Mấy pác đừng chém (Ném đá thui)

lggood

Banned

Nokia: 5800XM của em á, chụp đại, nhìn thấy ớn úp lên cho mấy pác ném đá. ;))
chưa thử chụp xa. cái này là gần xịt lun. ;;)

PigPink

Banned
Ðề: Mấy pác đừng chém (Ném đá thui)

đú cùng bác tý ;))
Sony K810i bản cam original chưa mod

tieuthieugia

Well-Known Member

chụp k có cục đá nào sao em ném được

svngheo

Em ném đá với
NOKIA 6133, cây nhà lá vườn:
"HOA GIẤY"

COMMANDO

Active Member

Hình thì đẹp đấy nhưng cảnh và hoa thì quá tệ, sao bạn không lựa cảnh nào đẹp hơn ấy. Nếu có pé Teen nào làm mũ thì quá tốt, chụp người đẹp thì anh em vào xem và bình luận đông nghịt ngay lập tức. Chụp thêm hình cảnh khác đi bạn ơi, lựa cảnh đẹp đẹp nhé.

nhmt92

Hình thì đẹp đấy nhưng cảnh và hoa thì quá tệ, sao bạn không lựa cảnh nào đẹp hơn ấy. Nếu có pé Teen nào làm mũ thì quá tốt, chụp người đẹp thì anh em vào xem và bình luận đông nghịt ngay lập tức. Chụp thêm hình cảnh khác đi bạn ơi, lựa cảnh đẹp đẹp nhé.

bác COMMANDO thích teen thì có teen

Cách tốt nhất để cảm nhận một vùng đất là " Quen với một người con gái ...và ăn những món ăn ngon của nơi này ..!" Thật may mắn ...tôi đã quen được một cô bé địa phương .......!

Em ...17 tuổi !Mình đã phải cố hình dung lại xem ...khi 17 tuổi mình thế nào để có thể trò chuyện và đồng cảm cùng cô bé . Vì khi con người ta 30 thì cách suy nghĩ , nói chuyện ...và nhiều nhiều thứ khác ...không như khi người 17 ......!

17 tuổi nhưng rõ ràng ...em có thể làm ngây ngất bất cứ gã nào ....kể cả những gã đã sống có kỷ luật hơn .....như tôi chẳng hạn .! Nói chung đây là một cô bé rất hay ho.... cho nên chuyến đi này cũng rất hay ho ...!

Đây là 2 tấm mình rât thích ...nó toát lên được phong cách của cô bé . !

Như đã nói tôi may mắn quen được cô bé người địa phương ....cho nên những món ngon nơi này chẳng phải lo lắng, vấn đề là có đủ thời gian để cảm nhận hay không mà thôi ........!

*cái này em lụm bên tinhte :http://www.tinhte.com/forum/t254989/#7018-Vinh-Ha-Long

svngheo

Teen này styles quá trời!
Sợ không "đỡ" nổi thui!

thanhvoba

bác COMMANDO thích teen thì có teen

Cách tốt nhất để cảm nhận một vùng đất là " Quen với một người con gái ...và ăn những món ăn ngon của nơi này ..!" Thật may mắn ...tôi đã quen được một cô bé địa phương .......!

Em ...17 tuổi !Mình đã phải cố hình dung lại xem ...khi 17 tuổi mình thế nào để có thể trò chuyện và đồng cảm cùng cô bé . Vì khi con người ta 30 thì cách suy nghĩ , nói chuyện ...và nhiều nhiều thứ khác ...không như khi người 17 ......!

17 tuổi nhưng rõ ràng ...em có thể làm ngây ngất bất cứ gã nào ....kể cả những gã đã sống có kỷ luật hơn .....như tôi chẳng hạn .! Nói chung đây là một cô bé rất hay ho.... cho nên chuyến đi này cũng rất hay ho ...!

Đây là 2 tấm mình rât thích ...nó toát lên được phong cách của cô bé . !

Như đã nói tôi may mắn quen được cô bé người địa phương ....cho nên những món ngon nơi này chẳng phải lo lắng, vấn đề là có đủ thời gian để cảm nhận hay không mà thôi ........!

*cái này em lụm bên tinhte :http://www.tinhte.com/forum/t254989/#7018-Vinh-Ha-Long
Nhìn cục mụn to tướng của em kinh quá

lanovia

hình như ko phải mụn ~.~

Em thấy tấm cuối đẹp nhất, góc mặt đẹp mà màu cũng đỡ hơn mấy tấm trên :)

nghe&nhin

Member

khoái nhất tấm này, bác chụp ảnh này may mắn nhỉ ...

lggood

Banned

ờ đẹp nhỉ, chup = gì thế :-?

DeislerX

Member

Ảnh bác chụp kô được nét, màu bị bết quá ah. Bác vào Pshop dùng curver hoặc level kéo cho sáng lên chút nữa thì đẹp. TFS

anduy9ds

Member

chụp hình = dt thì japanmobile là vô đối,có a noki hay sony nào dám thử sức với 933sh ko ;))
hôm thứ 7 e đi chơi với nhỏ e kết nghĩa,chân dài eo thon,bờ vai mịn màn.có điều ko dám chụp hình,lỡ bạn gái mà thấy la e die lun :D

Bên trên