Mời anh chị em hội HD SG tới ủng hộ cho quán cafe HD nhà mình sắp khai trương nhé!^^

Đánh giá của bạn về iCine Cafe

• Không hấp dẫn chút nào

Số phiếu: 1 10.0%
  • Không hấp dẫn

Số phiếu: 1 10.0%
  • Bình thường

Số phiếu: 3 30.0%
  • Hấp dẫn

Số phiếu: 5 50.0%
  • Rất hấp dẫn

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    10

vtqd03

Rạp chiếu phim mini hiện đại với 40 chỗ ngồi.

Không gian phòng chiếu phim sang trọng mà ấm cúng với ghế nhung và sàn thảm, trang bị máy điều hòa nhiệt độ.

Màn hình lớn 200in với hình ảnh sắc nét và sống động
Dàn âm thanh vòng 7.2 cực đã cho những thước phim hành động/kinh dị.

Được cập nhật những bộ phim chiếu rạp hay nhất và mới nhất

iCine Cafe
790/72 Hương Lộ 2, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân - Hồ Chí Minh (Hơi xa trung tâm chút nhé!)
Điện thoại: 08.668.334.55
Fax: Email: [email protected]
Website: www.icinecafe.com

Chỉnh sửa lần cuối:

vtqd03

Ðề: Mời anh chị em hội HD SG tới ủng hộ cho quán cafe HD nhà mình sắp khai trương nhé!^^

Hix, ko bit sao up hình ko được! Có ai giúp e với!

cautre5555

Active Member
Ðề: Mời anh chị em hội HD SG tới ủng hộ cho quán cafe HD nhà mình sắp khai trương nhé!^^

up lên upanh thử xem

Chưa có ngày khai trương.Chế độ khuyến mãi ngày khai trương sao bạn?

vtqd03

Chính thức khai trương là ngày 29/01 (CN tuần này đó)! Nhưng đã đi vào hoạt động thử nghiệm rồi! Mời anh chị em lên chơi và góp ý cho mình nhé!

Chương trình khuyến mãi đặc biệt cho anh em HDvietnam kéo dài đến ngày 05/02 như sau:
+ Giảm giá 100% (là free đó) cho 20 anh em đăng ký đầu tiên!!!^^
+ Giảm giá 70% cho 40 anh em đăng ký tiếp theo!!!
+ Anh em nào chậm chân hơn chút thì discount 50% thui nhé!

Đăng ký bên dưới cho bên mình tiện nắm số lượng luôn nhé!
Regards,

vtqd03

Thanks bạn! Cũng ko được nữa! Up tạm hình vào file đính kèm vậy!^^ hình hơi bự chút!

ATS

Cho Em cái địa chỉ .......

phungnguyen

phòng chiếu phim đẹp quá, có điều dàn âm thanh nếu đúng là sony AIO thì tệ quá bác chủ ơi ...

vtqd03

Thanks bác phụng! Dàn nhà mình là cái sony muteki 7.2, nhưng mà cũng đang problem vì chưa set up được âm thanh surround! Ko bít vì sao nữa! Máy tính có out put 7.1 mà sao khi tới reciever chỉ còn stereo thui!** Bác chỉ giúp!

pvd67

Ok, cho mình 1 vé nhé ! Thank you !

vtqd03

Quảng cáo 1 tí nhé!^^

[video=youtube_share;Ka-C89CwyVc]http://youtu.be/Ka-C89CwyVc[/video]

itsaigon

Member
Đánh dấu...cũng có nhiều anh em HD ở gần khu này...để hôm nào có dịp hú anh em gần đó qua ủng hộ Bác chủ quán

vtqd03

Ðề: Re: Mời anh chị em hội HD SG tới ủng hộ cho quán cafe HD nhà mình sắp khai trương nhé!^^

Đánh dấu...cũng có nhiều anh em HD ở gần khu này...để hôm nào có dịp hú anh em gần đó qua ủng hộ Bác chủ quán

hí hí! Thanks bác "hàng xóm"! Cứ nghĩ là anh em hội HD chỉ tập trung ở mấy quận trung tâm thui chứ!

cuctruong

Member

xa quá, không là ghé ủng hộ rùi

Nhìn ok but cái địa chỉ hơi xa...Vote cho bác chủ năm mới làm ăn phát tài!!!

Cũng Gần nhà mình, nhưng dàn âm thanh của sony thì thôi rồi. Bác chủ thay dàn khác đi. Bác có thể tham khảo mấy phòng chiếu bên quán Cafe HD ở cc Bàu Cát 2 ấy. Phòng chiếu nhỏ hơn bác nhưng dàn máy thì ngon gấp 10. Bác nên đầu tư thêm chút nữa cho dàn âm thanh và hình ảnh để phù hợp hơn với cái phòng đẹp của bác. Anh em HD ủng hộ quán đâu có cần free đâu bác. Bác làm vậy mọi người lại càng không dám đến ấy chứ. Chúc bác năm nay làm ăn phát tài.

vvatuan

Chúc Phát Tài !

vtqd03

Cũng Gần nhà mình, nhưng dàn âm thanh của sony thì thôi rồi. Bác chủ thay dàn khác đi. Bác có thể tham khảo mấy phòng chiếu bên quán Cafe HD ở cc Bàu Cát 2 ấy. Phòng chiếu nhỏ hơn bác nhưng dàn máy thì ngon gấp 10. Bác nên đầu tư thêm chút nữa cho dàn âm thanh và hình ảnh để phù hợp hơn với cái phòng đẹp của bác. Anh em HD ủng hộ quán đâu có cần free đâu bác. Bác làm vậy mọi người lại càng không dám đến ấy chứ. Chúc bác năm nay làm ăn phát tài.

Thanks bác, dàn âm thanh em hơi chuối 1 chút chứ hỉnh ảnh em xài con Optoma HD2060 thấy cũng okie lắm bác ơi! Bữa nào bác ghé, em mời bác chiêm ngưỡng. Cũng ko tệ đâu!

Chừng nào làm ăn khá khẩm chút sẽ nâng cấp thêm! hí hí! Lúc đó chắc cần nhiều tư vấn của các bác!

Thanks!

hvdnghia

Member

Theo tiểu đệ thì Nghe trước Nhìn sau :)

Bên trên