Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

manhvt83

dữ liệu đã được mã hóa rồi mà các bác, Lưu ý : mã hóa bằng phần mềm trên MAC nhé.
VÀ có mật khẩu đó, nên khả năng chạy trên windown là rất thấp nhé.
mình cũng chưa tìm cách nào để chạy được ngoài MAC . :)

manhvt83

ai bảo bác mạnh là không đọc đc ,mpg của vietktv trên pc. mình dung kmp chơi hết
Thêm nữa là dù có nguồn nhạc ko có fine sưa lỗi không có sysfile thì bằng nhau mà sysfile 3.0 và 2.0 khác nhau
Lên giúp đỡ mọi người thì phải giúp đến nơi
Mình cũng đóng góp chút ít hiểu biết thôi
có gì thông cảm nhé

Bác Gia Khanh đã chạy thử dữ liệu của Việt KTV trên máy tính chưa ạ? Nếu bác chạy được bằng Kmp thì bác hướng dẫn anh em thiết lập thế nào để chạy được cái ?
Còn đây là toppic Free vì vậy các bác thông cảm nhé, em chỉ cung cấp dữ liệu đủ và chuẩn cho các bác thôi

Giakhanh_media

Active Member
Các bác cài cái k-lite codec pack 9.5.0 rồi cài kmp palyer bản mới nhất là dùng đc em đang dùng bình thường

karaokelamcon

Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Neu khong pha ma hoa ma doc duoc tren PC thi em tang bac cai dau luon.
mod thong cam em chat bang dt

duvanngoc

Member
Ðề: Re: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Các bác cài cái k-lite codec pack 9.5.0 rồi cài kmp palyer bản mới nhất là dùng đc em đang dùng bình thường
Mình chưa tìm hiểu sâu về việc play file vietktv trên pc. Nhưng mà bạn nói thế nào chứ, km player với vlc nó dùng codec để giải mã riêng chứ có cần cài k-lite đâu, cái này mình chắc đấy.
Còn mấy bác Viêtktv các bác ấy tính hết rồi, chắc cũng khó xơi đấy.
Ah, gửi bác chủ top: Nếu sau này play đc nó trên pc thì bác có update nữa ko. Mà bác bảo còn mã hõa nữa thì pó tay rồi., hehe

Giakhanh_media

Active Member
mình chả biết thế nào chứ 1 con lap với 2 con pc mình đọc được hết các bác đợi mai em lấy máy ảnh chụp lên cho các bác xem nhé

karaokelamcon

he, mình thử với nhiều phần mềm rồi nhưng chưa thê chạy ngon và trơn tru được trên PC. do được mã hóa nên nó chạy giật giật trên một con phần mềm làm video,nhưng khi convet ra thì nó lại thành ko nguyen bản. Nguyên nhân theo mình nghĩ nó đựo mã hóa. vậy nên quan trọng là tìm ra phần mềm mã hóa ngược nó lại để chạt trên PC mà ẫn giữ được nguyên bài mới hay.chứ convet thì nó ko ổn.

Giakhanh_media

Active Member
bác Lâm con nhiều đầu thì tặng cho anh em đi mình chẳng phải đổi đuôi gì hết chơi được tất cũng không giật hình gì hết cả bác xem lại xem mình dùng win 7 pro 64

manhvt83

Mấy bài bác Gia khánh chạy đó là dữ liệu cũ nhé , nên vẫn chạy bình thường,
Còn nếu bác cho chạy được bài hát mới thì em xin bái phục .
Bác nào Pro chạy được dữ liệu mới thì lên đây cho anh em mở mang tầm mắt nhé.

Giakhanh_media

Active Member
Bác manhvt83 phat biểu cũng hay nhỉ thế bài 2720 mới nhát tháng 11 chạy được cũng là bài cũ ah
với kmp các bác vẫn add đc tất cả lisk bài bài hát vào để chọn và tách tiếng hát bình thường
đã chạy thử trên walao karaoke - NT karaoke
Bác kiếm tiền thì kệ bác nhưng đây mình hướng dẫn anh em chơi trên pc thôi
Bác tưởng bác up Viet Ktv thì em ko up mà bác phát biểu kinh thế
Bác đưa bài mới nhất đây em chạy cho mà xem
Bác lại phát biểu ẩu rồi

karaokelamcon

Thuc ra may bai dau cua foder 77 do no ko ma hoa ma, ban thu keo xuong phia duoi cung cuar foder cai danh sach ban dang co xem no co chay ko roi hay noi.

Re: Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

cái này là lỗi HDD của đầu, thực ra lỗi này cũng rất khó sử lý nếu ko có chuyên môn, mà có chuyên môn cũng mất tầm 6 đến 7 tiếng để gosh lại bạn ạ. nếu có nhu cầu update báo mình, mình sẽ cho người qua đấy làm cho bạn

Bên trên