[MF] Hoa nở về đêm - Thanh Tuyền & Lâm Gia Trang

vietdaigia91

Ðề: [MF] Hoa nở về đêm - Thanh Tuyền & Lâm Gia Trang

thấy mấy bác cmt phê quá. Em mới vào nhưng cũng xin 1 vé để mở rộng lỗ tai (*)

0241618026

Active Member

giờ mí tò mò bấm vô cái chữ ký của bác,
thấy lên đến gần 200 trang mà e háo hức quá.
kéo bài tủ hoa nở về đêm nhưng lại xong sau bài những đồi hoa sim
bài đồi sim thì bác đơn ca e ko thấy sao khá hay là đằng khác
nhưng sau khi nghe bài tủ của bác e càng ngĩ càng thấy buồn cười ( e nghĩ nếu bác làm 1 cái album vs thanh tuyền thì chắc phải nghỉ để bảo dưỡng hệ thống âm thanh 1 năm quá) sr bác nếu quá quá, nhưng rồi sau vài lần nghe thì e mới dần dần nhận ra sự cố gắng và cảm nhận đc cái hay trong đó.

naxeko

Sau khi nghe thấy thế này: Bác hát cũng tốt, giọng nhẹ nhàng và chân phương. em đang nghe Những Đồi Hoa Sim chỉ tiếc 1 chút xíu là bài này phối cho giọng nữ nên khi bác hát hơi bị yếu, chưa phát huy được những quãng cao và thấp (may là giọng bác nhẹ nhàng nên những quãng thấp không bị mờ:) ). Bài Hoa Nở Về Đêm nghe khá hoà hợp với cô Thanh Tuyền. Những bài khác em sẽ down dần về để nghe rồi sẽ tiếp tục nhận xét sau. Tóm lại là bác hát rất ổn. Vài nhận xét thật thà có sao nói vậy, mong bác bỏ qua cho nhé!:)

p/s: Em cũng có vài bài nhưng em không đủ can đảm để up lên. Bác nào muốn tò mò xem em hót ra sao thì có thể down tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/18...-tuoi-ngoc-tinh-khuc-lam-phuong-2011-wav.html

Trong CD này em có tặng kèm vài bài của em hót đấy:))

tusontay

Huyền Thoại

Giờ này mà bác NamXêKô có nói gì thì bác chủ cũng không biết đâu. :)) Bác chủ đi về nơi xa vắng rồi! :D

paracels

Well-Known Member

Có lẽ bác ấy sang Mỹ thăm nuôi Lâm Thúy Vân chuẩn bị sinh con năm Thìn, kết hợp song ca với Lâm Nhật Tiến. Công nhận bác í có giọng ca bất hủ thật, có mấy bài mà vang danh cả HDV này, cái bích này mãi vẫn chưa ... chết.
[COLOR=""]
Em đùa tí, bác Lâm đừng giận nhé.
[/COLOR]

chuanguyen1984

Active Member

Cũng đã khá lâu không ghé qua, không biết giờ này bác Lâm có còn thi thoảng trông nom ở đây không :-?:-?:-? Không biết bác Lâm còn nhận ra em không ... [-O

Chỉnh sửa lần cuối:

nam2178

Well-Known Member

Các bác mập mờ quá, cứ thẳng tưng cho các bác mới sau này còn biết, là chú ấy phạm thượng, phạm húy, phạm vào những điều đại kỵ nên bị tòa phán quyết, cho lĩnh mức án cao nhất là dựa cột từ lâu rồi:))

hungvang

Chưa lấy được bác ạ, chưa đến tuổi vị thành niên lấy để đi tù à, bác cứ xui dại :(

Vợ đang đi công tác, vừa gửi ít ảnh về show lên cho bà con xem, nhớ quá :((
hidden content may not be quoted

Chưa lấy vợ mà nghe CL ư

hungvang

Em tìm mãi ko ra album "NGÀY XƯA ANH NÓI" - Chế Linh, Hương Lan, Thanh Tuyền. Có cụ nào thấy thì post hoăc chỉ giùm. Nghe sướng lỗ tai lém. Thank trước nha.

cho mượn rồi mới nhận được thank. Cho đi sẽ nhận lại ... mà

nguyenvinh1973

Well-Known Member

bac nay noi cho chim an ma minh hieu nhaafmf ý cứ tưởng là cho Chim loại không biết bay ăn hihihihihi thông cảm nhé vì bác giật tít nóng quá nên mới đọc cứ hay hiểu nhầm

---------- Post added 01-12-2012 at 05:34:23 PM ----------

Lâu lâu lại vào up phát cho bà con down =)) =))
Gửi các bác ảnh vợ em đang cho chim ăn, khoe tý :))
hidden content may not be quoted

bac nay noi cho chim an ma minh hieu nhaafmf ý cứ tưởng là cho Chim loại không biết bay ăn hihihihihi thông cảm nhé vì bác giật tít nóng quá nên mới đọc cứ hay hiểu nhầm

Bên trên