Lần đầu tiên nghe thấy thuật ngữ này. Nếu HDD bị "Dead on arrival" thì cũng chả có nghĩa lý gì đối với người dùng, vì ngay cả với hàng xách tay người ta cũng cho test 1 thời gian.

sieucan

Active Member

:D cái HDD này nó cũng sinh lão bệnh tử như ng đấy Bro
Đã có trường hợp hi hữu trong 1 đêm cái HDD cứ từ từ mất dần dung lượng và rồi về mo!!! Chuyện thật như đùa.

arryo

Active Member

Lần đầu tiên nghe thấy thuật ngữ này. Nếu HDD bị "Dead on arrival" thì cũng chả có nghĩa lý gì đối với người dùng, vì ngay cả với hàng xách tay người ta cũng cho test 1 thời gian.

hm, cái này thì những người mua hàng online thì quan tâm nhiều hơn. Thường thì trả tiền hết rồi mới nhận được hàng lúc đó mới test, những cái nào bị DOA, hoặc xài một thời gian ổ die thì phải làm thủ tục gửi trả về và người bán (hoặc Seagate) sẽ gửi cái mới. Bởi vậy mua cái gì thì toàn dựa trên review trước là chính, cái nào mà bị nhiều trường hợp DOA thì tất nhiên sẽ rẻ bớt đi. Như trong trường hợp của ổ Seagate 500G 32Mb, rất nhiều DOA, và ổ này phần lớn làm tại TQ, bởi vậy giá của ổ 32M chỉ nhỉnh hơn giá của 16Mb tí xíu và có khi bằng giá luôn.

Bên trên