Mê XXX nên làm giàn bedroom theater 9.1

Ðề: Mê XXX nên làm giàn bedroom theater 9.1

Bác xem xxx mà có bộ loa vậy, hàng xóm tha hồ mất ngủ. coi chừng họ gọi 113 nha.

khactuyen

Banned

Đang cố gắng decor lại, vì sau khi gắn con Projector, thì còn nhiều việc phải làm, xin tiếp thu ý kiến của ae
Bác K có bị trường hợp như của em ko? kênh Presence không thể kích hoạt (vào trong mục set loa khonog chọn được on), em dùng YA 1800, cách setup như sau:
1. set bi-amp on (vào advance setup bằng cách ấn press Straight and master on/off) -> tắt máy rồi bật lên -> vào setup-> manual setup-> basic set-> presence none (không thể chọn sang ON được).
2. nếu trong advance setup em để initiallization all, bi-amp: ON -> tắt và bật lại avr -> vào setup->manual setup->basic set-> presence on (lúc này thì chọn được) nhưng chế độ bi-amp bị vô hiệu quá, vào lại mục advance setup thì chế độ bi-amp tự về NONE.
Không biết em setup sai cái gì mà cứ để bi-amp thì không có Presence và ngược lại? Bác có cao kiến gì ko? thanks bác.

cuong_audio

đúng như bác nói .em cũng tùng dùng nhiêu loại loa rồi như Jamo D590,B&W 703 .Nhưng khi em đổi sang quả Polk LSi15 em cảm thấy cưc fe âm thanh mạnh mẽ đặc biêt bass cưc sâu.

achilefu

Bác cho em hỏi cái,phim xxx là phim gì vậy bác? có khác gì chuẩn HD không?

chiphope1007

pó tay, công nhận là phòng nhìn không đẹp lắm, trang trí tý nữa cho bắt mắt hem

c3nt

xem XXX giàn này thì 1 năm 1 lứa có khi ! âm thanh thế ảnh hưởng hàng xóm ko nhỉ ?/

piheo2007

Member

nhìn toàn hàng vãi chưỡng mà phòng ốc chán thế

faman2410

Hàng khủng mà bố trí thấy phí tièn sao í!

paracels

Well-Known Member

đúng như bác nói .em cũng tùng dùng nhiêu loại loa rồi như Jamo D590,B&W 703 .Nhưng khi em đổi sang quả Polk LSi15 em cảm thấy cưc fe âm thanh mạnh mẽ đặc biêt bass cưc sâu.

Tổng vốn đầu tư là bao nhiêu hả bác ? Em tốn đủ thứ tiền mà chẳng ưng ý lắm.

tuan-HD

Xem xxx nằm giường là đúng roài. Tiện cả 2 đường \:D/

Bên trên