Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác ơi cho em xin bài này với:D
Mắt nai cha cha cha - Hồng Ngọc và bài Bay (remix) - Thu Minh

Chỉnh sửa lần cuối:

HÓNG HỚT

Active Member

Mắt Nai Cha Cha - Hồng Ngọc YS
hidden content may not be quoted
:)):)):)):))Xuất hiện một cái là phát huy ngay tinh thần "xin hát về bạn bè Tôi, những người sống vì mọi người"
- Bài còn lại thì bên Bác Victor77 có đó ạ...

nhhh

Well-Known Member

:)):)):)):))Xuất hiện một cái là phát huy ngay tinh thần "xin hát về bạn bè Tôi, những người sống vì mọi người"
- Bài còn lại thì bên Bác Victor77 có đó ạ...

Sẵn tiện và trong khả năng thì đương nhiên là sẽ giúp rồi bác...Mình có mà người ta xin không cho thì...:D.

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có Nhớ người yêu - Tuấn Vũ share mình với

Tuấn Vũ em chỉ thấy Lại Nhớ Người Yêu. "Vì Sao Anh Nhớ em thế LÀY :)) )
Nhớ Người Yêu - Có Chế Linh Và Trường Vũ. " Thức trọn đêm nay để nhớ..."

nhhh

Well-Known Member

HDvietnam lại chơi cái quảng cáo scrip góc màn hình...em ngứa nhất là loại quảng cáo này..cực kỳ khó chịu và không bao giờ muốn nhìn thấy nó xuất hiện...Giá như nó chỉ chạy trên trang chủ thôi thì đỡ..đưa vào mọi trang con và mọi lần chuyển trang đều ra..oải...

HÓNG HỚT

Active Member

Sẵn tiện và trong khả năng thì đương nhiên là sẽ giúp rồi bác...Mình có mà người ta xin không cho thì...:D.
Ơn giời, nhờ Phật.... ở hiền gặp lành.... :))
HDvietnam lại chơi cái quảng cáo scrip góc màn hình...em ngứa nhất là loại quảng cáo này..cực kỳ khó chịu và không bao giờ muốn nhìn thấy nó xuất hiện...Giá như nó chỉ chạy trên trang chủ thôi thì đỡ..đưa vào mọi trang con và mọi lần chuyển trang đều ra..oải...
Em vừa quét rác phát, sau đó thì nó không hiện nữa:))

nhhh

Well-Known Member

Ơn giời, nhờ Phật.... ở hiền gặp lành.... :))

HI vọng lành được xíu xíu...Cắt 200G đầu đỏ toe toét...còn lại gần 1,7T đang chép lại đám Karaoke để phá cho nát cái ổ đó :D... Thấy nó cho chép trơn tru hơn 2000 bài rồi..mong là xài nó được vài tháng nữa..

HÓNG HỚT

Active Member

HI vọng lành được xíu xíu...Cắt 200G đầu đỏ toe toét...còn lại gần 1,7T đang chép lại đám Karaoke để phá cho nát cái ổ đó :D... Thấy nó cho chép trơn tru hơn 2000 bài rồi..mong là xài nó được vài tháng nữa..
Bác khoanh vùng chỗ bị bad lại, Bác đưa dữ liệu ra 1 ổ nào đó, rồi Nà lại toàn bộ một lần...
À nhưng mờ 2T mờ Nà lại chắc mất 2 ngày đêm treo máy :))

nhhh

Well-Known Member

Bác khoanh vùng chỗ bị bad lại, Bác đưa dữ liệu ra 1 ổ nào đó, rồi Nà lại toàn bộ một lần...
À nhưng mờ 2T mờ Nà lại chắc mất 2 ngày đêm treo máy :))

Khoanh vùng loại bỏ 200G đầu rồi đấy. Thấy ổn ổn hơn rồi. Giờ ổ 2T chỉ còn 1.6T thôi :D

tuhabahu

Well-Known Member

Bác cài cái này vào sau đó bấm vào là nó quét hết QC ( Chom hoặc coc coc)
https://chrome.google.com/webstore/detail/adblock/gighmmpiobklfepjocnamgkkbiglidom

caytree

Bac' nào co' thê² cho minh`xin lai. bài 20 nam bên' la. - Thê' Son - link cu~die rôi`
Cam' on nhiêu`lam'

lequynhan

Well-Known Member

Khoanh vùng loại bỏ 200G đầu rồi đấy. Thấy ổn ổn hơn rồi. Giờ ổ 2T chỉ còn 1.6T thôi :D

:D Tốt nhất là bác làm như em, cho ra kho luôn. Dùng chỉ tổ lo lắng linh tinh, copy ra, vào chỉ tốn điện ~O)

nhhh

Well-Known Member

:D Tốt nhất là bác làm như em, cho ra kho luôn. Dùng chỉ tổ lo lắng linh tinh, copy ra, vào chỉ tốn điện ~O)
Bác sĩ bảo còn nước cứ tát đi :)). Tát hết nổi thì em cũng "Tôi tiễn anh lên đường..trời hôm nay mưa và bão..."

vinaguy

Well-Known Member

Bác cài cái add on gọi là ADD BLOCK đi bác sau đó bác block cái là tịt câm hết. Em lướt web mà thấy quảng cáo là em ngứa hết cả mắt nên em chặn sạch. Trang em duyệt là cứ trắng phau nhé

Bên trên