Mời anh em xài thử 'Quà tặng Galaxy', ứng dụng thiết thực cho người dùng điện thoại Samsung

Cocorazi

Member
Ðề: Mời anh em xài thử 'Quà tặng Galaxy', ứng dụng thiết thực cho người dùng điện thoại Samsung

Tiền nào thì của nấy, nhưng SS là nhãn hiệu uy tín và không làm khách hàng thất vọng bao giờ. Như Galaxy Y ngày xưa đó, màn hình nhỏ xíu mà quá trời sinh viên xài, giờ đến Trend lite này, giá cả không nói lên điều gì, quan trọng là qua các bài preview này sẽ giúp mọi người thấy rõ hơn sự tiện lợi của các dòng sản phẩm "giá rẻ" này.

Với các tiện ích như Galaxy Gift, VOV giao thông, giao diện chụp hình tiện lợi, .... tin rằng Trend lite sẽ là lựa chọn tốt cho phân khúc giá rẻ này.

Chiip

Active Member
Ðề: Mời anh em xài thử 'Quà tặng Galaxy', ứng dụng thiết thực cho người dùng điện thoại Samsung

Hiện giờ thì app này chỉ chạy trên các dòng máy Galaxy thôi, nhưng tương lai thì mọi máy dùng Android đểu sẽ chạy tốt app này đó, lúc đó mọi người sẽ có thêm nhiều lựa chọn cho bản thân mình thôi.

Cocorazi

Member

Ai có phiếu giảm giá trend lite này không. Đầu tháng tư lãnh lương quất 1 con cõi. thấy nhiều tính năng hấp dẫn và màu đẹp quá.

Nếu trên Galaxy Gift có coupon giảm giá khi mua Trend lite thì mình sẽ inbox bạn liền, hehe, mình cung sẽ mua 1 em để "dằn túi".

thaohaitrieu

quá nhiều khuyết điểm, tất nhiên đây cũng là một món quà hay

Đơn giản như vầy thì bảo sao người dùng ss càng ngày càng nhiều, máy tốt mà dịch vụ cũng tốt. Cũng tranh thủ kiếm vài cái coupon ngon ngon mới được, nhìn mọi người có mà ham

Đơn giản như vầy thì bảo sao người dùng ss càng ngày càng nhiều, máy tốt mà dịch vụ cũng tốt. Cũng tranh thủ kiếm vài cái coupon ngon ngon mới được, nhìn mọi người có mà ham

cũng còn nhiều app khác trên sản phẩm mới ra của ss lắm àh. kiếm rải rác trên app store android chắc cũng có

Chiip

Active Member

samsung ra cái quà tặng này được ghê. Được mua giảm giá là thấy thích lắm luôn. Vừa update coupon mới nữa nè.

samsung ra cái quà tặng này được ghê. Được mua giảm giá là thấy thích lắm luôn. Vừa update coupon mới nữa nè.

hầu hết ai cũng thích mua hàng giảm giá cả =))

Khách hàng là thượng đế . châm ngôn của ngành dịch vụ thời bây giờ đây mà.ss toàn đánh trúng "chỗ ngứa" ko

Chiip

Active Member

mà mình không hiểu rằng là chỉ có hàng của SamSung mới dùng được ứng dụng này thôi hả ???

mà mình không hiểu rằng là chỉ có hàng của SamSung mới dùng được ứng dụng này thôi hả ???

Cùng chạy Android, mà sao biết được là máy samsung, máy nào của hãng không phải samsung hay thế ta

Chiip

Active Member

app này dùng trên androi mà, ai dùng máy có HĐH Android thì sẽ dùng được ứng dụng này thôi

app này dùng trên androi mà, ai dùng máy có HĐH Android thì sẽ dùng được ứng dụng này thôi

Hiện giờ mới áp dụng cho các dòng Galaxy thôi à bác ơi, sắm con Trend lite (rẻ nhất) về là có :3

mấy coupon này của samsung có cho quy đổi ra tiền hem nhỉ.?

Chiip

Active Member

mấy coupon này của samsung có cho quy đổi ra tiền hem nhỉ.?

Coupon thì đâu có quy ra tiền được bác, mà cai này còn khó ở chỗ là hạn sử dụng 15phút thôi, nên không thật sự cần xài thì đừng xài

đúng là hơi ít offer, chắc sẽ dc cải thiện, thấy ngày nào cũng update hết mà

Có vài cái km sơ sài, có chỗ BBQ hỏi nhân viên còn chả hay biết gì, đã thế lại phân biệt đối xử, xài note 2 xách tay hàn xẻng cài vào mà nó bảo không phải là phần cứng&phần mềm của samsung

Chiip

Active Member

Có vài cái km sơ sài, có chỗ BBQ hỏi nhân viên còn chả hay biết gì, đã thế lại phân biệt đối xử, xài note 2 xách tay hàn xẻng cài vào mà nó bảo không phải là phần cứng&phần mềm của samsung

Mình cũng bị đối xử phân biệt như vậy nè, không phải chính hãng SS.VN thì nó không cho xài code :(

Ra lâu rồi mà giờ mới biết, hồi trước thấy cho các nước sing, malaysia, muốn xài mà ko dc. Thấy Samsung cũng có nhiều cái hay

Bên trên